Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

อยากได้ Matrix ISO/TS16949 & ISO14001 ใช้ Audit พร้อมกัน

• Please log in to reply
2 replies to this topic

#1 ISO Manager

ISO Manager

Posted 20 February 2013 - 01:59 PM

อยากได้ Matrix ISO/TS16949 & ISO14001 เพื่อจัดไว้ในแผน Audit เดียวกัน กลัว Audit ไม่ครบข้อกำหนด

สามารถทำได้ รึเปล่า ใครมีตัวอย่างรบกวนหน่อย คร้าาาา  หรือตัวอย่างแผน Audit ก็ได้ค่ะ

#2 Rty

Rty

Premium Member

• Power Members

Posted 20 February 2013 - 05:10 PM

ลองฝึกทำเองไปก่อน ดีไหมครับ จะได้เพิ่มทักษะให้กับตัวเอง ข้อกำหนดไหน ที่มัน Intregrat กัน ก็ Audit ไปพร้อมกันได้เลยครับ

ไม่ยาก ลองฝึกทำแล้วเอามาแชร์ดู จะดีไหม  ไม่งั้นก้อค้นดู กระทู้เก่าๆนะครับ มีคนโพสต์ไว้แล้วครับ

:lol2:  :lol2:

#3 ISO Manager

ISO Manager

Posted 21 February 2013 - 09:28 AM

ขอบคุณคร้าาาา ที่ให้คำแนะนำ

ปัจจุบันก็มีอยู่แล้วค่ะ แต่อยากได้ตัวอย่างอื่นๆ บ้าง

เผื่อเป็นไอเดียมาปรับปรุงของตัวเองให้ดีขึ้น

(ขอบคุณมากนะคร้า สำหรับข้อมูลจากกระทู้เก่าๆ ที่โพสไว้ ช่วยได้เยอะค่ะ)

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users