Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

เว๊บนี้เป็นเว๊บที่ดีที่สุดครับ

• This topic is locked This topic is locked
23 replies to this topic

#1 UdornThanee

UdornThanee

Posted 24 January 2009 - 09:08 PM

ผมเข้าเว๊บอื่นๆมาหมดแล้วครับ เว๊บนี้ดีจริงๆครับ

#2 นุกูล

นุกูล

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 24 January 2009 - 10:38 PM

QUOTE(UdornThanee @ Jan 24 2009, 09:08 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมเข้าเว๊บอื่นๆมาหมดแล้วครับ เว๊บนี้ดีจริงๆครับ

คงต้องขอบคุณผู้ก่อร่างสร้าง web นี้แล้วครับ
web นี้ เคยเจอปัญหาจากผู้ไม่หวังดีมาเยอะ แต่ท่านก็ยังลงทุนซ่อมแซมและ upgrade ระบบจนใช้ได้อยู่ทุกวันนี้

ต้องขอบคุณ webmaster (อาจารย์ภูเบนทร์) และทีมงาน isothainetwork ครับ
ขอให้สวยวันสวยคืน รวยวันรวยคืนครับ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#3 ทิ.

ทิ.

Posted 25 January 2009 - 09:32 AM

*** Pay it Forward ***

" ʵ

#4 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 25 January 2009 - 12:08 PM

ขอบคุณทุกท่าน สำหรับคำชม

"Pay It Forward" ครับ อย่าลืมนะ rolleyes.gif

ผมคิดจะทำโครงการอยู่โครงการหนึ่ง คิดมาหลายปีแล้ว รอโอกาสเหมาะๆ อยู่ กะจะใช้ชื่อนี้เป็นชื่อโครงการพอดี พอดีอินกะหนังน่ะครับ

#5 ทิ.

ทิ.

Posted 25 January 2009 - 04:23 PM

- ภาพยนตร์เรื่องนี้ ดีมากๆๆๆๆ
ถ้าทุกคน เป็นเหมือนพระเอก (เด็ก)
โลกใบนี้...คงมีแต่ ความสุข & สันติภาพ

- เพื่อนสมาชิก ลองนำภาพยนตร์ เรื่องนี้
ไปฉายให้ พนักงานภายในองค์กรได้ชมดู
รองรับ .... การให้ความร่วมมือและร่วมใจ
ในการทำระบบคุณภาพ จะดีขึ้นกว่าเดิม
อีกมากเลย...ครับ!!!

" ʵ

#6 iso_man

iso_man

Posted 26 January 2009 - 10:28 AM

เป็นเว๊ปแหล่งรวมความรู้ ช่วยกันแชร์ประสบการณ์ ค้นหาเพื่อนใหม่ๆ และสร้างเครือข่ายที่ดี เป็นกำลังใจให้อยู่คู่สังคมไทยนาน thankyou.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#7 Tuk

Tuk

Kitti Ampawa

Posted 26 January 2009 - 10:48 AM

เห็นด้วยครับ ต้องขอบคุณ Web Master ที่ทำให้มี Website ดีๆอย่างนี้ toyou.gif
Mr. Kitti Ampawa
kampawa@gmail.com

#8 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 26 January 2009 - 10:57 AM

ผมได้เพื่อนใหม่หลายคนเลยครับ

ขอบคุณครับ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#9 Nook

Nook

Posted 26 January 2009 - 06:11 PM

เว๊บนี้ดีจริงๆค่ะ

#10 QualityPartner

QualityPartner

Supreme Member

• Power Members
  • Interests:ISO

Posted 31 January 2009 - 05:35 PM

QUOTE(UdornThanee @ Jan 24 2009, 09:08 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ดีค่ะ เป็นผู้ให้จิงๆ เพราะธุรกิจ consult มีแต่การแข่งขัน ถ้าเรารู้จักให้ แบ่งปันกันแบบนี้ก็ดีค่ะ

