Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

เงียบจัง สบายดีกันมั้ยค่ะ พี่น้อง ISO อยุธยา

• Please log in to reply
5 replies to this topic

#1 pruksachart

pruksachart

Supreme Member

• Power Members

Posted 13 March 2012 - 08:07 AM

เงียบจังเลย พี่น้อง ISO อยุธยา

เป็นงัยกันบ้างจ๊ะ?

สบายดีนะคะ

แวะมาทักทายกันบ้างเด้อ
anigif10.gif stretcher.gif anigif10.gif spiderman.png

#2 SUPRIN

SUPRIN

Posted 13 March 2012 - 08:58 PM

QUOTE(pruksachart @ Mar 13 2012, 08:07 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เงียบจังเลย พี่น้อง ISO อยุธยา

สบายดีนะคะ

anigif10.gif stretcher.gif anigif10.gif spiderman.png

สบายมากมายครับพี่มนคนสวย
เด๋วว่างๆ แอบไปให้สอน ISO ซะหน่อย

#3 pruksachart

pruksachart

Posted 14 March 2012 - 10:31 AM

QUOTE(SUPRIN @ Mar 13 2012, 08:58 PM) <{POST_SNAPBACK}>
สบายมากมายครับพี่มนคนสวย
เด๋วว่างๆ แอบไปให้สอน ISO ซะหน่อย

ยินดีเสมอ จร้า น้องรัก

#4 iso_man

iso_man

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 14 March 2012 - 11:27 AM

กำลังสาระวนกับการกูซากไททานิคอยู่ละครับ ได้ข่าวว่าคงอีกนานกว่าจะได้เปิดกันอีกรอบ ขนาดของพี่กู้มาตั้งนานยังต้องแก้ไขไปเรื่อยๆๆเลยครับ เครื่องจักรมันงอแง เป็นกำลังใจให้ชาวอยุธยาทุกท่านสู้ๆๆๆ 4237.gif 4237.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#5 pruksachart

pruksachart

Posted 14 March 2012 - 02:30 PM

QUOTE(iso_man @ Mar 14 2012, 11:27 AM) <{POST_SNAPBACK}>
กำลังสาระวนกับการกูซากไททานิคอยู่ละครับ ได้ข่าวว่าคงอีกนานกว่าจะได้เปิดกันอีกรอบ ขนาดของพี่กู้มาตั้งนานยังต้องแก้ไขไปเรื่อยๆๆเลยครับ เครื่องจักรมันงอแง เป็นกำลังใจให้ชาวอยุธยาทุกท่านสู้ๆๆๆ 4237.gif 4237.gif

จร้า คุณพี่ ป๊อบ ได้ข่าวว่า หนังไททานิค ปีนี้ จะ Return ฉายอีกหรือค่ะ????
(คนละเรื่อง อิอิอิ)

สู้ สู้ นะคะ ในการกู้ซาก เครื่องจักร เร่งการผลิต

เช่นกัน จร้า เป็นกำลังใจ ให้ชาว ISO อยุธยา ทุกท่านนะคะ สู้ สู้ จร้า cheekkiss.gif anigif10.gif family1.gif

#6 Chet_ISO

Chet_ISO

Premium Member

Posted 09 April 2012 - 02:32 PM

QUOTE(pruksachart @ Mar 13 2012, 08:07 AM) <{POST_SNAPBACK}>

สบายดีนะคะ

หวัดดี พี่มน กลับมาอยู่ ยุดยาแล้ว หลังจากไปเป็นเด็ง ISO โคราชมา

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users