Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

รบกวนขอ wi ในอุตสาหกรรมฉีดพลาสติกค่ะ

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 pawitree

pawitree

Posted 24 January 2013 - 10:45 PM

ถูกลงมติให้เป็น DCC แต่ก็ไม่ทราบต้องปฏิบัติอะไร อย่างไร จนกระทั้งมาพบเว็บนี้

รบกวนด้วยน่ะค่ะ ท่านผู้รู้ทุกท่าน

ขอบคุณค่ะ

pawitree.cp@hotmail.co.th

#2 iso_man

iso_man

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 25 January 2013 - 10:54 AM

มีเยอะนะครับว่าแต่มันเรื่องอะไรบ้างละครับ ที่ถามนี่คือรูปแบบหรือเป่า
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#3 pawitree

pawitree

Posted 28 January 2013 - 07:35 PM

wi ในกระบวนการผลิตตั้งแต่เตรียมผลิตจนกระทั้งฉีดออกมาเป็นชิ้นงานค่ะพร้อมทั้งการควบคุมคุณภาพในการผลิตค่ะ

(ซึ่งบริษัทนี้ไม่มีระบบอะไรมาตั้ง 30 ปี แล้วค่ะจึงไม่ทราบว่าต้องหาข้อมูลมาจากที่ไหนค่ะ)

และที่แย่กว่านั้น ไม่มีประวัติสินค้า ไม่มีประวัติเครื่องจักร ไม่มีประวัติแม่พิมพ์ ไม่มีอะไรอีกมากมายแต่นายต้องการให้ได้ภายในปีนี้

กดดันมากเลยค่ะ (แอบร้องไห้หลายครั้งซึ่งเกี่ยวเนื่องจากบุคคลก็ไม่ทำเอกสารที่ออกไปให้ไม่รู้จะทำอย่างไรดีค่ะ)

รบกวนช่วยด้วยนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

#4 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 28 January 2013 - 07:39 PM

สู้ สู้ครับ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users