Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

อยากได้งานทำในวันเสาร์-อาทิตย์ค่ะ

• Please log in to reply
7 replies to this topic

#1 nanzy

nanzy

Premium Member

• Power Members

Posted 26 December 2011 - 04:59 PM

ใครมีงานช่วยแนะนำหน่อยน่ะค่ะจะเก็บเงินเรียน ป.โทรค่ะ

#2 นุกูล

นุกูล

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 26 December 2011 - 05:18 PM

QUOTE(nanzy @ Dec 26 2011, 04:59 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ใครมีงานช่วยแนะนำหน่อยน่ะค่ะจะเก็บเงินเรียน ป.โทรค่ะ

งานแม่บ้าน part time สนใจไหมครับ hahaha ล้อเล่นนะ

หางานแนวไหน เกี่ยวกับระบบหรือเปล่า profile, cv มาที่ nukool2001@hotmail.com แล้วกัน เดี๋ยวช่วยดูให้ครับ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#3 suriya9736

suriya9736

Posted 27 December 2011 - 02:51 PM

ต้องการด่วน! เจ้าหน้าที่โปรโมทข่าวสารออนไลน์ (รับเงินโอนผ่านบัญชีธนาคาร)

ขอนำท่านสู่งานออนไลน์ที่กำลังมาแรงและน่าจับตามองที่สุดในขณะนี้

Welcome to New System of E-Commerce

หากคุณกำลังมองหาระบบการทำงานออนไลน์
ที่สามารถที่สร้างรายได้ให้คุณได้แบบมั่นคง และ ยั่งยืน

" ทำงานได้จากที่บ้านของคุณเอง หรือจากที่ไหนก็ได้ที่มี Internetรับรายได้กันแบบง่ายๆ ด้วยระบบอัตโนมัติผ่านบัญชีธนาคารของคุณเอง "

แค่กระจายสื่อประชาสัมพันธ์ที่ทางบริษัทได้กำหนดไว้
ผ่านทางสื่อ internet ต่างๆเช่น ส่ง E-mail , โพสเว็ปบอร์ดโดยใช้ระบบ (Hybrid AutoRun System) ในการช่วยทำงาน
โดยทางเราจะให้ลิ้งค์สำหรับใช้โปรโมท กับผู้ร่วมงานทุกคน

ในปัจจุบันเทรนด์ด้านการโฆษณาได้เปลี่ยนแปลงไปเยอะมาก
หลายๆบริษัทได้หันมาทำการโฆษณาผ่านสื่อที่เรียกว่าอินเตอร์เนตเยอะขึ้น
เนื่องจากว่าการลงโฆษณาทางสื่ออื่นๆ มีค่าใช้จ่ายที่สูงมากเมื่อเทียบกับ
การทำสื่อโฆษณาทางอินเตอร์เนตซึ่งมีค่าใช้จ่ายที่ต่ำกว่า
และยังเข้าถึงกลุ่มเป้าหมายที่มีกำลังซื้อสูงได้ดีคือกลุ่มวัยรุ่นและวัยทำ งาน บริษัทของเราเป็นหนึ่งในบริษัทที่ทำงานด้านการใช้สื่ออินเตอร์เนตทำงาน
จึงเปิดโอกาสให้บุคคลที่มีความรู้เรื่องอินเตอร์เนตได้มีโอกาส เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งที่ ใช้เวลาว่างที่เล่นอินเตอร์เนตเป็นประจำอยู่แล้ว มาสร้างรายได้เสริมให้กับตัวเอง
โดยใช้ส่ืออินเตอร์เนตพื้นฐานเช่น Hi5,Facbook,Msn,เป็นต้น (รายได้ขึ้นอยู่กับเวลาในการใช้อินเตอร์เนต ไม่จำกัดเวลาการทำงาน)
(ทำงานที่นี่ระบบจะคิดเงินให้ทุกๆวันแล้วจะโอนให้ทุกๆวันพฤหัส และวันที่ 15เป็นโบนัส MTA ในหนึ่งเดือนเงินจะออก5ครั้ง ทำง่ายได้เงินเร็วเลยทีเดียวเชียว)

สนใจดูรายละเอียดในเว็บได้เลย toe.workjn.com
(หากเปิดไม่ได้ Copy ชื่อweb ไปวางได้เลย)

#4 nongnan2229

nongnan2229

Supreme Member

• Interests:ISO/TS 16949,ISO 14001,ISO 13485,ISO9001

Posted 05 January 2012 - 09:57 AM

QUOTE(นุกูล @ Dec 26 2011, 05:18 PM) <{POST_SNAPBACK}>
งานแม่บ้าน part time สนใจไหมครับ hahaha ล้อเล่นนะ

หางานแนวไหน เกี่ยวกับระบบหรือเปล่า profile, cv มาที่ nukool2001@hotmail.com แล้วกัน เดี๋ยวช่วยดูให้ครับ
อาจารย์รับอีกไหมคะ จะส่ง CV ให้พิจารณาค่ะ

#5 อาร์ตี้

อาร์ตี้

Posted 05 January 2012 - 10:04 AM

อาจารย์ นุกุล ครับรับอีไหมครับ จะส่ง CV ไปให้พิจารณาครับ

ขอบคุณครับ

#6 Took

Took

Posted 12 January 2012 - 01:59 PM

อ. นุกูลรับอีกมั๊ยค่ะ...
หยุดเสาร์-อาทิตย์เหมือนกัน ว่างๆ ไม่รู้จะทำอะไร
ขอเป็นงานระบบค่ะ เพราะตอนนี้ดำรงตำแหน่งเทียบเท่า QMR TS16949 อยู่ค่ะ

ttk_2020@hotmail.com
ขอบคุณค่ะ

#7 meawpung

meawpung

Posted 24 August 2012 - 09:41 PM

อาจารย์นุกูลค่ะ อยากมีรายได้เสริมเหมือนกันค่ะ
รายรับไม่พอรายจ่าย มีความรู้เรื่องระบบ ISO/TS16949 ตอนนี้ทำหน้าที่
QMR แทนผู้บริหารค่ะ หรืองานอื่นๆก็ได้ค่ะ
meawpung@gmail.com

#8 QMR_PAO

QMR_PAO

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 25 August 2012 - 01:12 AM

QUOTE(nongnan2229 @ Jan 5 2012, 09:57 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อาจารย์รับอีกไหมคะ จะส่ง CV ให้พิจารณาค่ะ

ช่วยดันครับ

จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users