Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

มาแว๊วครับ.. รูปงาน Meet & Greet #2

• This topic is locked This topic is locked
82 replies to this topic

#61 iso_man

iso_man

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 12 February 2009 - 09:28 AM

QUOTE(webmaster @ Feb 10 2009, 07:48 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมจำชื่อไม่ได้จริงๆ ครับ ใครเป็นใคร เพื่อนๆ ช่วยกันมาเติมหน่อยนะครับ ว่าใครเป็นใครกันบ้าง

ขวามือน้องกระต่าย (นิตยา ฝั้นเฝย) สาวมช. อยู่ระยอง STP&I ทำงานตำแหน่ง DCQC ชอบทาส้มตำ นั่นผมจำได้แม่นไหม ด้านซ้ายขอบอกเลยไม่รู้ดิเพาะจำบ่ได้ อิอิ laugh.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#62 non

non

Supreme Member

• Power Members

Posted 12 February 2009 - 09:45 AM

เข้ามาแอบดูสมาชิกชาว ISOTHAI แล้ว ก็งั้นๆล่ะ เราหล่อกว่าตั้งเยอะ...หุหุหุ(ล้อเล็งง่ะ)

เป็นสังคมแห่งความแบ่งปันกันจริงๆครับ อยากให้สังคมไทยรักกันแบบนี้บ้างเน้อะ

ถ้าไม่ถูกสอยซะก่อน โอกาศหน้า คงได้พบกันและขอให้พวกเราชาว ISO ผ่านมรสุมนี้ไปให้ได้ครับพี่น้อง.... anigif5.gif

#63 mutchy

mutchy

Premium Member

Posted 12 February 2009 - 11:00 AM

QUOTE(non @ Feb 12 2009, 09:45 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เข้ามาแอบดูสมาชิกชาว ISOTHAI แล้ว ก็งั้นๆล่ะ เราหล่อกว่าตั้งเยอะ...หุหุหุ(ล้อเล็งง่ะ)

เป็นสังคมแห่งความแบ่งปันกันจริงๆครับ อยากให้สังคมไทยรักกันแบบนี้บ้างเน้อะ

ถ้าไม่ถูกสอยซะก่อน โอกาศหน้า คงได้พบกันและขอให้พวกเราชาว ISO ผ่านมรสุมนี้ไปให้ได้ครับพี่น้อง.... anigif5.gif

เหอะๆๆๆ ใครจะถูกสอยคร้าเนี่ย

พูดซะน่ากลัวแท้

#64 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 12 February 2009 - 02:29 PM

ติง Webmaster ครับ

ทำไมไม่มีรูปคุณ o-ple ครับ สมาชิกคงอยากเห็นรูปคุณ o-ple ด้วยนะครับ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#65 Anthika ISOTHAI

Anthika ISOTHAI
  • Guests

Posted 12 February 2009 - 09:39 PM

QUOTE(Toppy ('o') @ Feb 12 2009, 02:29 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ติง Webmaster ครับ

ทำไมไม่มีรูปคุณ o-ple ครับ สมาชิกคงอยากเห็นรูปคุณ o-ple ด้วยนะครับ

ง่า แจงถ่ายไว้น๊า พี่โอเปิ้ล คนสวย ๆ ใส่เสื้อสีชมพูส้ม ๆ สวยมัก ๆ จำได้ ๆ อิอิ

#66 MRKAGA

MRKAGA

Posted 13 February 2009 - 09:20 AM

QUOTE(tik815 @ Feb 12 2009, 08:42 AM) <{POST_SNAPBACK}>
จริงด้วยเราสัมภาษณ์ต่อกัน...เก่งจัง จำได้ด้วย
พี่จำได้...ว่า....ของว่าง อร่อยมาก กิ กิ

laugh.gif toyou.gif

จริงด้วย เราสัมภาษณ์ต่อกัน คุณมัท-คุณหมวย-คุณติ๊ก แล้วก็ผมด้วยล่ะ
แต่ทำไมของรางวัลหมดที่คุณติ๊กซะล่ะ
แล้วก็มีคุณอยากรู้...... นั่งข้างๆผม ก็ได้รางวัลด้วย

ก็ถือว่าที่ได้รู้จักกันเป็นรางวัลปลอบใจละ (แต่ตั้งใจจะไปร่วมกิจกรรมทุกครั้ง คงจะได้กับเขาสักครั้งนะ)
Think first print later...save paper save the world.

