Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

เว๊บนี้เป็นเว๊บที่ดีที่สุดครับ

• This topic is locked This topic is locked
23 replies to this topic

#21 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 29 June 2009 - 11:02 AM

สำหรับผมแล้ว
จากคนที่รู้ งูๆปลาๆ จนมาพบเว็บนี้เมื่อปีที่แล้ว (ถึงเจอช้าไปหน่อย แต่ก็ยังดีที่ได้เจอ)
ก็ได้พบกับความรู้ และประสบการณ์ ที่มักหาจากที่อื่นไม่ได้ (นอกจากที่นี่)
นับว่าเป็นเว็บ ที่รวบรวมความรู้ เชิงวิชาการ ปนฮา สาระดี ที่สุดเว็บหนึ่งทีเดียว
ก็หวังว่า คงจะเป็นเช่นนี้ ตลอดไปนะครับ

ปล. ขอบคุณท่านWEB MASTER และขอเป็นกำลังใจให้สู้กับผู้บุกรุกต่อไปครับ สู้ๆๆ 5555555
Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

#22 Liverpoolboyz

Liverpoolboyz

Posted 29 June 2009 - 01:44 PM

[size="4"]เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ.. ผมได้ความรู้จาก..ผู้รู้ ซึ่งเป็นครูในการทำงานสายนี้เลยก็ว่าได้
ขอบคุณ webmaster ผู้ที่มีส่วนทำให้เวปนี้สร้างวิทยาทานอันยิ่งใหญ่..

ขอให้เจริญ ๆ นะจ๊ะ..พ่อคู๊ณณณณณ
...

Attached Images

#23 Suppadej

Suppadej

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 30 October 2009 - 03:08 PM

ขอบคุณ Webmaster ที่ทำให้เกิดสังคมดีๆ ที่มีแต่การแบ่งปันแบบนี้

อยากให้สังคมไทยเป็นแบบนี้จริง จะได้ไม่ต้องมีหลายสีให้ปวดหัว
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#24 Waree

Waree

Supreme Member

• Power Members

Posted 31 October 2009 - 01:28 PM

มาสนับสนุนด้วยค่ะ....

Be open to learning new lessons even if they contradict the lessons you learned yesterday.

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users