Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

อบรม/นั่งคุยกัน หลังวิกฤติน้ำท่วม Ver 2.5

• This topic is locked This topic is locked
77 replies to this topic

#61 นุกูล

นุกูล

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 15 January 2012 - 09:35 AM

งานเริ่มกี่โมงครับดุก

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#62 DooK

DooK

Posted 15 January 2012 - 10:07 AM

QUOTE(นุกูล @ Jan 15 2012, 09:35 AM) <{POST_SNAPBACK}>
งานเริ่มกี่โมงครับดุก

เริ่มตั้งแต่ 09.00 ครับพี่ จนถึงเลิกเย็นย่ำค่ำมืด

ต้องขออภัยพี่นุกูลนะครับ พอดีมีน้องมาจากสายทางท่านพี่ป๊อป ที่อยากจะหาความรู้เพิ่มเติมในสายงานนี้มาขอลงทะเบียนในวินาทีสุดท้ายเมื่อสักครู่นี
้เอง จึงขออนุญาตให้สองท่านนั้นมาร่วมงานนะครับ

อีกอย่าง ระดับจานนุกุ๊กแล้ว มาฟังผมเดี๋ยวจะธาตุไฟเข้าแทรกได้ครับ smile.gif happy.gif

แต่การสงวนสิทธินี้ เฉพาะงานภาคกลางวันนะครับพี่ แต่ภาคกลางคืนที่เป็นงานที่หลีแหลก เอ๊ย Relax บางแสน เชิญร่วมงานได้ตามอัธยาศรัยครับ

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้อีกครั้งครับ
ลายเซ็น

#63 นุกูล

นุกูล

Posted 15 January 2012 - 10:54 AM

QUOTE(DooK @ Jan 15 2012, 10:07 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เริ่มตั้งแต่ 09.00 ครับพี่ จนถึงเลิกเย็นย่ำค่ำมืด

ต้องขออภัยพี่นุกูลนะครับ พอดีมีน้องมาจากสายทางท่านพี่ป๊อป ที่อยากจะหาความรู้เพิ่มเติมในสายงานนี้มาขอลงทะเบียนในวินาทีสุดท้ายเมื่อสักครู่นี
้เอง จึงขออนุญาตให้สองท่านนั้นมาร่วมงานนะครับ

อีกอย่าง ระดับจานนุกุ๊กแล้ว มาฟังผมเดี๋ยวจะธาตุไฟเข้าแทรกได้ครับ smile.gif happy.gif

แต่การสงวนสิทธินี้ เฉพาะงานภาคกลางวันนะครับพี่ แต่ภาคกลางคืนที่เป็นงานที่หลีแหลก เอ๊ย Relax บางแสน เชิญร่วมงานได้ตามอัธยาศรัยครับ

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้อีกครั้งครับ

บ่เป็นหยั๋งดอก ขอบใจหลาย

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#64 คนตัวเล็ก

คนตัวเล็ก

Hornor Member

Posted 15 January 2012 - 12:49 PM

QUOTE(นุกูล @ Jan 15 2012, 10:54 AM) <{POST_SNAPBACK}>
บ่เป็นหยั๋งดอก ขอบใจหลาย

ระดับปรมาจารย์นูกูลแล้ว มิความเห็นว่าเป็นถึงขั้นเทพแล้วค่ะ มิต้องมาเรียนแล้วเน้อ..
ไว้สำให้สำหรับน้อง ๆ เพ่งหัดเดิน...นะค่ะ หากอยากปะหน้ากัน...มางานตอนเย็นๆ
แจ๋ม...กว่าเยอะค่ะ เพราะว่าอยู่กันครบชาว ISO เลยค่ะ อ.เวป ก็แว่วๆ ว่าจะมานะค่ะ
มาสังสรรค์กันนะค่ะ

#65 DooK

DooK

Posted 16 January 2012 - 07:33 AM

QUOTE(คนตัวเล็ก @ Jan 14 2012, 02:57 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอใบ Registered ด้วยค่ะ

หน้าแรกเลยครับคุณเล็ก
ลายเซ็น

#66 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 16 January 2012 - 08:55 AM

จานดุกคอนเฟิมนะคะ เอจะไปจ่ายหน้างานจร้า

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#67 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 16 January 2012 - 03:47 PM

ผมไปจอยที่ รีเล็ค ได้ไหม อิอิ เดี่ยวหาบัตรลด 10% ไปให้ อิอิ ^^

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#68 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 16 January 2012 - 03:53 PM

อ้าว งานเดียวกับกินข้าวของพี่เอนิ อิอิ ลืมดู 5555

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#69 pruksachart

pruksachart

Supreme Member

• Power Members

Posted 20 January 2012 - 10:38 AM

อาจารย์ ดุ๊ก

รบกวนนิดนึง เพื่อนมน Khun Kanit ต้องการใบเสร็จรับเงิน และสำเนาบัตรประชาชน อาจารย์ ด้วยค่ะ
รบกวนอาจารย์ ด้วยนะคะ เพราะเขาจ่ายในนามบริษัท ค่ะ