ดิฉันเองก็อยู่วงการตรวจสอบมาหลายปี เพิ่งจะเข้ามาในวงการที่ปรึกษาได้ไม่นาน แต่มีอะไรจะมาอัพเดตให้ค่ะ

แนะนำให้เพิ่ม ช่องทางข่าวสารใหม่ๆค่ะ จะมาช่วย share บ้าง ความรู้หากเราหวงไว้สุดท้ายเรานั่นแหละจะเป็นผู้รู้น้อยที่สุด

#11 panisa.k

panisa.k

(@_@)

Posted 02 June 2009 - 10:41 AM

QUOTE(jjchan @ Jan 31 2009, 05:35 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ดีค่ะ เป็นผู้ให้จิงๆ เพราะธุรกิจ consult มีแต่การแข่งขัน ถ้าเรารู้จักให้ แบ่งปันกันแบบนี้ก็ดีค่ะ

ดิฉันเองก็อยู่วงการตรวจสอบมาหลายปี เพิ่งจะเข้ามาในวงการที่ปรึกษาได้ไม่นาน แต่มีอะไรจะมาอัพเดตให้ค่ะ

แนะนำให้เพิ่ม ช่องทางข่าวสารใหม่ๆค่ะ จะมาช่วย share บ้าง ความรู้หากเราหวงไว้สุดท้ายเรานั่นแหละจะเป็นผู้รู้น้อยที่สุด

เห็นด้วยค่ะว่า "ให้เพิ่ม ช่องทางข่าวสารใหม่ๆค่ะ จะมาช่วย share บ้าง "
อันนี้พี่Webmaster ก็เคยคิดจะทำ .. แระก็อาจจะลืมไปแล้ว biggrin.gif

#12 จอมโจรจอมใจ

จอมโจรจอมใจ

Posted 02 June 2009 - 11:03 AM

+1000000000000000000000000000000 laugh.gif
"

#13 NooMam

NooMam

Supreme Member

Posted 02 June 2009 - 12:41 PM

ขอเข้ามายืนยัน นั่งยัน อีกคนค่ะ ว่า Web นี้มีแต่สาระจริงๆ ทำให้มีเพื่อนใหม่ ทำให้ได้รับความรู้ใหม่ๆ เพิ่มเติมมากมาย จากที่ไม่เคยรู้มาก่อน ต้องขอบคุณผู้ให้ และ ผู้สร้างทุกท่าน ขอให้เป้น Web คงอยู่ยังงี้ตลอดไป แนะนำค่ะ พี่ Web น่าจะมีวันฉลองครบรอบ วันก่อตั้งน่ะค่ะ และวันใหนเป็นวันเกิดของ Web นี้ ยังไม่มีรู้เลยค่ะ และให้ถือวันนั้นของทุกปีเป้นวัน ดีของ Web อะค่ะ

#14 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 02 June 2009 - 12:42 PM

เห็นด้วยค่ะ
เป็นเวปที่ดี และคนที่เข้ามาที่นี้ก็ล้วนแต่น้ำใจ
ได้สาระความรู้ ได้เพื่อนใหม่ ได้ข้อคิดใหม่ๆ เยอะเลยค่ะ
ที่นี่มีแต่ให้จริงๆ ค่ะ

#15 iso_man

iso_man

Posted 02 June 2009 - 01:09 PM

พี่คนนี้นั้นมีแต่ให้ เฮ้ยไม่ใช่ เป็นเวปที่ดีจิงๆๆนะเปิดโอกาสให้ทุกคนแสดงความคิดเห็น และเสนอแนะ นายเยี่ยมมาก ขอยกนิ้วให้อิอิ
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#16 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 02 June 2009 - 01:13 PM

QUOTE(panisa.k @ Jun 2 2009, 10:41 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เห็นด้วยค่ะว่า "ให้เพิ่ม ช่องทางข่าวสารใหม่ๆค่ะ จะมาช่วย share บ้าง "
อันนี้พี่Webmaster ก็เคยคิดจะทำ .. แระก็อาจจะลืมไปแล้ว biggrin.gif

