Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

รบกวนขอตัวอย่างทะเบียนและกฎหมายสิ่งแวดล้อมความปลอดภัยล่าสุด

• Please log in to reply
2 replies to this topic

#1 nungiso

nungiso

Posted 03 May 2012 - 04:28 PM

ใครมีกฎหมาย และทะเบียนกฎหมายเกี่ยวกับสิ่งแวดล้อมและความปลอดภัยบ้างค่ะ รบกวนที่ค่ะ
E-mail ratchadakorn.chit@gmail

ขอบคุณค่ะ

#2 nungiso

nungiso

Posted 03 May 2012 - 04:30 PM

E-mail ratchadakorn.chit@gmail.com ค่ะ

#3 panpun

panpun

Super Member

• Power Members

Posted 15 May 2012 - 11:26 AM

QUOTE(nungiso @ May 3 2012, 04:30 PM) <{POST_SNAPBACK}>
E-mail ratchadakorn.chit@gmail.com ค่ะ

ลองดูเว็ปไซด์ ราชกิจจานุเบกษา โดยเลือกการค้นหาอย่างง่าย แล้วใช้คำว่ากระทรวงแรงงานหาดูนะค่ะ เพราะมันขึ้นกับขนาดโรงงานและประเภทของโรงงานด้วย อ๋อ หาของกรมโรงงานดูด้วยนะค่ะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users