Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ท่านที่มีรายชื่อดังต่อไปนี้ คอนเฟิร์มเข้าร่วม M&G II ด่วนครับ !!

• This topic is locked This topic is locked
16 replies to this topic

#1 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 23 January 2009 - 10:10 AM

ท่านที่เคยได้ลงชื่อไว้ ว่าประสงค?จะมาร่วมงาน แต่ยังไม่ได้ส่งใบสมัคร ผมลิสรายชื่อไว่ข้างล่างนี้ ช่วยส่งใบสมัครด่วนด้วยครับ หรือหากท่านติดธุระ หรือเปลี่ยนใจ ช่วยโพสตอบกระทู้นี้ หรือโทรมาแจ้งแอดมินหน่อยนะครับ ขอด่วนด้วยครับ เนื่องจากว่า ที่นั่งใกล้จะเต็มแล้ว (หากรวมท่านที่มีรายชื่อข้างล่างนี้ด้วย)

berseak1
DooK
นุกูล ทะนวนรัมย์ (คนนี้ไม่ไปมีโกรธธธ)
nong
น้องมิลค์ ระยอง
DEMO
Nuch
Yakuza (Muay)
mam
Waree
orrady
oatto

หรือติดขัด ไม่สะดวกประการใด ก็แจ้งแอดมินได้ครับ

คิดว่าคงปิดรับสมัครก่อนวันที่ 31 แน่นอนครับ ใครที่รอโค้งสุดท้าย ตัดสินใจด่วนครับ

#2 DooK

DooK

• Super Power Members

Posted 23 January 2009 - 12:32 PM

อ้าว มีชื่อผมด้วยนี่นะ

เดี๋ยวจัดส่งใบสมัครให้ก่อนเลยครับ
ลายเซ็น

#3 นุกูล

นุกูล

Posted 23 January 2009 - 01:59 PM

ขอโทษครับ ที่ทำอะไรชักช้าไปหน่อย
ผมจะรีบดำเนินการครับ และยังขอ confirm ว่าขอไปร่วมกิจกรรมด้วยแน่นอนครับ

ขอโทษหลายๆครับอ้าย

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#4 o-ple

o-ple

Hornor Member

Posted 23 January 2009 - 02:18 PM

ว้าว ๆๆๆๆๆๆๆๆ งานนี้มีพี่หม่ำด้วย .... อิอิ
(ขำ ขำ นะค๊ะ) laugh.gif laugh.gif laugh.gif

#5 webmaster

webmaster

Posted 23 January 2009 - 02:54 PM

หามิได้ขอรับ ท่านไม่ได้ช้ากันหรอก เพราะผมเองบอกว่าสมัครได้ถึงวันที่ 31 แต่ผมกลัวว่ามันจะเต็มซะก่อน เดี๋ยวจะอดได้มาเจอกันครับ

ตอนนี้คิดว่าจำนวนคนน่าจะเกิน 50 แน่นอนครับ ขอดูจำนวนอีกสักสองสามวัน อาจปิดรับสมัครครับ แต่ท่านที่ลงชื่อไว้แล้วนี้ ผมให้สิทธิสมัครหลังจากนั้นได้ เพียงแต่หากท่านสละสิทธิ์ จะได้ให้สิทธิกับคนอื่นครับ

จริงๆ ดีใจจนเนื้อเต้น ที่งานนี้คงไม่เป็นหมันแล้ว ถ้าหากคนเยอะไปก็คงดูแลได้ไม่ค่อยทั่วถึงครับ 50-60 คนน่าจะกำลังดี

โปรดฟังอีกครั้ง!! ท่านที่กะจะรอสมัครใกล้ๆ หมดเขต ช่วยตัดสินใจด่วนครับ rolleyes.gif

#6 iso_man

iso_man

Posted 23 January 2009 - 02:58 PM

ต้องขออภัยแทนของมิลค์ระยองด้วยครับ น้องบอกติดรับปริญญา ในฐานะพี่ชายรับผิดทุกกระบวนครับ huh.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#7 Nuch

Nuch

Supreme Member

• Power Members

Posted 23 January 2009 - 03:16 PM

ต้องขอประทานเป็นอย่างมากเลยค่ะ พอดีช่วงนี้ใกล้จะทำ Pre-Assessment จึงต้องเร่งทำเอกสาร ให้เสร็จ และที่บริษัทฯ ทำงานวันเสาร์ด้วย จึงไม่สามารถไปร่วมงานได้ น่าเสียดายมากเลย ขอโทษด้วยค่ะ

#8 Waree

Waree

Posted 23 January 2009 - 04:12 PM

จ๊าก มีชื่อเราด้วย....
ขอโทษที่ค่ะ ที่ตอบรับช้า และไม่ค่อยได้เข้ามาทุก ๆ วัน
ต้นปีต้องเร่งเครียร์เอกสารหลาย ๆ ตัวเลย ต้นกุมภานี้ ก็จะมีงาน Grand Opening New Machine ด้วย ส่วนกลาง ๆ วีค ก็ต้อง surveillance อีก..... ohmy.gif
ไงก็ขอวันจันทร์นะค่ะ ส่งใบสมัคร พร้อมโอนตังค์...งานนี้ไม่พลาดอยู่แล้ว... biggrin.gif

Be open to learning new lessons even if they contradict the lessons you learned yesterday.