ผมลืมไปแล้วจริงๆ ครับ sad.gif

เพิ่มช่องทางข่าวสารใหม่ๆ หมายถึงทำอะไร แบบไหนครับ

#17 panisa.k

panisa.k

(@_@)

Posted 02 June 2009 - 01:14 PM

QUOTE(iso_man @ Jun 2 2009, 01:09 PM) <{POST_SNAPBACK}>
พี่คนนี้นั้นมีแต่ให้ เฮ้ยไม่ใช่ เป็นเวปที่ดีจิงๆๆนะเปิดโอกาสให้ทุกคนแสดงความคิดเห็น และเสนอแนะ นายเยี่ยมมาก ขอยกนิ้วให้อิอิ

ง่าา...เพลงขึ้นต้น บอกอายุอ่ะพี่ป๊อบ 5555 laugh.gif laugh.gif

สมาชิกเก่า ช่วยกันยืนยัน นั่งยัน นอนยัน หน่อยเร็วว่า "เว็บนี้ดีจิงๆ(ของเขาแรง)" เรทติ้ง M&G III จะได้กระฉูดอ่ะค่ะ laugh.gif

#18 panisa.k

panisa.k

(@_@)

Posted 02 June 2009 - 01:16 PM

QUOTE(webmaster @ Jun 2 2009, 01:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมลืมไปแล้วจริงๆ ครับ sad.gif

เพิ่มช่องทางข่าวสารใหม่ๆ หมายถึงทำอะไร แบบไหนครับ

อ้าว?? dry.gif blink.gif

หมายถึงข่าวUpdate เกี่ยวกับระบบ หรือกฎหมายที่เกี่ยวข้อง หรือ ลิงค์เพื่อนบ้าน อารายเงี้ยค่ะ smile.gif

#19 FAN_TEA

FAN_TEA

Premium Member

Posted 29 June 2009 - 09:55 AM

เห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะ ตอนแรกเราไม่รู้จักเวปนี้หรอก แต่พอเซิร์ทข้อมูลเกี่ยวกับ ISO ได้มาพบกับตัวเอง

เวปนี้เป็นการแบ่งปันแบบไร้พรมแดน รู้สึกอบอุ่นดีค่ะ (ไร้สังกัดบริษัท) ทำให้เรารอดตายในงาน ISO หลายๆ งานเลย

ข้อมูลเป็นประโยชน์มากๆ ค่ะ ถ้าวันไหนไม่ได้เข้ามาเวปนี้เหมือนกับว่าตกข่าวยังไงไม่รู้

ขอบคุณ webmaster และเพื่อนชาว ISO นะคะ

"

#20 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 29 June 2009 - 10:46 AM

QUOTE(FAN_TEA @ Jun 29 2009, 09:55 AM) <{POST_SNAPBACK}>

เห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะ ตอนแรกเราไม่รู้จักเวปนี้หรอก แต่พอเซิร์ทข้อมูลเกี่ยวกับ ISO ได้มาพบกับตัวเอง

เวปนี้เป็นการแบ่งปันแบบไร้พรมแดน รู้สึกอบอุ่นดีค่ะ (ไร้สังกัดบริษัท) ทำให้เรารอดตายในงาน ISO หลายๆ งานเลย

ข้อมูลเป็นประโยชน์มากๆ ค่ะ ถ้าวันไหนไม่ได้เข้ามาเวปนี้เหมือนกับว่าตกข่าวยังไงไม่รู้

ขอบคุณ webmaster และเพื่อนชาว ISO นะคะ

เพื่อเป็นการตอบแทน ต้องเข้ามาเวปนี้บ่อยๆ โพสบ่อยๆด้วยนะครับ อย่างลืมไปงาน M&G3 ด้วยนะ อิอิ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users