#67 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 13 February 2009 - 09:55 AM

QUOTE(MRKAGA @ Feb 13 2009, 09:20 AM) <{POST_SNAPBACK}>
จริงด้วย เราสัมภาษณ์ต่อกัน คุณมัท-คุณหมวย-คุณติ๊ก แล้วก็ผมด้วยล่ะ
แต่ทำไมของรางวัลหมดที่คุณติ๊กซะล่ะ
แล้วก็มีคุณอยากรู้...... นั่งข้างๆผม ก็ได้รางวัลด้วย

ก็ถือว่าที่ได้รู้จักกันเป็นรางวัลปลอบใจละ (แต่ตั้งใจจะไปร่วมกิจกรรมทุกครั้ง คงจะได้กับเขาสักครั้งนะ)

ก้อคุณ KAGA บอกเองว่าไม่เอารางวัลก็ได้งัย....จำได้ป่าว
ตอนที่พี่แมวบอกว่ามีรางวัลตอนสัมภาษณ์น่ะ....ทามเป็นลืม
เลยไม่ได้จริงๆ เลย คราวหน้าคงได้บ้างล่ะคะติดตามเรื่อยๆ แล้วกันนะ
laugh.gif laugh.gif laugh.gif laugh.gif laugh.gif laugh.gif

#68 o-ple

o-ple

Hornor Member

Posted 13 February 2009 - 11:04 AM

QUOTE(แจง Isothai @ Feb 12 2009, 09:39 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ง่า แจงถ่ายไว้น๊า พี่โอเปิ้ล คนสวย ๆ ใส่เสื้อสีชมพูส้ม ๆ สวยมัก ๆ จำได้ ๆ อิอิ

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนค่ะว่า ดีใจมากค่ะที่ได้เข้าไปร่วมเป็นส่วนหนึ่งของงาน meet & greet ในครั้งนี้ ซึ่งไปครั้งแรก
ทีแรกที่ตัดสินใจไปก็คิดแล้วคิดอีก จะไปดีมั๊ยน๊า ...... เพราะไม่รู้จักใครเลย รู้จักแต่คุณท้อปคนเดียว
แต่พอเข้าไปในงานแล้วรู้สึกเป็นกันเองมั๊กมาก แล้วก็สนุกด้วย ได้รู้จักเพื่อนๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่ทำงานสายเดียวกัน ชอบมากค่ะ

รูป ... ไม่เป็นไรนะคะ น้องแจง อย่าซีเรียสนะคะ
ขอบคุณน้องแจงมากนะคะที่มองว่าพี่สวยยยยย
พี่ O-ple คิดว่าน้องแจงน่ารักกว่าค่ะ toyou.gif

#69 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 13 February 2009 - 11:24 AM

เอ่อ.. คนนี้หรือปล่าวครับ คุณ O-ple

ไม่รู้นะ ผมเดาเอา เห็นบอกว่า สวยๆ.. laugh.gif

ถ้าไม่ใช่ก็ต้องขออภัยนะครับ

จริงๆ รูปมีอีกเยอะ.. แต่บางรูปไม่ค่อยชัดครับ เดี๋ยวรออีกกล้อง

#70 o-ple

o-ple

Hornor Member

Posted 13 February 2009 - 11:32 AM

QUOTE(webmaster @ Feb 13 2009, 11:24 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เอ่อ.. คนนี้หรือปล่าวครับ คุณ O-ple

ไม่รู้นะ ผมเดาเอา เห็นบอกว่า สวยๆ.. laugh.gif

ถ้าไม่ใช่ก็ต้องขออภัยนะครับ

จริงๆ รูปมีอีกเยอะ.. แต่บางรูปไม่ค่อยชัดครับ เดี๋ยวรออีกกล้อง

ใช่ค่ะ คุณ webmaster thankyou.gif ตัวจริงก็ไม่สวยหรอกค่ะ หน้าตาบ้าน ๆ
กำลังนั่งเก็บข้อมูลคุณ Mingky อยู่น่ะค่ะ

