Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

มาแว๊วครับ.. รูปงาน Meet & Greet #2

• This topic is locked This topic is locked
82 replies to this topic

#41 chutter1026 @chonburi city

chutter1026 @chonburi city

Supreme Member

• Power Members

Posted 11 February 2009 - 08:51 AM

ทุกคนน่ารักจังเลยครับ
เสียดายมาก ไม่ได้ไป งานเข้าพอดี
"Focut to Basic"
By chutter1026
chat1026@gmail.com

#42 ทิ.

ทิ.

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 11 February 2009 - 09:04 AM

- น่าจะนำรูปภาพประจำตัว(ตัวจริง) โพสต์ลงในกระทู้เลย!
(จะได้สื่อสาร เห็นหน้าตา...กันหน่อยนะครับ!!)

- เป็นการแนะนำตัวเองด้วย ...ครับ!!!

" ʵ

#43 jo28

jo28

Posted 11 February 2009 - 09:05 AM

โพสท์#10
เฉลย..ซ้ายคุณDook ขวาผมเองครับ Jo28

#44 panisa.k

panisa.k

(@_@)

Posted 11 February 2009 - 09:30 AM

QUOTE(ทิ. @ Feb 11 2009, 09:04 AM) <{POST_SNAPBACK}>

- น่าจะนำรูปภาพประจำตัว(ตัวจริง) โพสต์ลงในกระทู้เลย!
(จะได้สื่อสาร เห็นหน้าตา...กันหน่อยนะครับ!!)

- เป็นการแนะนำตัวเองด้วย ...ครับ!!!

เห็นด้วยค่าา laugh.gif
พี่ๆน่ารักกันทุกคนเลย น่าจะโพสต์รูปตัวเองเป็นไอคอนนะคะ
เวลาคุยกันจะได้เห็นหน้าด้วยงัย biggrin.gif

#45 จอมโจรจอมใจ

จอมโจรจอมใจ

Posted 11 February 2009 - 09:53 AM

QUOTE(panisa.k @ Feb 11 2009, 09:30 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เห็นด้วยค่าา laugh.gif
พี่ๆน่ารักกันทุกคนเลย น่าจะโพสต์รูปตัวเองเป็นไอคอนนะคะ
เวลาคุยกันจะได้เห็นหน้าด้วยงัย biggrin.gif

บางสิ่งไม่อาจมองเห็นได้ด้วยตา ระวังจะรู้หน้า แต่ไม่รู้ใจนะครับ ^^

"

#46 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Hornor Member

Posted 11 February 2009 - 09:59 AM

QUOTE(webmaster @ Feb 10 2009, 08:34 PM) <{POST_SNAPBACK}>
หนังสือ ฮูมูฟมายชีสครับ

คนนี้.. อยากรู้ (แต่ไม่อยากถาม) รึป่าว unsure.gif

ใช่ แล้วครับ
ผมเอง laugh.gif

ป.ล. หนังสือดีมากๆ เลยครับ (เหมาะกับยุคสมัยมากๆ)
ขอบคุณอีกครั้งครับ ท่านweb master ที่มอบโชคให้กับผม

Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

#47 ทิ.

ทิ.

Posted 11 February 2009 - 10:19 AM

- เห็นทางพี่ Webmaster มีโครงการ(หลังปีใหม่ 2552) ที่จะเชิญชวน
ให้สมาชิก โพสต์รูปภาพตัวจริง แทนรูปภาพประจำตัว
ใช่ หรือไม่ครับ! (ส่วนตัวแล้ว ผมว่าดีนะครับ! เวลา
สื่อสารจะได้เห็นหน้ากัน .... ครับ!!!)

" ʵ

#48 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 11 February 2009 - 10:39 AM

QUOTE(Toppy ('o') @ Feb 10 2009, 11:20 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คนนนี้ป้า Tik815 ครับ อิอิ

