Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

รบกวนถามเรื่อง ISO ครับ

• Please log in to reply
1 reply to this topic

#1 Chocokub

Chocokub

Posted 05 January 2012 - 04:50 PM

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน ผมเป็นสมาชิกใหม่ครับไว้จะมาแนะนำตัวอย่างเป็นทางการนะครับ

ตอนนี้ผมอยากทราบว่า ISO มีกี่ประเภท และในแต่ละประเภทมีประเภทย่อยๆอะไรบ้างครับ

คือผมดูใน webboard แล้วค่อนข้างมึนครับ รบกวนเพื่อนๆสมาชิกแปะลิงค์หรืออธิบายย่อๆให้ผมหน่อยก็ได้ครับ

ขอบคุณมากครับ

#2 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 05 January 2012 - 08:23 PM

น้องมาหาข้อมูลทำรายงานหรือเปล่าครับ ทั้งใช่ และไม่ใช่ สามารถเข้า Forum Web board แล้วก็จะรู้ความหมายทั้งหมดครับ

ทำการบ้านนิดนึง จะได้ผ่าน เพราะว่าในนี้มีข้อมูลค่อนข้างชัดเจน ตรงตัวอยู่แล้ว

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users