Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอเสียงคนที่ยังไม่ได้ของขวัญปีใหม่บ้างค่ะ

• Please log in to reply
15 replies to this topic

#1 (( เอ ))

(( เอ ))

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 26 January 2012 - 10:33 AM

สรุปว่าปีนี้มีใครทานแห้วบ้างค่ะ
แต่ที่แน่ๆ

ปีนี้อนงค์ภรณ์ ทานแห้ว จร้า ช่างมันเถอะเนอะ อย่างน้อยก็ได้ขนมปลอบใจของฝากจาก อ.เวป เมื่อวันที่ 21 มค

แต่อยากฝากถึงเพื่อนๆที่ไม่พร้อมจะร่วมกิจกรรมนะคะว่า ว่าอย่าทำเพื่ออารมณ์ ณ ตอนนั้น เราควรจะมีความรับผิดชอบต่อสิ่งที่เราได้ทำไป
โดยต้องรู้จักนึกถึงคนอื่นบ้าง ไม่พร้อมก็อย่าทำ หากทำแล้วไม่ดีมันก็ทำลายเครดิตตัวเอง ไม่ว่าจะด้วยเหตุผลอะไรก็แล้วแต่
ไม่ได้เสียดายนะคะ แต่ยอมรับว่าเสียความรู้สึกเล็กน้อย

ปล. พี่ป๊อบสัญญาว่าปีนี้ใครทานแห้ว จะมีจัดเลี้ยงชุดใหญ่ เขารออยู่นะ หมูกะทะ บุพเฟ อิอิ

มีใครที่ยังไม่ได้อีกค่ะ ขอเสียงหน่อย พี่ป๊อบจะได้พาไปเลี้ยรอบเดียวเลย 555

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#2 iso_man

iso_man

Posted 26 January 2012 - 10:42 AM

ใครหนอช่างทำร้ายอนงค์ภรณ์ (นางฟ้า) ได้ ท่านใดที่ลงชื่อจับรางวัลแล้วไม่ส่งมอบของรางวัล ถือว่าเป็นบาปอย่างร้ายแรงนะครับ ทำให้ผู้รอรับตั้งตา ตั้งผมรอคอย ผมถือว่าคนทำงานระดับบนี้แล้วต้องซื่อสัตย์ต่อตนเอง หากไม่ซื่อสัตย์แล้วไซร้จะหาความรับผิดชอบ ความร่วมมือจากผู้อื่นได้เหรือ อือื
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#3 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 26 January 2012 - 10:47 AM

แต่ปีหน้า เอก็ยังจะเล่นเหมือนเดิมนะ อิอิ ยังไม่เข็ดขอบอก

ได้ข่าวแว่วๆๆๆมาว่า มีคนโดน2ปีซ้อน (หรือเปล่านะ)

หมูย่าง1มื้อเลย พี่ป๊อบ ปลอบใจนางฟ้า

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#4 iso_man

iso_man

Posted 26 January 2012 - 11:55 AM

ท่านใดยังไม่ได้ของขวัญช่วยลงชื่อหน่อยครับปีหน้าจะได้ Black List กันไป ลงให้ก่อน
1. น้องเอ ต้องได้ขอขวัญจาก..........
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com

#5 iso_man

iso_man

Posted 26 January 2012 - 04:59 PM

อ้าวน้องเอสงสัียเป็นคนเดียวที่ไม่ได้รับของขวัญแน่เลย 55555555

#6 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 26 January 2012 - 05:05 PM

QUOTE(iso_man @ Jan 26 2012, 04:59 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อ้าวน้องเอสงสัียเป็นคนเดียวที่ไม่ได้รับของขวัญแน่เลย 55555555

ก็ดีแล้วไงค่ะ พี่จะได้เลี้ยงเอคนเดียว 555
หมูย่างนิจจาๆๆๆๆชลบุรี

#7 iso_man

iso_man

Posted 26 January 2012 - 05:10 PM

จัดมาๆๆเดี๋ยวไปหม่ำๆๆๆตอนไปเก็บตังค่า Consult อิอิ

QUOTE((( เอ )) @ Jan 26 2012, 05:05 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ก็ดีแล้วไงค่ะ พี่จะได้เลี้ยงเอคนเดียว 555
หมูย่างนิจจาๆๆๆๆชลบุรี