ขอบคุณ คุณ Toppy ที่กรุณาลำบากมาโพสบอกแต่เช้าตรู่ (ทีหลัง ไม่ต้อง... อ่ะ...ย้อเย้น)
ขอบคุณ webmaster สำหรับหนังสือดีๆ ค่ะ เพิ่งจะเริ่มอ่านเมื่อคืนนี้เอง ได้ข้อคิดดีมากๆ เลยค่ะ
ขอบคุณ คุณนุกูล ที่สละสิทธิ์ ด้วยค่ะ ไม่งั้นคงไม่ได้ เพราะได้เป็นคนสุดท้าย...เยยยยยย
ขอบคุณ น้องแจง ที่ถ่ายรูปให้ตลอดทั้งงานเลย (จะบอกว่ารูปสวยๆ ก็ดูกระไรอยู่ กิ กิ)
ขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ ทุกๆ ท่าน สำหรับมิตรภาพที่ดี และน้ำใจที่มีให้กันเสมอมา ทั้งที่ไปร่วมงาน และไม่ได้ไปด้วยนะคะ

"ISOthai.com ที่นี่มีแต่ให้"

#49 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 11 February 2009 - 11:03 AM

QUOTE(ทิ. @ Feb 11 2009, 10:19 AM) <{POST_SNAPBACK}>

- เห็นทางพี่ Webmaster มีโครงการ(หลังปีใหม่ 2552) ที่จะเชิญชวน
ให้สมาชิก โพสต์รูปภาพตัวจริง แทนรูปภาพประจำตัว
ใช่ หรือไม่ครับ! (ส่วนตัวแล้ว ผมว่าดีนะครับ! เวลา
สื่อสารจะได้เห็นหน้ากัน .... ครับ!!!)

เอ.. ผมว่าที่เคยชวนน่ะ เชิญให้โพสรูปไปเที่ยวปีใหม่มากกว่านะครับ แต่ก็ไม่ได้ตั้งกระทู้ ช่วงนั้นคอมเดี้ยงพอดี unsure.gif

แต่ผมเห็นด้วยนะครับ ผมก็ใช้รูปเป็นโลโก้มาตั้งแต่ต้น สมาชิกที่มางานจะทักผมถูกกันเยอะ

ใครที่เห็นด้วย ก็ขอเชิญนะครับ..

แต่คงไม่บังคับนะครับ เพราะบางท่านอาจจะไม่อยากเปิดเผยหน้าตาครับ หรืออาจเชิญให้ค้นคว้าหาตัวตนที่แท้จริง ผ่านทางตัวหนังสือมากกว่า rolleyes.gif

#50 ทิ.

ทิ.

Posted 11 February 2009 - 11:41 AM

- ต้องขอโทษ..พี่ Webmaster ด้วยครับ!
(คนแก่ ก็อย่างนี้นะครับ ...หลงๆลืมๆ !!!) rolleyes.gif

" ʵ

#51 Tuk

Tuk

Kitti Ampawa

Posted 11 February 2009 - 11:52 AM

รูปสวยดีครับ anigif4.gif
Mr. Kitti Ampawa
kampawa@gmail.com

#52 catdyeye_1234

catdyeye_1234

Hornor Member

Posted 11 February 2009 - 12:25 PM

ฮือ ฮือ !!!! เรานะไปจนถึง แต่อดเข้าำไปร่วมงาน เพราะไปไม่ทัน
ยิ่งดูรูปการทำกิจกรรมร่วมกันแล้ว ยิ่งอิจฉา อิจฉา พี่ webmaster
อดได้พบปะทุกท่านเลย จะมีจัดอีกมัยอะ งานดี ๆ แบบนี้ (ขอกลางปีอีกทีได้มะ) laugh.gif

คราวนี้จะไม่ให้พลาดเลย toyou.gif

#53 panisa.k

panisa.k

(@_@)

Posted 11 February 2009 - 03:01 PM

QUOTE(จอมโจรจอมใจ @ Feb 11 2009, 09:53 AM) <{POST_SNAPBACK}>
บางสิ่งไม่อาจมองเห็นได้ด้วยตา ระวังจะรู้หน้า แต่ไม่รู้ใจนะครับ ^^

หุหุหุ..หุ ขอบคุณมากค่าที่เตือน แต่ไม่เป็นไร
มีคนรู้ใจอยู่แล้ว คงไม่ต้องการเพิ่มค่ะ laugh.gif

#54 นุกูล

นุกูล

Posted 11 February 2009 - 04:14 PM

QUOTE(panisa.k @ Feb 11 2009, 03:01 PM) <{POST_SNAPBACK}>
หุหุหุ..หุ ขอบคุณมากค่าที่เตือน แต่ไม่เป็นไร
มีคนรู้ใจอยู่แล้ว คงไม่ต้องการเพิ่มค่ะ laugh.gif

อุ๊ย
บอร์ดเรากลายเป็น "ศาลาคนเศร้าแล้วเหรอครับเนี่ย"

