Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

รบกวนขอเอกสารที่ใช้ในการทวนสอบเครื่องชั่งและวิธีการปฏิบัติด้วยครับ

• Please log in to reply
1 reply to this topic

#1 i_am_i

i_am_i

Posted 02 November 2012 - 09:22 AM

รบกวนผู้มีความเชี่ยวชาญ ในเรื่องการสอบเทียบ การทวนสอบเครื่องชั่งหรือเครื่องมือวัดชนิดอื่นๆ ช่วยแนะนำมือใหม่หัดทำอย่างผมด้วยครับ ว่าเอกสารดังกล่าวต้องมีอะไรบ้าง จำเป็นต้องเขียนในใบปฏิบัติงานด้วยหรือไม่ว่า ทวนสอบตรงจุดใดตำแหน่งใดบ้าง เนื่องจากเป็นมือใหม่กำลังจะหัดทำครั้งแรก ช่วยแนะนำและสอนด้วยนะครับ
ขอขอบพระคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำรวมถึงเอกสารที่ให้ด้วยครับ

ส่งเอกสารมาทางนี้นะครับ aongart.k@gmail.com ขอบคุณครับ

#2 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 02 November 2012 - 07:44 PM

ลองค้นหาในเวปนี้ดูก่อนบ้างแล้วหรือยังครับ

Try first

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users