Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอความช่วยเหลือด้วยค่ะ เรื่องระบบ GMP

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 suwapich_bee

suwapich_bee

Posted 16 February 2013 - 05:40 PM

พอดีว่า ที่โรงงงานจะทำระบบ GMP เพื่อจะพัฒนาให้ เป็น HACCP ในอนาคต

แต่เนื่องจากว่า ต้องเริ่มทำใหม่หมดเลย ไม่มีเอกสาร อะไรเลย

ต้องทำระบบ ใหม่ เลย รบกวน สมาชิกท่านใด ที่มีประสบการณ์ช่วยแชร์

เรื่องเอกสาร GMP โรงงานอาหารสัตว์ (ปลาป่น) ด้วยนะค่ะ

ตอนนี้มืด มึน ไป หมดเรยค่ะ

:smiley-signs028: :smiley-signs028: :smiley-signs028:

#2 Payak

Payak

Premium Member

• Power Members

Posted 01 March 2013 - 08:01 AM

ลองไปติดต่อขอเอกสารGMPที่กรมปศุสัตวื ซึ่งทำไว้เป็นคู่มือ

#3 Turnjai

Turnjai

Posted 05 September 2013 - 10:56 AM

ลองเข้าไปที่ เว็บไซด์ ของ FDA ดูนะค่ะ ในนั้น จะมีครบเลยค่ะ

รวมถึงเกณฑ์ในการตรวจประเมินด้วยค่ะ

#4 แมวน้อย

แมวน้อย

Super Member

Posted 30 September 2013 - 10:25 AM

ขอบคุณค่ะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users