Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

อวยพรปีใหม่ 2555

• This topic is locked This topic is locked
5 replies to this topic

#1 pruksachart

pruksachart

Supreme Member

• Power Members

Posted 29 December 2011 - 08:27 AM

ใกล้ ปีใหม่ เข้ามาเต็มทีแล้ว อีก 3 วัน บางท่านก็หยุดแล้ว แต่มีอีกหลายท่าน ที่ยังทำงาน จนถึงวันศุกร์
และปีใหม่ นี้ หยุดกันน้อยมาก เพราะหยุดยาว กันแล้ว ช่วงน้ำท่วม

ถือโอกาสอันดี นี้ ขออวยพรปีใหม่ ให้สมาชิก ISOTHAI ทุกท่าน จงมีแต่ความสุข ความเจริญ
คิดส่งใดสมปรารถนา ทุกประการ ปี 2555 ขอให้เป็นปีที่มีแต่ความสุข สนุกสนาน 555
และที่สำคัญ ขอให้ร่ำรวย กันทุกคนเลย นะคะ

HAPPY NEW YEAR 2012
family1.gif huglove.gif anigif6.gif inlove1.gif

มนค่ะ

#2 *Khing*

*Khing*

Premium Member

• Interests:ISO9001
    ISO14001
    OHSAS18001
    TS16949

Posted 29 December 2011 - 10:44 AM

ขอร่วมด้วยนะคะ ปีใหม่นี้ขอให้ชาว ISO ทุกท่านเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน
สุขภาพแข็งแรง กันถ้วนหน้านะคะ

#3 QMR_PAO

QMR_PAO

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 31 December 2011 - 07:01 PM

QUOTE(ขิง @ Dec 29 2011, 10:44 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอร่วมด้วยนะคะ ปีใหม่นี้ขอให้ชาว ISO ทุกท่านเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงาน
สุขภาพแข็งแรง กันถ้วนหน้านะคะ

สวัสดีปีใหม่ทุกคนครับ

จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด

#4 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 31 December 2011 - 08:02 PM

ไม่เจ็บ ไม่จน ขอให้ทุกคนร่ำรวยความสุขครับ

#5 QMR_PAO

QMR_PAO

Super Hornor Member

Posted 31 December 2011 - 08:23 PM

QUOTE(Food Safety @ Dec 31 2011, 08:02 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่เจ็บ ไม่จน ขอให้ทุกคนร่ำรวยความสุขครับ

เช่นกัีนครับ อาจารย์ Food Safety.

จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด

#6 ต๊อกAsst.QMR

ต๊อกAsst.QMR

Supreme Member

Posted 03 January 2012 - 11:24 AM

สวัสดีปีใหม่2555 ครับอ.ภูเบนทร์และชาวISO THAI ทุกๆคน
ขอให้สุขภาพแข็งแรง กิจการ หน้าที่การงาน การเงิน เจริญก้าวหน้ากันนะคร้าบ toyou.gif

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users