#9 DC ตัวน้อย

DC ตัวน้อย

Premium Member

Posted 23 January 2009 - 04:21 PM

QUOTE(Nuch @ Jan 23 2009, 03:16 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ต้องขอประทานเป็นอย่างมากเลยค่ะ พอดีช่วงนี้ใกล้จะทำ Pre-Assessment จึงต้องเร่งทำเอกสาร ให้เสร็จ และที่บริษัทฯ ทำงานวันเสาร์ด้วย จึงไม่สามารถไปร่วมงานได้ น่าเสียดายมากเลย ขอโทษด้วยค่ะ

เรียน webmaster
ต้องขอโทษด้วยจิงๆๆที่ลงชื่อไว้แล้วไม่สามารถไปร่วมงานได้เนื่องจากติดซ้อมรับปริญญา
วันที่ 7-9/02/2009
ขอโทษที่ลงชื่อไว้แล้วไม่ได้ไปอาจทำให้คนอื่นเสียสิทธิ์ค่ะ
น้องมิลค์ระยองค่ะ

#10 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 23 January 2009 - 06:36 PM

ลงชื่อแล้วไม่ไปแจก CAR เลยครับ เพื่อไม่เป็นเยี่ยงอย่างต่อน้องๆต่อไป อิอิ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#11 ไก่ทอดหาดใหญ่

ไก่ทอดหาดใหญ่

• Interests:ISO, Productivity

Posted 23 January 2009 - 09:38 PM

เล่นกันขนาดนั้นเลยเหรอ (แบบว่าออกตัวไว้ก่อนอ่ะ)
Email:(Mail and Data)
theerawut.thanomdee@gmail.com

#12 นุกูล

นุกูล

Posted 24 January 2009 - 10:47 PM

webmaster ครับ
ผมดำเนินการเรียบร้อยแล้วครับ สมัคร โอน ส่ง mail confirm แล้ว
ขอจองที่นั่งด้วย 1 ที่ครับ

ครั้งนี้ มีของแจกเยอะกว่าเดิมไหมน๊า อยากได้หนังสือดีๆจากอาจารย์และทีมงานบ้าง คราวที่แล้วแห้วรับประทาน
คราวนี้ขอแก้มือครับ หมอดูทั้ง confirm ทั้ง ฟันธง ว่าจะมีโชคจากงานนี้ครับ (hahaha)

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#13 webmaster

webmaster

Posted 25 January 2009 - 12:01 PM

QUOTE(Nuch @ Jan 23 2009, 03:16 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ไม่เป็นไรครับ ครั้งหน้ายังมี

QUOTE(DC ตัวน้อย @ Jan 23 2009, 04:21 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เรียน webmaster
ต้องขอโทษด้วยจิงๆๆที่ลงชื่อไว้แล้วไม่สามารถไปร่วมงานได้เนื่องจากติดซ้อมรับปริญญา
วันที่ 7-9/02/2009
ขอโทษที่ลงชื่อไว้แล้วไม่ได้ไปอาจทำให้คนอื่นเสียสิทธิ์ค่ะ
น้องมิลค์ระยองค่ะ

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ congratualtions.gif ถ้ามีจัดครั้งหน้าอย่าพลาดนะครับ

QUOTE(นุกูล ทะนวนรัมย์ @ Jan 24 2009, 10:47 PM) <{POST_SNAPBACK}>
webmaster ครับ
ผมดำเนินการเรียบร้อยแล้วครับ สมัคร โอน ส่ง mail confirm แล้ว
ขอจองที่นั่งด้วย 1 ที่ครับ

ครั้งนี้ มีของแจกเยอะกว่าเดิมไหมน๊า อยากได้หนังสือดีๆจากอาจารย์และทีมงานบ้าง คราวที่แล้วแห้วรับประทาน
คราวนี้ขอแก้มือครับ หมอดูทั้ง confirm ทั้ง ฟันธง ว่าจะมีโชคจากงานนี้ครับ (hahaha)

ตังค์เหลือเท่าไหร่ ผมโปะไปที่ของรางวัลทั้งหมดครับ ยังไงก็..ห้อยพระดีๆ มาหน่อยนะครับ laugh.gif

#14 berseak1

berseak1

Posted 26 January 2009 - 06:38 AM

กระผมเองก็ต้องขออภัยด้วยครับ เนื่องจากติดธุระต่างจังหวัดในวันและเวลาดังกล่าวพอดี
เลยอดไปเลยงานนี้ เสียดายมากๆเลยครับ

#15 Orrady

Orrady

Posted 26 January 2009 - 03:28 PM

To webmaster,
ขออภัยอย่างสูงค่ะ... สนใจไปร่วมงานจริง ๆ แต่ติดธุระต้องไปต่างจังหวัดในและเวลาดังกล่าว พอดีเลยค่ะ...

#16 Yakuza

Yakuza

Posted 27 January 2009 - 10:11 AM

อย่าพึ่งถึงขนาดแจก CAR เลยนะคะ
กรุณากลับไปตรวจหลักฐานอีกรอบเถอะค่ะ
27. Yakuza (ส่งใบสมัคร+ส่งสลิปชำระเงินแล้ว)

สมัครเรียบร้อยแล้วค่ะท่าน web master
รบกวนเช็คอีกรอบนะคะ

kwongkhamchan@gmail.com
Yakuza

#17 webmaster

webmaster

Posted 27 January 2009 - 11:51 AM

QUOTE(Yakuza @ Jan 27 2009, 10:11 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อย่าพึ่งถึงขนาดแจก CAR เลยนะคะ
กรุณากลับไปตรวจหลักฐานอีกรอบเถอะค่ะ
27. Yakuza (ส่งใบสมัคร+ส่งสลิปชำระเงินแล้ว)

สมัครเรียบร้อยแล้วค่ะท่าน web master
รบกวนเช็คอีกรอบนะคะ

ขออภัยด้วยครับ ยึดตามรายชื่อที่น้องแอดมินสรุปนั่นแหละครับ ไฟนอลแล้ว

แก่แล้ว อาจมีมึนกันบ้างครับ โปรดอย่าถือสา laugh.gif ขอรับ CAR นั้นไว้เองครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users