ขอบคุณค่ะ อาจารย์ smiley-signs001.gif

#70 DooK

DooK

Posted 23 January 2012 - 12:13 PM

ขอบคุณทุกท่านมากๆ นะครับที่มาร่วมแจมกัน

คอร์สหน้าเรื่องอะไรดี รบกวนด้วยนะครับ
ลายเซ็น

#71 iso_man

iso_man

Posted 23 January 2012 - 12:35 PM

ขอบคุณจานดุกที่มามอบสิ่งดีๆให้กับสมาชิก ทำให้ผมรู้ว่าในโลกนี้ยยังมี CPที่มากกว่า 2 ด้วยสุดยอดดดดดมาก ขออภัยที่บางช่วงเวลาผมขี้สงสัยเลยต้องถามเยอะไปหน่อย เนื้อหาดีมากเลยครับ
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#72 DooK

DooK

Posted 23 January 2012 - 12:39 PM

QUOTE(iso_man @ Jan 23 2012, 12:35 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณจานดุกที่มามอบสิ่งดีๆให้กับสมาชิก ทำให้ผมรู้ว่าในโลกนี้ยยังมี CPที่มากกว่า 2 ด้วยสุดยอดดดดดมาก ขออภัยที่บางช่วงเวลาผมขี้สงสัยเลยต้องถามเยอะไปหน่อย เนื้อหาดีมากเลยครับ

ต้องขอบคุณครับ ที่ถามหลายๆ คำถามที่มีประโยชน์ ไม่งั้นสิ่งที่หลายๆ ท่านสงสัย อาจจะไม่ได้เอามาถกกันก็ได้
ลายเซ็น

#73 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 23 January 2012 - 01:01 PM

QUOTE(iso_man @ Jan 23 2012, 12:35 PM) <{POST_SNAPBACK}>

555 .ใครบอกแค่ 2 แต่มันทะลุถึง 3 กว่าๆ ต่างหาก อิอิ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#74 pruksachart

pruksachart

Posted 23 January 2012 - 01:02 PM

5555 จารป๊อบ ถ้าจานป๊อบ ไม่มา คงเงียบน่าดูเลย
ดีค่ะ ชอบ ๆ ไม่เครียด ได้ความรู้เกี่ยวกับ MSA และ Core tool เพิ่ม
(จะได้นำความรู้ไปสอบซ่อม Lead TS ค่ะ)

ต่อไป ขอ ISO/TS Requirement นะคะ อาจารย์ Dook smiley-signs001.gif

#75 iso_man

iso_man

Posted 23 January 2012 - 01:14 PM

บร้าเอาความจริงมาล้อเล่นอีกแหระน้องเอ อย่าไปบอกใครเขาเชียวนะว่าใครทำ CP ตัวนี้อิอิ

QUOTE((( เอ )) @ Jan 23 2012, 01:01 PM) <{POST_SNAPBACK}>
555 .ใครบอกแค่ 2 แต่มันทะลุถึง 3 กว่าๆ ต่างหาก อิอิ

การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#76 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 23 January 2012 - 02:21 PM

QUOTE(iso_man @ Jan 23 2012, 01:14 PM) <{POST_SNAPBACK}>
บร้าเอาความจริงมาล้อเล่นอีกแหระน้องเอ อย่าไปบอกใครเขาเชียวนะว่าใครทำ CP ตัวนี้อิอิ

555
หนูเปล่านะ มันมาเอง
หนูเปล่าทำหน้า มันมาเอง

#77 นุกูล

นุกูล

Posted 23 January 2012 - 09:45 PM

QUOTE(pruksachart @ Jan 23 2012, 01:02 PM) <{POST_SNAPBACK}>
5555 จารป๊อบ ถ้าจานป๊อบ ไม่มา คงเงียบน่าดูเลย
ดีค่ะ ชอบ ๆ ไม่เครียด ได้ความรู้เกี่ยวกับ MSA และ Core tool เพิ่ม
(จะได้นำความรู้ไปสอบซ่อม Lead TS ค่ะ)

ต่อไป ขอ ISO/TS Requirement นะคะ อาจารย์ Dook smiley-signs001.gif

hahaha สู้ๆครับคุณมน จำข้อสอบและตัวเลือกทั้ง 100 ข้อได้ไหมล่ะ ถ้าจำได้ บอกมา เดี๋ยวผมจะช่วยดูให้อีกแรง

สู้โว๊ย เพื่อลูก เพื่อลูก

#78 pruksachart

pruksachart

Posted 24 January 2012 - 09:18 AM

QUOTE(นุกูล @ Jan 23 2012, 09:45 PM) <{POST_SNAPBACK}>
hahaha สู้ๆครับคุณมน จำข้อสอบและตัวเลือกทั้ง 100 ข้อได้ไหมล่ะ ถ้าจำได้ บอกมา เดี๋ยวผมจะช่วยดูให้อีกแรง

สู้โว๊ย เพื่อลูก เพื่อลูก

555 จารนุกุล 555 อีกที จำได้ ก็ดีซิค่ะ พอสอบเสร็จ ก็ลืมแล้วจารย์ กลัวไปสอบซ่อมแล้ว แล้วตกอีกซิ 5555

2 user(s) are reading this topic

0 members, 2 guests, 0 anonymous users