เรื่องใส่ Icon ที่เป็นรูปจริงๆของตัวเองนั้น ผมเห็นด้วยครับ
ตามความสมัครใจน่ะ บางท่านอาจจะนำรูปจริงมาลงไม่ได้ เดี๋ยวเจ้านายรู้ว่าอู้งาน งานจะเข้าเนื้อได้ (ล้อเล่นครับ)
แต่ผมขอไปสระผม ล้างสีออกก่อนน่ะครับ อาจจะเลยไปทำศัลยกรรมมาใหม่ก่อน ค่อยเอารูปใหม่มาใส่อีกที

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#55 MRKAGA

MRKAGA

Posted 11 February 2009 - 04:22 PM

QUOTE(webmaster @ Feb 10 2009, 08:40 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ปฏิทิน พระพี่นาง

นี่คุณ yakuza ใช่ป่ะ
Think first print later...save paper save the world.

#56 tik815

tik815

Posted 11 February 2009 - 04:41 PM

QUOTE(นุกูล @ Feb 11 2009, 04:14 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อุ๊ย
บอร์ดเรากลายเป็น "ศาลาคนเศร้าแล้วเหรอครับเนี่ย"

เรื่องใส่ Icon ที่เป็นรูปจริงๆของตัวเองนั้น ผมเห็นด้วยครับ
ตามความสมัครใจน่ะ บางท่านอาจจะนำรูปจริงมาลงไม่ได้ เดี๋ยวเจ้านายรู้ว่าอู้งาน งานจะเข้าเนื้อได้ (ล้อเล่นครับ)
แต่ผมขอไปสระผม ล้างสีออกก่อนน่ะครับ อาจจะเลยไปทำศัลยกรรมมาใหม่ก่อน ค่อยเอารูปใหม่มาใส่อีกที

ศัลยกรรม แล้วจะดีขึ้นไหมค่ะ กิ กิ (ย้อเย้น)

#57 MRKAGA

MRKAGA

Posted 11 February 2009 - 05:24 PM

QUOTE(tik815 @ Feb 11 2009, 04:41 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ศัลยกรรม แล้วจะดีขึ้นไหมค่ะ กิ กิ (ย้อเย้น)

ส่งผลิตภัณฑ์ของบริษัทคุณ tik815 ให้ไปเลยครับ
แล้วจะได้รู้ว่า ของเขาดีจริง 5555............
Think first print later...save paper save the world.

#58 Yakuza

Yakuza

Posted 11 February 2009 - 06:18 PM

ใช่แล้วค่ะ
โชคดีจังที่ได้รับ
กะเค้าด้วย
ปกติไม่เคยเกิดเลยค่ะ
แต่ก็แปลกดีนะคะ
น้องมัท-หมวย-แล้วก็พี่ติ้ก
ได้รับกันทุกคนเลย
เราสัมภาษณ์ต่อกันน่ะค่ะ
ยังไงก็ขอบคุณ
ISOTHAI นะคะ
ที่มีสิ่งดีๆมอบให้
ไม่ใช่แค่ของรางวัลหรอกค่ะ
ความรู้และมิตราภาพดีๆมากมาย

kwongkhamchan@gmail.com
Yakuza

#59 mutchy

mutchy

Premium Member

Posted 12 February 2009 - 08:28 AM

QUOTE(Yakuza @ Feb 11 2009, 06:18 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ใช่แล้วค่ะ
กะเค้าด้วย

กรีสค่ะ

พี่หมวยจำมัทได้ด้วย

ว่าไปก้อจริงเนาะ

เราสัมภาษณ์ต่อกันละได้ของที่ระลึกกานทุกคนเลย

สงสัยเราจะเป็นเนื้องอกกันอ่ะ

วันนี้เข้ามาเก็บข้อมูลแต่เช้าเลยเนี่ย

จุ๊ๆๆอย่าไปบอกใครนะ

อิอิ

#60 tik815

tik815

Posted 12 February 2009 - 08:42 AM

QUOTE(Yakuza @ Feb 11 2009, 06:18 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ใช่แล้วค่ะ
กะเค้าด้วย

จริงด้วยเราสัมภาษณ์ต่อกัน...เก่งจัง จำได้ด้วย
พี่จำได้...ว่า....ของว่าง อร่อยมาก กิ กิ

laugh.gif toyou.gif

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users