Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

บริษัทไหนสนใจรถตู้รับส่งพนักงาน + ร้านอาหาร บ้างคะ

• This topic is locked This topic is locked
1 reply to this topic

#1 iso_woman

iso_woman

Supreme Member

• Power Members

Posted 20 September 2011 - 09:57 AM

อยากสอบถาม HR ทุกท่าน

พอดีมีโครงการจะทำธุรกิจรถตู้วิ่งรับส่งพนักงานตามบริษัทอ่ะคะ ซึ่งทุกวันนี้ก็มีรถตู้อยู่แล้ว หลายคันค่ะ แต่อยากหาประมูลตามโรงงาน หรือให้ประจำวิ่งเป็นรถบริษัทในโรงงานเลยก็ได้ค่ะ มีใครสนใจบ้าง ติดต่อ เอ๋ได้นะคะ ช่วย ๆ หน่อยนะคะ (อยากได้แถว ๆ โซน อยุธยา สระบุรี เช่น นิคมโรจนะ, ไฮเทค, บางปะอิน, นวนคร, วังน้อย หรือพื้นที่ใกล้เคียง )

และมีอีกโครงการค่ะ

ท่านใดต้องการรับสมัครร้านอาหาร ติดต่อเอ๋ได้นะคะ มีญาติขายของในโรงงานอยู่ อยากขยายสาขาหาที่อื่นเพิ่มค่ะ HR ท่านใด สนใจ ติดต่อ เอ๋ได้นะคะ

ช่วยเหลือเอ๋หน่อยนะคะ กำลังหาเงินจ่ายค่าเทอม คิดซะว่าสงสารเอ๋ สักคนนะคะ.....อิอิ

ขอบคุณมากๆๆ นะคะ ท่าน HR ทุกท่าน

085-359-9977

#2 iso_woman

iso_woman

Supreme Member

• Power Members

Posted 20 September 2011 - 01:46 PM

HR ขา ช่วยหาให้เอ๋หน่อยนะคะ.....
หากใครมีปัญหาเรื่อง ISO ถามได้จร้า มีข้อมูลเพียบ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users