Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

Meeting ISO ชลบุรีครับ

• This topic is locked This topic is locked
144 replies to this topic

#61 aircargo

aircargo

Posted 25 February 2009 - 03:57 PM

แนะนำได่ไหมค่ะ ในฐานะคนบางแสน มีที่หนึ่งน่านั่งนะค่ะ จำชื่อร้านไม่ได้ อยู่ต้นๆๆทางขึ้นเขาสามมุขค่ะ บรรยากาศดี
ริมทะเลพอดีเลยค่ะ เดี่ยวอาทิตญืนี้กลับบ้านจะหาชื่อร้านมาให้ นะคะ
fareda

#62 ไก่ทอดหาดใหญ่

ไก่ทอดหาดใหญ่

Hornor Member

• Super Power Members
  • Interests:ISO, Productivity

Posted 25 February 2009 - 03:59 PM

ร้าน relax เป็นไงครับพอใช้ได้ไหม กินข้าวไปเอาขาจุ่มน้ำทะเลไป
Email:(Mail and Data)
theerawut.thanomdee@gmail.com

#63 มือใหม่

มือใหม่

• Interests:ʹ㨷ء

Posted 25 February 2009 - 04:00 PM

QUOTE(ไก่ทอดหาดใหญ่ @ Feb 25 2009, 03:52 PM) <{POST_SNAPBACK}>
พิกัดน้ำหนักรวมห้ามเกิน 200 Kg. ผมก็ 75 ไปแล้วนะ(รถมันเก่าแล้ว)

นิดาหนัก 45 กก. ค่ะ รับได้อีก 80 กก. อิอิ
"

#64 มือใหม่

มือใหม่

Posted 25 February 2009 - 04:01 PM

QUOTE(ไก่ทอดหาดใหญ่ @ Feb 25 2009, 03:59 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ร้าน relax เป็นไงครับพอใช้ได้ไหม กินข้าวไปเอาขาจุ่มน้ำทะเลไป

มันอยู่ตรงไหนค่ะ คุณร้าน relax เนี่ย อิอิ จำไม่ได้อ่ะ ร้านมันเยอะ
"

#65 ไก่ทอดหาดใหญ่

Posted 25 February 2009 - 04:02 PM

ทางขึ้นเขาสามมุกอ่ะครับ มีอยู่หลายร้าน

#66 มือใหม่

มือใหม่

Posted 25 February 2009 - 04:03 PM

QUOTE(tik815 @ Feb 25 2009, 03:46 PM) <{POST_SNAPBACK}>
กลับตอนกลางคืนได้งัย อันตราย
ยิ่งพวกเราหน้าตาดีด้วย (หุ หุ หุ) ยิ่งอันตรายคูณ2
เอาน่า ย่างปลาหมึกให้พี่กินก่อน เดี๋ยวค่อยกลับ

พี่tik815 มะเปงไรค่ะ เรามีหน้าตาเป็นอาวุธ อิอิ

วิ่งเข้าหาที่สว่างไว้ ปลอดภัยเอง 5555
"

#67 มือใหม่

มือใหม่

Posted 25 February 2009 - 04:05 PM

webmaster ว่างมั๊ยค่ะ ถ้าว่างเชิญด้วยนะคะ relax กัน อิอิ

เหนื่อยกันมาเยอะแล้ว หาไรหนุกหนานทำกัน laugh.gif
"

#68 (( เอ ))

(( เอ ))

Super Hornor Member

Posted 25 February 2009 - 04:07 PM

QUOTE(มือใหม่ @ Feb 25 2009, 04:03 PM) <{POST_SNAPBACK}>
พี่tik815 มะเปงไรค่ะ เรามีหน้าตาเป็นอาวุธ อิอิ

วิ่งเข้าหาที่สว่างไว้ ปลอดภัยเอง 5555

ไม่ต้องกลับแล้วไปกับเอ ได้คนหารค่าห้องแล้ว 3 ป้าtik815, มือใหม่ ,เอ ตกลงตามนี้จ๊ะ ใครสนใจเสนอเป็นคนหารเพิ่มบอกได้อิอิ เรื่องกินเรื่องรองมีที่ซื้อเยอะจ้า

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#69 คนธรรมดา

คนธรรมดา

Super Member

• Power Members

Posted 25 February 2009 - 04:10 PM

เสาร์ที่ 28 เหรอ ครับ งั่มๆๆ
เด่ว เคลียร์คิว ก่อน อยากเจอพี่ๆ ทุกคนครับ
ผมอาจจะ เป็นน้องที่สุด หรือเปล่า
เพิ่งผ่าน เบญจเพส มา แหม่บๆ

แหะๆ ไว้เจอกันครับ บ้านผมก็อยุ่บางแสน
ถิ่นผมเรยยยยย เข้าทางมากๆ ^..^
ไปแบบ ไม่มี พรรคพวกเรยนะครับ ลุยเดียวววว

ป.ล. เสนอกิจกรรม อีกรูปแบบครับ (เพือ เป็นทางเลือก)
จัดใน ลานโบว์ลิ่งครับ จัดแบ่งเป็นทีม แข่งกัน ขำขำ
แล้วแข่งเสร็จ ก็ไปทานอาหารร่วมกัน จบ งาน ครับ
เหมือน กีฬากระชับมิตรอ่ะครับผม ^..^
KEEP WALKING >> >>>

