Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ต้องการผู้ร่วมงานในตำแหน่ง Document Control Center (DCC)

• This topic is locked This topic is locked
6 replies to this topic

#1 HR-UV

HR-UV

Posted 12 September 2011 - 06:23 PM

ต้องการผู้ร่วมงานในตำแหน่ง Document Control Center (DCC) มาช่วยดูแลวางระบบ และควบคุมเอกสารของระบบ ISO 9001, GMP, HACCP และระบบอื่น ๆ ในอนาคต

คุณสมบัติ

- ชาย / หญิง วุฒิปริญญาตรี สาขาที่เกี่ยวข้อง
- มีประสบการณ์อย่างน้อย 3-5 ปี ด้านวางระบบ ควบคุม และดูแลระบบ รวมทั้งเอกสารในระบบ ISO 9001, GMP, HACCP
- สามารถปฏิบัติงานประจำที่นิคมอุตสาหกรรมโรจนะ จ.อยุธยาได้

บริษัท ทำงาน จันทร์ - ศุกร์ หยุดเสาร์อาทิตย์ครับ และมีสวัสดิการอื่น ๆ มากมาย
ต้องการรับด่วนครับ หากเพื่อน ๆ ท่านใดสนใจติดต่อเพื่อสอบถามรายละเอียดได้ที่

คุณปู ฝ่ายทรัพยากรบุคคล
บริษัท ไทย-ไลซาท จำกัด
โทร.02-643-7167
อีเมล์ hrm@univentures.co.th

หรืออ่านรายละเอียดในเว๊ปไซต์ www.univentures.co.th (และดูในธุรกิจซิงค์อ๊อกไซค์)

#2 น้องมีตังค์

น้องมีตังค์

Premium Member

• Power Members

Posted 13 September 2011 - 06:21 PM

เป็น ISO sup รับไหมค่ะ ถ้า ตกลง จะส่ง resume
ไปให้เลยค่ะ

#3 HR-UV

HR-UV

Posted 14 September 2011 - 10:27 AM

QUOTE(น้องมีตังค์ @ Sep 13 2011, 06:21 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เป็น ISO sup รับไหมค่ะ ถ้า ตกลง จะส่ง resume
ไปให้เลยค่ะ

เรียน คุณน้องมีตังค์

ทางเรายินดีรับนะครับ ยังไงส่ง Resume เข้ามาก่อนนะครับ จะได้ดูรายละเอียดและนัดสัมภาษณ์อีกทีครับ

ขอบคุณครับ
HR-UV

#4 noonee

noonee

Posted 14 September 2011 - 10:31 AM

เป็น ISO Staff ค่ะ แต่ไม่ได้จบปริญญาตรี จบ ปวส. กำลังศึกษาต่อปริญญาตรีค่ะ

#5 น้องมีตังค์

น้องมีตังค์

Premium Member

Posted 14 September 2011 - 03:37 PM

ขอบคุณค่ะ เดี่ยวจะดำเนินการให้นะค่ะ

#6 iso_woman

iso_woman

Supreme Member

Posted 20 September 2011 - 09:45 AM

อยากลองสมัครจังเลย เป็น ISO sup. ค่ะ ทำได้ทุกอย่างเกี่ยวกับระบบ ISO ค่ะ

#7 HR-UV

HR-UV

Posted 27 September 2011 - 12:15 PM

ตอนนี้ได้ผู้สมัครที่เหมาะสมแล้วครับ ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจครับ หากบริษัทฯ มีการขยายงานเพิ่มเติม จะแจ้งให้ทราบต่อไปครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users