Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ส่งต่องานด้าน ISO ค่ะ (ปิดกระทู้)

• This topic is locked This topic is locked
41 replies to this topic

#1 kae_Ratree

kae_Ratree

Super Member

• Power Members

Posted 02 September 2009 - 10:48 AM

เนื่องจากว่า จะลาออกไปเลี้ยงลูก เลยต้องลาออกจากงานที่ทำอยู่ปัจจุบัน
จึงมาบอกข่าวเพื่อว่าเพื่อนคนไหนจะสนใจค่ะ
มีประสบการณ์ ทางด้าน ISO 9000, ISO14000
ภาษาอังกฤษ ดี
เงินเดือนดีค่ะ แต่อย่าถามว่าเท่าไหร่น่ะ ไปคุยกะฝ่ายบุคคลเอง

สนใจสมัครกันมานะคะ จะส่งต่อให้ฝ่ายบุคคลอีกที เข้าใจว่าโบนัสใกล้ออกแล้ว
คงหาคนยาก เลยช่วยเค้าให้รีบหาคนอีกทาง .... ลูกรออยู่

ปิดกระทู้แล้ว ชนแก้ว .... smiley-eatdrink004.gif

#2 kae_Ratree

kae_Ratree

Posted 02 September 2009 - 11:02 AM

ใครสนใจฝาก Email ไว้นะคะ

จะส่ง รายละเอียดไปให้

#3 Yakuza

Yakuza

Supreme Member

Posted 02 September 2009 - 11:05 AM

สนใจค่ะขอรายละเอียดเพิ่มเติมด้วยนะคะ
kamrai.wongkhamchan@gemstv.com
(อยากบอกว่าลูกคุณเก๋น่ารักจังเลยค่า)
ขอบคุณค่ะ
kwongkhamchan@gmail.com
Yakuza

#4 Yakuza

Yakuza

Posted 02 September 2009 - 11:07 AM

ขอโทษค่ะเมลย์ผิดไปนิดนึง
kamrai.wongkhamchan@gemstv.co.th
Yakuza

#5 kae_Ratree

kae_Ratree

Posted 02 September 2009 - 11:08 AM

เดี๋ยวฝากฝังคุณ Yakuza ให้เป็นพิเศษ เลย

ฐานะที่ชมลูกเรา 5555

#6 DooK

DooK

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 02 September 2009 - 11:09 AM

QUOTE(Yakuza @ Sep 2 2009, 11:07 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอโทษค่ะเมลย์ผิดไปนิดนึง
kamrai.wongkhamchan@gemstv.co.th

ถ้าเป็นน้องหมวย ผมเชื่อว่าทำได้ชัวร์

ถ้ามีโอกาสก็สู้ๆ นะครับ
ลายเซ็น

#7 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 02 September 2009 - 11:12 AM

ทำแถวไหนเหรอครับ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#8 kae_Ratree

kae_Ratree

Posted 02 September 2009 - 11:30 AM

ประจำที่ Office กรุงเทพค่ะ

แต่มีสาขาที่ฉะเชิงเทรา ชลบุรี นานๆ ๆ ไปที เช้าเย็นกลับ

#9 iso_man

iso_man

Posted 02 September 2009 - 11:42 AM

เห็นด้วยครับ confirm น้องหมวย YakuZa เขาเก่ง แข็งแรง อดทน สู้งาน (คูโบต้าไหมเนี่ยอิอิ) ใครได้ไปเป็นพนักงานถือว่าโชคดีนะ พี่ชายเอาใจช่วยด้วยอีกคน smiley-signs003.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#10 Yakuza

Yakuza

Posted 02 September 2009 - 11:47 AM

โหพี่ๆคะ ขอบคุณมากๆค่ะสำหรับกำลังใจ
เดี๋ยวจะลองติดต่อไปนะคะ

Yakuza

#11 kae_Ratree

kae_Ratree

Posted 03 September 2009 - 09:33 AM

โหโอ้ น้องหมวย นี่ Reference ดีน่าดูทีเดียว ...

คืออยากจะแนะนำงานที่นี่ให้เพื่อนๆ ใน ISOTHAI ได้ร่วมงานค่ะ

มันเป็นโอกาสที่ดีมาก ในการทำงาน แบบว่าหัวหน้าก็ดี เพื่อนร่วมงานก็ดี

ผู้บริหารให้ความสำคัญกับ ISO ด้วย ที่สำคัญ เงินเดือนดีมาก ...

#12 mutchy

mutchy

Premium Member

Posted 03 September 2009 - 09:54 AM

QUOTE(kae_Ratree @ Sep 3 2009, 09:33 AM) <{POST_SNAPBACK}>
โหโอ้ น้องหมวย นี่ Reference ดีน่าดูทีเดียว ...