#70 ไก่ทอดหาดใหญ่

Posted 25 February 2009 - 04:10 PM

ตามนั้นนะครับเรื่องรถอาสา
ถ้าใครสนใจตามเบอร์นี้นะครับ 081-6665904
ผมเลิกงาน 5 โมงเย็นถึง รพ.บางนา 2 ก็น่าจะราวๆ 5:20(ถนนมันดีแล้วครับดีใจสุดๆ)

#71 มือใหม่

มือใหม่

Posted 25 February 2009 - 04:11 PM

แล้วเราจะสรุปว่าเราจะไปกี่โมงคะ มีใคร confirm ได้บ้าง

ขอซัก 6 โมงเย็นนะ อิอิ นิดาก็ทำงานวันเสาร์เหมือนกันค่ะ
"

#72 ไก่ทอดหาดใหญ่

Posted 25 February 2009 - 04:12 PM

QUOTE(CB'TEE @ Feb 25 2009, 04:10 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เสาร์ที่ 28 เหรอ ครับ งั่มๆๆ
เด่ว เคลียร์คิว ก่อน อยากเจอพี่ๆ ทุกคนครับ
ผมอาจจะ เป็นน้องที่สุด หรือเปล่า
เพิ่งผ่าน เบญจเพส มา แหม่บๆ

แหะๆ ไว้เจอกันครับ บ้านผมก็อยุ่บางแสน
ถิ่นผมเรยยยยย เข้าทางมากๆ ^..^
ไปแบบ ไม่มี พรรคพวกเรยนะครับ ลุยเดียวววว

ป.ล. เสนอกิจกรรม อีกรูปแบบครับ (เพือ เป็นทางเลือก)
จัดใน ลานโบว์ลิ่งครับ จัดแบ่งเป็นทีม แข่งกัน ขำขำ
แล้วแข่งเสร็จ ก็ไปทานอาหารร่วมกัน จบ งาน ครับ
เหมือน กีฬากระชับมิตรอ่ะครับผม ^..^

So Good หน้า ม.บูรฯ

#73 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 25 February 2009 - 04:12 PM

เท่าที่รู้ relax มางแพงน้า

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#74 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 25 February 2009 - 04:13 PM

QUOTE(aircargo @ Feb 25 2009, 03:57 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แนะนำได่ไหมค่ะ ในฐานะคนบางแสน มีที่หนึ่งน่านั่งนะค่ะ จำชื่อร้านไม่ได้ อยู่ต้นๆๆทางขึ้นเขาสามมุขค่ะ บรรยากาศดี
ริมทะเลพอดีเลยค่ะ เดี่ยวอาทิตญืนี้กลับบ้านจะหาชื่อร้านมาให้ นะคะ

relax กับ ประการังไรนี้หละ ใช่ป่าว

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

#75 มือใหม่

มือใหม่

Posted 25 February 2009 - 04:13 PM

QUOTE(ไก่ทอดหาดใหญ่ @ Feb 25 2009, 04:10 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ตามนั้นนะครับเรื่องรถอาสา
ถ้าใครสนใจตามเบอร์นี้นะครับ 081-6665904
ผมเลิกงาน 5 โมงเย็นถึง รพ.บางนา 2 ก็น่าจะราวๆ 5:20(ถนนมันดีแล้วครับดีใจสุดๆ)

รถไม่ติดแล้ว ดีใจด้วยค่ะ เหลือหน้าเวลโกรว์ นี่แระ สร้างมา 2 ปีแระ มะเสร็จซะที กลุ้มใจ
"

#76 ไก่ทอดหาดใหญ่

Posted 25 February 2009 - 04:14 PM

QUOTE(Toppy ('o') @ Feb 25 2009, 04:12 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เท่าที่รู้ relax มางแพงน้า

นึกว่าจะไม่ comment สะแล้วเห็นเฝ้าอยู่นานแล้วนิครับคุณ Top

#77 มือใหม่

มือใหม่

Posted 25 February 2009 - 04:16 PM

QUOTE(ไก่ทอดหาดใหญ่ @ Feb 25 2009, 04:12 PM) <{POST_SNAPBACK}>
So Good หน้า ม.บูรฯ

เรา่อยากได้ริมเล น่ะ so good ไกลเลอ่ะ ประการังหรอ ชื่อเพราะดีชอบ ชอบ อิอิ
"

#78 คนธรรมดา

คนธรรมดา

Super Member

• Power Members

Posted 25 February 2009 - 04:17 PM

ร้านอาหารแนะนำ ร้านครัวกังวาล ครับ
อร่อย ราคา กลางๆ
ผม ไป กิน บ่อย เหมือน กันน์
อยู่แหล่มแท่นครับๆ แถวๆร้าน เจ้อุ๊

เบอร์ผม 083-1100987 (ตี่)
อยู่บางแสน ใครสับสน ทิศทาง
หรือ อยากให้ไปรับ วันเสาร์บอกได้งับ
^..^

KEEP WALKING >> >>>

#79 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 25 February 2009 - 04:19 PM

QUOTE(มือใหม่ @ Feb 25 2009, 04:16 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เรา่อยากได้ริมเล น่ะ so good ไกลเลอ่ะ ประการังหรอ ชื่อเพราะดีชอบ ชอบ อิอิ

กิจกรรมชักเยอะ
เอางี้ ตั้งกองผ้าป่าด้วยเลย
จะได้ครบ ครอบคลุมทุกกิจกรรม

#80 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 25 February 2009 - 04:20 PM

ใครที่บอกเป็นคนพื้นที่แถวนั้น เคลียร์ด้วยครับ ร้านไหนดีที่สุด

ผมก็ไม่ค่อยรู้หรอกครับ รู้แต่เบอร์ด๊อก 5555555555

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users