Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

End of life aspect & physical attribute

• This topic is locked This topic is locked
5 replies to this topic

#1 JubJub

JubJub

Posted 03 March 2009 - 08:42 AM

เพิ่มโดนคอมเมนท์มาเรื่องการไม่ได้ระบุ+ประเมิน Aspect สำหรับ End of life ของผลิตภัณฑ์
และ Visual pollution หรือ Physical attribute น่ะค่ะ

เราใช้เกณฑ์การให้คะแบบของ Pollution ได้ไหมคะ
แล้วมีไกด์ไลน์ในการประเมินเรื่องของมลภาวะทางสายตายังไงดี

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำค่ะ

#2 NAMMON

NAMMON

Posted 03 March 2009 - 12:06 PM

QUOTE(JubJub @ Mar 3 2009, 08:42 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เพิ่มโดนคอมเมนท์มาเรื่องการไม่ได้ระบุ+ประเมิน Aspect สำหรับ End of life ของผลิตภัณฑ์
และ Visual pollution หรือ Physical attribute น่ะค่ะ

เราใช้เกณฑ์การให้คะแบบของ Pollution ได้ไหมคะ
แล้วมีไกด์ไลน์ในการประเมินเรื่องของมลภาวะทางสายตายังไงดี

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำค่ะ

ผมมีตัวอย่างที่ใช้ในบริษัท แต่ไม่รู่ว่าจะตรงตามที่ต้องการอะป่าวน่ะ จะลองเอาไปดูก็ได้นะ

#3 JubJub

JubJub

Posted 03 March 2009 - 03:17 PM

QUOTE(NAMMON @ Mar 3 2009, 12:06 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมมีตัวอย่างที่ใช้ในบริษัท แต่ไม่รู่ว่าจะตรงตามที่ต้องการอะป่าวน่ะ จะลองเอาไปดูก็ได้นะ

ขอบคุณค่ะ ขอลองเอามาดูหน่อยได้มั้ยคะ
ตอนนี้มึนงงไปหมดแล้วอ่ะค่ะ

#4 NAMMON

NAMMON

Posted 03 March 2009 - 04:50 PM

ส่งเมลล์ติดต่อกลับมาที่ amnart@efm.co.th ครับ

#5 julak

julak

Posted 06 July 2009 - 03:57 PM

QUOTE(NAMMON @ Mar 3 2009, 04:50 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ส่งเมลล์ติดต่อกลับมาที่ amnart@efm.co.th ครับ

รบกวนขอด้วยค่ะ เพิ่งจะได้รับ observation จาก CB มาค่ะ
julak048@yahoo.com
ขอบคุณล่วงหน้าจ้า

#6 xavi

xavi

Super Member

Posted 13 July 2009 - 12:29 PM

ขอด้วยครับ samsam2011@hotmail.com
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users