คืออยากจะแนะนำงานที่นี่ให้เพื่อนๆ ใน ISOTHAI ได้ร่วมงานค่ะ

มันเป็นโอกาสที่ดีมาก ในการทำงาน แบบว่าหัวหน้าก็ดี เพื่อนร่วมงานก็ดี

ผู้บริหารให้ความสำคัญกับ ISO ด้วย ที่สำคัญ เงินเดือนดีมาก ...

โห เงินเดือนดีด้วย มัทอยากอยู่นะ แต่แบบว่า ภาษาแอบเน่านิดนึง เหอะ

เอาเปงว่าพี่หมวยสู้ๆค่า

#13 shiho

shiho

Posted 03 September 2009 - 10:34 AM

สนใจครับ ถึงจะไม่ค่อยมั่นใจในภาษาแต่ขอลองของครับ
ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่คุณลูกนะครับ
ขอความกรุณาด้วยครับ
i.samphan@hotmail.com

#14 shiho

shiho

Posted 03 September 2009 - 10:40 AM

QUOTE(kae_Ratree @ Sep 3 2009, 09:33 AM) <{POST_SNAPBACK}>

โปรโมทแบบนี้ อยากจะทุ่มสุดตัวเลยครับ ทำเราอยากไปร่วมงานมากจนลืมถามว่า ตำแหน่งอะไร หุหุ officer หรือ QMR EMR ครับ
ถามนิดหนึ่งนะครับ แต่สนใจมากครับ

#15 DooK

DooK

Posted 03 September 2009 - 10:42 AM

ทำงานที่ไหนครับ รบกวนขอข้อมูลไปส่งต่อด้วยครับ

bhumipat.m@gmail.com
ลายเซ็น

#16 pandle

pandle

Posted 03 September 2009 - 11:06 AM

QUOTE(kae_Ratree @ Sep 2 2009, 11:02 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ใครสนใจฝาก Email ไว้นะคะ

จะส่ง รายละเอียดไปให้

Email penprapa@supavut.com
บริษัท อยู่แถวไหนค่ะ

#17 Yakuza

Yakuza

Posted 03 September 2009 - 12:22 PM

[quote][b]โห เงินเดือนดีด้วย มัทอยากอยู่นะ แต่แบบว่า ภาษาแอบเน่านิดนึง เหอะ

เอาเปงว่าพี่หมวยสู้ๆค่า /quote]

ขอบคุณค่าน้องมัท พี่ก็ไม่เก่งอาไรหรอกค่า พอถูไถ แต่เมื่อมีโอกาสก็ลองดูค่า

Yakuza

#18 kae_Ratree

kae_Ratree

Posted 03 September 2009 - 01:53 PM

จริงๆ เก๋ ก็ภาษาไม่ได้ดีอะไรมากมายหรอกค่ะ ..... อย่างที่น้องหมวยว่า มีโอกาส ก็น่าจะลองดู

เดี๋ยวส่งรายละเอียดไปให้ทุกท่านนะคะ ......

ปล. ตอนที่เก๋เข้าทำงานที่นี่ เค้าส่งไป Train Lead Auditor ด้วยค่ะ

พูดว่าเงินเดือนดี ..... บางท่านอาจยังไม่เห็นภาพ .... เอาเป็นว่าเย๊อะที่สุดตั้งแต่ เห็นประกาศรับสมัครใน ISOTHAI กันเลยทีเดียว ....... เชียร์ สุดๆๆ

#19 shiho

shiho

Posted 03 September 2009 - 03:01 PM

QUOTE(kae_Ratree @ Sep 3 2009, 01:53 PM) <{POST_SNAPBACK}>
จริงๆ เก๋ ก็ภาษาไม่ได้ดีอะไรมากมายหรอกค่ะ ..... อย่างที่น้องหมวยว่า มีโอกาส ก็น่าจะลองดู

เดี๋ยวส่งรายละเอียดไปให้ทุกท่านนะคะ ......

ปล. ตอนที่เก๋เข้าทำงานที่นี่ เค้าส่งไป Train Lead Auditor ด้วยค่ะ

พูดว่าเงินเดือนดี ..... บางท่านอาจยังไม่เห็นภาพ .... เอาเป็นว่าเย๊อะที่สุดตั้งแต่ เห็นประกาศรับสมัครใน ISOTHAI กันเลยทีเดียว ....... เชียร์ สุดๆๆ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีดีที่ส่งต่อมาให้ทุกคนได้มีโอกาส
ความสามารถซึ่งไร้โอกาสก็ไร้ความหมาย
ขอบคุณจริงๆครับ ขอให้ไอ้ตัวเล็กปัญญาเฉียบแหลม มีน้ำใจเหมือนคุณแม่ครับ

#20 kae_Ratree

kae_Ratree

Posted 03 September 2009 - 04:57 PM

ทุกท่านที่ส่ง email มาให้ ส่งทั้งหน้าไมค์ และหลังไมค์ รายละเอียดไปให้หมดแล้ว ค่ะ

ทุกท่านที่ส่ง resume มาให้ ก็ส่งให้หัวหน้า & ฝ่ายบุคคลหมดแล้วเช่นกันค่ะ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users