#8 App-Ple-Pao

App-Ple-Pao

Supreme Member

• Power Members

Posted 26 January 2012 - 08:36 PM

ใครว่าคนเดียว...น้องเอ..พี่ด้วย
สงสัยปีนี้..จะได้เป็นแต่ผู้ให้หรือเปล่าไม่รู้เน๊าะ..ป่านฉะนี้แล้ว..ยังเงียบบบบบบ

#9 yothin555

yothin555

Hornor Member

Posted 27 January 2012 - 10:32 AM

ยังไม่ได้รับเหมือนกันครับ
38. yothin555 Email:yothin@gsl-th.com จับได้ของ 03. aggie_kmit'l / E-mail = chatchaya_a@hotmail.com

#10 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 27 January 2012 - 11:55 AM

เนื่องจากเป็นการรับสมัครเข้าร่วมกิจกรรมแบบไม่เห็นหน้าเห็นตา แต่คิดว่าในวงการเราๆ ท่านๆ คงไม่มีแบบ ได้รับของคนอื่นแล้ว ไม่ยอมส่งของตัวเองให้

น่าจะมีติดขัดบางประการมากกว่า อาจกำลังเตรียมส่ง รอให้หมดมกราไปก่อนนะครับ ยังไงก็ขอเสียงคนที่ยังไม่ได้รับด้วยคน

และหากไม่ได้จริงๆ ก็ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวจะมีของขวัญจาก ISOTHAI ส่งไปให้แทนนะครับ biggrin.gif

#11 Yakuza

Yakuza

Posted 27 January 2012 - 02:01 PM

ยังไม่ได้รับเหมือนกันค่ะ
แค่ติดต่อมาขอที่อยูเฉยๆ
หลอกให้ดีใจเล่นง่ะ
พี่ป้อบเลี้ยงข้าวด้วยค่ะ อิอิ
kwongkhamchan@gmail.com
Yakuza

#12 catdyeye_1234

catdyeye_1234

Hornor Member

Posted 27 January 2012 - 03:05 PM

โอ้ว !!!! ไม่ได้รับกันเยอะจัง จาน dook ของเราก็เห็นว่าไม่ได้รับด้วย

แต่ไม่เป็นไร พี่ pop เราจัยดียิ่ง ปลอบขวัญทุกท่านที่ไม่ได้รับของขวัญ
และที่ได้รับแล้ว ไปเลี้ยงข้าวค่ะ เย้ ๆ ๆ ๆ

มาร่วมกันขอบคุณพี่ pop (isoman) กันค่ะ biggrin.gif

#13 Yakuza

Yakuza

Posted 27 January 2012 - 04:17 PM

ขอบคุณคค่ะพี่ป้อบ อิอิอิ

kwongkhamchan@gmail.com
Yakuza

#14 YING..YAY

YING..YAY

Premium Member

Posted 09 February 2012 - 09:27 PM

มะจิงอะ จาน DOOK ได้แล้วนะ

#15 DooK

DooK

Posted 09 February 2012 - 09:39 PM

QUOTE(YING..YAY @ Feb 9 2012, 09:27 PM) <{POST_SNAPBACK}>
มะจิงอะ จาน DOOK ได้แล้วนะ

ยังครับ เงียบหายเลยเช่นกัน
ลายเซ็น

#16 iso_man

iso_man

Posted 10 February 2012 - 08:06 AM

ยังไงก็ขอให้ทางเวปช่วย black List คนที่ไม่ส่งของขวัญให้เพื่อนด้วยนะครับ เพื่อป้องกันในปีต่อไป ใครไม่ได้ของขวัญเจอกัน 18/2/55 ที่ชลบุรีครับ จะไปหม่ำหมูกระทะอิอิ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users