Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

HBD.คุณเอ สุดสวยประจำเวปISO THAI จ้า..

• Please log in to reply
21 replies to this topic

#21 (( เอ ))

(( เอ ))

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 22 February 2012 - 09:30 AM

QUOTE(webmaster @ Feb 22 2012, 09:20 AM) <{POST_SNAPBACK}>
สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีความสุข ร่ำรวย สุขภาพแข็งแรง เป็นที่รักของทุกๆ คน

และขอขอบคุณที่อยู่เคียงคู่กับ isothai.com มาตลอดครับ worthy.gif

ขอบคุณ อ.เวป มากๆค่
ISOTHAI เป็นบ้านที่สร้างอาชีพให้เอในวันนี้ค่ะ เอมีทุกวันนี้มาได้ก็เพราะที่นี่ด้วยที่มีส่วนเป็นอย่างมาก
เอได้พี่ชายที่แสนดี
เอได้เพื่อนที่แสนน่ารัก
เอได้มิตรภาพและความจริงใจจากที่นี่มากมาย

ขอบคุณบ้านหลังนี้อีกคครั้งนะคะ smiley-signs001.gif

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#22 Akka

Akka

Premium Member

• Power Members

Posted 22 February 2012 - 10:11 AM

HBD ครับคุณ A ขอให้สุขภาพแข็งแรง การงานก้าวหน้าและรวย รวย ครับ smiley-greet002.gif

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users