Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ความรู้เบื้องต้นเกี่ยวกับ ISO 9001:2008

• This topic is locked This topic is locked
4 replies to this topic

#1 bbdc

bbdc

Super Member

• Power Members

Posted 10 August 2011 - 03:35 PM

ขอความช่วยเหลือในการขยายความการ Present หัวข้อในการฝึกอบรมพนักงานด้วยค่ะ...

เนื่องจากฝ่าย HR ที่บริษัทจะมีการนำพนักงานเข้าฝึกอบรมในหัวข้อ "ความรู้เบื้องต้นเกี่ยวกับ ISO 9001:2008" โดยมีการจัดเตรียม Presentation ไว้ให้
แต่ปัญหาคือไม่มีวิทยากร (ท่านเก่าออกไปแล้ว) จึงต้องให้หน่วยงานที่เกี่ยวข้องดำเนินการ present ซึ่งเป็นตัวดิฉันเองที่ทำหน้าที่ Document Control
แต่ไม่ถนัดในเรื่องการสื่อสาร คือพูดไม่ค่อยเก่งค่ะ ชอบ Support งานอยู่เบื้องหลังมากกว่า แต่เมื่อได้รับมอบหมายงานมาแล้วก็ต้องดำเนินการต่อไป
จึงขอความช่วยเหลือท่านผู้มีความรู้ช่วยขยายความในหัวข้อที่แนบมาตามนี้ด้วยค่ะ (เป็นเอกสารบางส่วนค่ะ)

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

Attached Files

• Attached File  ISO.ppt   403.5KB   712 downloads

#2 berseak1

berseak1

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 10 August 2011 - 03:40 PM

แนบอะไรมาครับ

#3 Constantine

Constantine

I am legend

• Super Power Members
  • Interests:ISO Knowledge

Posted 10 August 2011 - 05:35 PM

ลองค้นหาดูในฟอรั่มของฟากจากเพื่อนๆดูครับเคยเห็นมีโพสไว้อยู่นะ ลองเอาไปประยุกต์ใช้เอาครับ

#4 kritsada_ch

kritsada_ch

Posted 11 August 2011 - 02:39 AM

จากไฟล์ที่แนบมาคงไม่มีเท่านี้ใช้ป่ะ...จขกท..มันจะน้อยไปนะยังไม่ได้เข้าไแถึงรายละ
เอียดของข้อกำหนดเลย ลองค้นหาตามกระทู้ของบ้านหลังนี้ดูนะครับเพราะว่ามีพี่ๆใจดีเอามาฝากไว้มากมายหรือไม
่ก็ฝาก e-mailไว้

#5 bbdc

bbdc

Posted 11 August 2011 - 08:27 AM

ค่า ขอบคุณทุกท่านมากค่ะ ^^

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users