#71 teeo

teeo

Posted 13 February 2009 - 11:48 AM

ติดไปธุระเช่นกัน อุตส่าห์หมายมั่นปั้นมือ แย่จริงๆ
พลาดมาทั้งสองครั้งแล้ว ครั้งต่อไปจะมีโอกาสอีกไหมเนี่ย

#72 Warittha

Warittha

Posted 13 February 2009 - 03:17 PM

รายงานตัวค่ะ ไปกะเค้าเหมือนกัน เห็นรูปตัวเองแว๊บ ไม่ค่อยกล้าคุยกะใคร ยังเขินอยู่ rolleyes.gif

#73 iso_man

iso_man

Posted 13 February 2009 - 03:37 PM

QUOTE(Warittha @ Feb 13 2009, 03:17 PM) <{POST_SNAPBACK}>
รายงานตัวค่ะ ไปกะเค้าเหมือนกัน เห็นรูปตัวเองแว๊บ ไม่ค่อยกล้าคุยกะใคร ยังเขินอยู่ rolleyes.gif

มาคุยหลังไมค์ก็ได้ครับถ้ายังอายอยู่มีพวกเยอะแวะมาคุยกันได้ที่ MSN: chatriwat@hotmail.com
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com

#74 nong

nong

Posted 13 February 2009 - 04:45 PM

แวะมาดูจ้ะ บรรยากาศสนุกดีจังเลย อิจฉาจังไม่ได้ไปร่วมงานด้วย

#75 App-Ple-Pao

App-Ple-Pao

Posted 13 February 2009 - 09:39 PM

เค้าก็ไปนะตัวเอง และเห็นรูปตัวเองแล้วด้วย และก็มีโชค วาสนา ได้ของขวัญจากพี่Web master ด้วย ( Who moved my cheese ? ) ขอบคุณมากๆ แต่ยังอ่านไม่จบเลย

#76 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 14 February 2009 - 12:13 AM

QUOTE(paopao @ Feb 13 2009, 09:39 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เค้าก็ไปนะตัวเอง และเห็นรูปตัวเองแล้วด้วย และก็มีโชค วาสนา ได้ของขวัญจากพี่Web master ด้วย ( Who moved my cheese ? ) ขอบคุณมากๆ แต่ยังอ่านไม่จบเลย

รูปที่เท่าไรเหรอครับ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

#77 Warittha

Warittha

Posted 18 February 2009 - 04:12 PM

QUOTE(iso_man @ Feb 13 2009, 03:37 PM) <{POST_SNAPBACK}>
มาคุยหลังไมค์ก็ได้ครับถ้ายังอายอยู่มีพวกเยอะแวะมาคุยกันได้ที่ MSN: chatriwat@hotmail.com

เราก็คุยกันอยู่นี่หน่า คุณ popeye จำแม่นางย้งยี้ไม่ได้ซะแล้ว (ถนัดคุยแบบไม่เห็นหน้า) blink.gif

#78 iso_man

iso_man

Posted 18 February 2009 - 04:31 PM

อ้าวคุณย้งยี้เหรอขอโทษความจำไม่ดีหมู่นี่ Mem ไม่ค่อยดีต้องเปลี่ยนเป็นแบบ 4GB ซะแล้ว ขอบคุณนะครับข้อมูลที่บอกมาจัดซื้อถูกใจมั๊กๆๆ ทำงานน้อยลงลดเวลาในการค้นหาเพิ่ม Porductivity อิอิ

#79 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 18 February 2009 - 07:38 PM

WEBMASTER แล้วรูปหมู่ล่ะครับตอนจบอ่ะ ไม่เอามาลงเหรอครับ

#80 App-Ple-Pao

App-Ple-Pao

Posted 18 February 2009 - 09:48 PM

อ้าว... TOP จำพี่ไม่ได้หรือถึงถามว่ารูปที่เท่าไร ที่พี่ถามน้องว่ารูปในเวปทำไมจึงแก้มแดงและมีหูกระต่ายด้วย

เอ้อ....ใช่พี่แมวหายไปใหนเนี่ย อยากเห็นรูปหมู เอ้ย หมู่จังเลย

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users