Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ด่วน..กำลังแก้ปัญหาล็อคอินไม่ได้ครับ

• Please log in to reply
17 replies to this topic

#1 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 10 December 2012 - 08:52 PM

ผมกำลังให้โปรแกรมเมอร์ แก้ปัญหาเกี่ยวกับสมาชิกเก่าล็อคอินไม่ได้ รอสักวันสองวันนะครับ

หากแก้ไขไม่ได้ คงต้องให้สมาชิกเก่า กดลืมรหัส เพื่อเปลี่ยนรหัสครับ โดยใช้ user name และอีเมลเดิม

หรือหากไม่อยากรอ ก็เปลี่ยนรหัสเลยก็ได้ครับ ระบบจะส่งรหัสไปให้ที่อีเมลที่ลงทะเบียนไว้ครับ

คงอีกสักพัก ถึงจะเข้าที่เข้าทางครับ :sweat:

ส่วนกระทู้ที่ภาษาไม่เป็นภาษาไทย อันนี้คงเอากลับมาไม่ได้แล้วครับ คงต้องเลยตามเลย

และลายเซ็นที่เคยเป็นภาษาไทย ก็เอากลับมาไม่ได้แล้วครับ รบกวนสมาชิกเข้าไปแก้เป็นภาษาไทยเอง ของใครของมันนะครับ

กราบขออภัยในความไม่สะดวก :worthy:

#2 Suppadej

Suppadej

• Super Power Members

Posted 10 December 2012 - 10:54 PM

ผมได้ทำการเปลี่ยนรหัสตามที่อาจารย์เวปแนะนำ ตอนนี้เข้าสู่ระบบได้แล้วครับ ขอบคุณครับ
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#3 pruksachart

pruksachart

Supreme Member

• Power Members

Posted 11 December 2012 - 07:46 AM

ได้แล้วเหมือนค่ะ อาจารย์ ขอบคุณค่ะ ^_^

#4 iso_man

iso_man

Posted 11 December 2012 - 08:44 AM

เข้าได้แล้วครับขอบคุณอ.เวปมากเลยครับ เป็นสมาชิกใหม่ไปแย๊ว
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#5 ja ja~

ja ja~

Premium Member

Posted 11 December 2012 - 09:23 AM

ผมกำลังให้โปรแกรมเมอร์ แก้ปัญหาเกี่ยวกับสมาชิกเก่าล็อคอินไม่ได้ รอสักวันสองวันนะครับ

หากแก้ไขไม่ได้ คงต้องให้สมาชิกเก่า กดลืมรหัส เพื่อเปลี่ยนรหัสครับ โดยใช้ user name และอีเมลเดิม

หรือหากไม่อยากรอ ก็เปลี่ยนรหัสเลยก็ได้ครับ ระบบจะส่งรหัสไปให้ที่อีเมลที่ลงทะเบียนไว้ครับ

คงอีกสักพัก ถึงจะเข้าที่เข้าทางครับ :sweat:

ส่วนกระทู้ที่ภาษาไม่เป็นภาษาไทย อันนี้คงเอากลับมาไม่ได้แล้วครับ คงต้องเลยตามเลย

และลายเซ็นที่เคยเป็นภาษาไทย ก็เอากลับมาไม่ได้แล้วครับ รบกวนสมาชิกเข้าไปแก้เป็นภาษาไทยเอง ของใครของมันนะครับ

กราบขออภัยในความไม่สะดวก :worthy:

้เปลี่ยนรหัสใหม่แล้วคะ
แต่โหลดไฟล์ไม่ได้

#6 webmaster

webmaster

Posted 11 December 2012 - 10:59 AM

โหลดไฟล์ไม่ได้กำลังแก้ไขอยู่นะครับ

#7 Mr.Ding

Mr.Ding

Posted 11 December 2012 - 04:02 PM

ผมเป็นสมาชิกใหม่ ตอนแรกสมัครแล้ว Login ไม่ได้แต่ตอนนี้เข้าได้แล้วและ Load File ไม่ได้เลยครับแนะนำหน่อยหรือว่าเป็นเพราะว่าสมัครใหม่ ต้องแก้ไขอย่างไรครับ

