Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

รับสมัคร DCC

• This topic is locked This topic is locked
10 replies to this topic

#1 คนตัวเล็ก

คนตัวเล็ก

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 17 February 2009 - 11:43 AM

ต้องการรับสมัคร เจ้าหน้าที่ควบคุมเอกสาร
ประสบการณ์ 1 ปี เกี่ยวกับการควบคุมเอกสาร
สนใจสอบถามรายละเอียดที่คุณสรชา 083-0404979

#2 DooK

DooK

Super Hornor Member

Posted 17 February 2009 - 12:18 PM

สวนกระแสมากครับ แสดงว่าที่บริษัทยังคงกิจการดีอยู่แหงมๆ
ลายเซ็น

#3 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 17 February 2009 - 01:19 PM

อยู่แถวไหนค่ะ

#4 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 17 February 2009 - 02:45 PM

ป้าเล็กใช่ไหม ถ้าจำไม่ผิดอยู่แถวบาสพาสชลบุรีครับ...........เอิกๆๆๆๆ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#5 nantapong

nantapong

Supreme Member

• Power Members

Posted 17 February 2009 - 02:46 PM

อยู่แถวไหนค่ะ

ที่ทำงาน

#6 Tuk

Tuk

Kitti Ampawa

Posted 17 February 2009 - 10:53 PM

Mr. Kitti Ampawa
kampawa@gmail.com

#7 wi-wi

wi-wi

Premium Member

Posted 18 February 2009 - 10:48 AM

QUOTE(คนตัวเล็ก @ Feb 17 2009, 11:43 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ต้องการรับสมัคร เจ้าหน้าที่ควบคุมเอกสาร
ประสบการณ์ 1 ปี เกี่ยวกับการควบคุมเอกสาร
สนใจสอบถามรายละเอียดที่คุณสรชา 083-0404979

สะดวกให้โทรได้ช่วงเวลาไหนบ้างค่ะ (กลัวจะรบกวนเวลาทำงาน ) สนใจอยู่ค่ะ

#8 คนตัวเล็ก

คนตัวเล็ก

Posted 24 February 2009 - 07:24 PM

QUOTE(DooK @ Feb 17 2009, 12:18 PM) <{POST_SNAPBACK}>
สวนกระแสมากครับ แสดงว่าที่บริษัทยังคงกิจการดีอยู่แหงมๆ

กิจการก็ม่ะค่อยดีเท่าไหร่ค่ะ
แต่พออยู่ได้
แต่ตอนนี้ทำม่ะค่อยไว้แล้วค่ะ
เจ้านายเลยให้หาผู้ช่วยค่ะ

#9 คนตัวเล็ก

คนตัวเล็ก

Posted 24 February 2009 - 07:26 PM

QUOTE(Toppy ('o') @ Feb 17 2009, 02:45 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ป้าเล็กใช่ไหม ถ้าจำไม่ผิดอยู่แถวบาสพาสชลบุรีครับ...........เอิกๆๆๆๆ

เรียกกันซะหยาบคายเชียว
แต่สามสิบต้น ๆ
ยังไม่แก่เท่าไหร่นะยะ

ตอนนี้รับ Job พิเศษเป็นที่ปรึกษา
ระบบ ISO ให้ที่หนึ่งอยู่
เศรษฐกิจแบบนี้ต้องหา Job พิเศษ
แล้วที่บริษัทเป็นงัยบ้างจ๊ะคุณหลาน

#10 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 25 February 2009 - 10:26 AM

QUOTE(คนตัวเล็ก @ Feb 24 2009, 07:26 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เรียกกันซะหยาบคายเชียว
แต่สามสิบต้น ๆ
ยังไม่แก่เท่าไหร่นะยะ

ตอนนี้รับ Job พิเศษเป็นที่ปรึกษา
ระบบ ISO ให้ที่หนึ่งอยู่
เศรษฐกิจแบบนี้ต้องหา Job พิเศษ
แล้วที่บริษัทเป็นงัยบ้างจ๊ะคุณหลาน

ผมก็ใกล้ตายล่ะ หัดกินหญ้าอยู่ ล่าสุดทำงานอาทิตเว้นอาทิตย์เริ่มเดือนหน้าครับ อยากหา JOB พิเศษเหมือนกันครับ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#11 wi-wi

wi-wi

Premium Member

Posted 25 February 2009 - 11:45 AM

QUOTE(Toppy ('o') @ Feb 25 2009, 10:26 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมก็ใกล้ตายล่ะ หัดกินหญ้าอยู่ ล่าสุดทำงานอาทิตเว้นอาทิตย์เริ่มเดือนหน้าครับ อยากหา JOB พิเศษเหมือนกันครับ

โห หยุดเป็นอาทิตย์เลยเหรอค่ะ huh.gif ตอนนี้ วิก็ว่าจะหาอาชีพเสริมทำเหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่รู้จะทำอะไร

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users