Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

รบกวนสอบถามเกี่ยวกับ management review หน่อยครับ

• Please log in to reply
4 replies to this topic

#1 DeltaIron

DeltaIron

Posted 03 May 2013 - 10:16 AM

รบกวนสอบถามเกี่ยวกับ management review หน่อยครับ

พอดีผมอยากทราบว่ามีที่ไหนให้การอบรมเกี่ยวกับการทำเอกสารของ management review หรือเปล่าครับ

ขอบคุณมากครับ

#2 DooK

DooK

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 03 May 2013 - 10:36 AM

โอ้ ไม่ต้องอบรมหรอกครับ ผมว่าหาตัวอย่างเอกสารไปอ่านแล้วทำตามแบบ C&D ก็น่าจะพอได้แล้วครับ

ลายเซ็น

#3 DeltaIron

DeltaIron

Posted 03 May 2013 - 11:12 AM

ครับผมปัจจุบันผมก็ C&D แต่มันเหมือนแค่ทำข้อมูลหลอกๆนะครับ
ผมอยาทราบแนวทางการทำที่แท้จริงที่ออกมาจาก idea เพราะจะส่งคนไปอบรมนะครับ

แต่ถ้าไม่มีืที่ไหนให้อบรมก็ขอบคุณมากครับที่ให้คำแนะนำ

#4 DooK

DooK

Super Hornor Member

Posted 03 May 2013 - 11:32 AM

คือหัวข้ออบรมนี้มันหายากครับ ถ้าจะเอาแบบอ้อมๆ หน่อยก็อาจจะเป็นหัวข้อเช่น QMR อะไรทำนองนี้แหละครับ

ลายเซ็น

#5 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 03 May 2013 - 05:36 PM

หัวข้อนี้มีอาจารย์ท่านหนึ่งที่เก่งและสอนได้อย่างดีมากนำไปปฏิบัติได้ชัดเจน

ลองติดต่อที่ อาจารย์ Bhumiphat Meebusaya เบอร์โทร 087-7478989 ครับ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users