#8 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 11 December 2012 - 04:09 PM

ผมเป็นสมาชิกใหม่ ตอนแรกสมัครแล้ว Login ไม่ได้แต่ตอนนี้เข้าได้แล้วและ Load File ไม่ได้เลยครับแนะนำหน่อยหรือว่าเป็นเพราะว่าสมัครใหม่ ต้องแก้ไขอย่างไรครับ

ใจเย็นๆครับพี่

#9 kitroj

kitroj

Posted 11 December 2012 - 04:33 PM

เข้าได้แล้วครับ เปลี่ยนรหัสใหม่ตามที่แนะนำ ขอบคุณครับ

#10 raining

raining

Posted 14 December 2012 - 02:00 PM

โหลดไฟล์ไม่ได้เหมือนกันค่ะ

#11 kaohom

kaohom

Super Member

Posted 14 December 2012 - 03:07 PM

เข้าได้แล้วค่ะ มาเป็นกำลังใจให้แก้ไข โหลดไฟล์ได้เร็วๆค่า :anigif10:

#12 metalmonster

metalmonster

Administrator

Posted 14 December 2012 - 03:21 PM

ระบบโหลดไฟล์กำลังแก้ไขปัญหาอยู่ครับ

#13 ปูนวนคร

ปูนวนคร

Super Member

Posted 14 December 2012 - 04:03 PM

หายไปซะนานเลย

poo นวนคร :rulez:

#14 nita_stat25

nita_stat25

Posted 14 December 2012 - 10:04 PM

เข้าได้แล้วเหมือนกันค่ะ และแวะมาเป็นกำลังใจให้อีกคนนะคะ

#15 metalmonster

Posted 15 December 2012 - 03:42 PM

ระบบโหลดไฟล์ สามารถใช้งานได้ตามปกติแล้วครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

#16 ต๊อกAsst.QMR

ต๊อกAsst.QMR

Supreme Member

Posted 17 December 2012 - 01:39 PM

ผมแจ้งลืมรหัสและเข้าได้เมื่อวันที่ 12 หลังจากนั้นก็เข้าไม่ได้อ่ะครับ เลยแจ้งลืมรหัสอีกครั้งนึง แล้วจึงเข้าได้..เล่นซะตกใจเลย :lol2:

#17 metalmonster

Posted 18 December 2012 - 04:45 PM

ผมแจ้งลืมรหัสและเข้าได้เมื่อวันที่ 12 หลังจากนั้นก็เข้าไม่ได้อ่ะครับ เลยแจ้งลืมรหัสอีกครั้งนึง แล้วจึงเข้าได้..เล่นซะตกใจเลย :lol2:

สำหรับท่านที่เคยแจ้งลืมรหัสผ่านไปครั้งแรก ประมาญก่อนวันที่ 12 แล้วยังไม่สามารถเข้าได้ รบกวนแจ้งลืมรหัสผ่านอีกรอบครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

#18 QMR_PAO

QMR_PAO

Posted 19 December 2012 - 08:55 AM

อาเปาเำพิ่งให้ อาจารย์เวป ช่วยแก้เ้ข้าใช้ตามเดิม เพราะ E-Mails เก่าผมบล๊อกไปแล้ว และลืมรหัสผ่าน
ตอนนี้ก็ อาจารย์เวป แก้ให้แล้ว ใช้ได้ตามเดิมครับ ต้อง ขอบพระคุณอาจารย์เวป ที่ได้ช่วยเหลือ น้องๆ สมาชิก ISO ทุกคนนะครับ
ที่ได้ เติบโตในด้่าน ISO หรือ QMR จากความรู้ใน เวป ครับ อาเปา

จงเป็นน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิต เพื่อเรียนรู้เพิ่มเติมได้ตลอด

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users