Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

Training ISO 22000 (ไม่มีค่าใช้จ่าย)

• Please log in to reply
20 replies to this topic

#1 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 25 July 2013 - 08:53 AM

เชิญท่านผู้ประกอบการอุตสาหกรรมเข้าร่วมอบรม หลักสูตรมาตรฐานระบบการจัดการความปลอดภัยของอาหาร (ISO 22000)

"โครงการเตรียมความพร้อมบุคลากรเพื่อเสริมสร้างความมั่นคงทางอาชีพและการจ้างงานด้านมาตรฐานระบบการจัดการของสากล"

ประจำปีงบประมาณ 2556 (ฟรี! ไม่มีค่าใช้จ่ายการในสมัครอบรม และ รับจำนวนจำกัด)

รายละเอียดเพิ่มเติมใน http://www.masci.or....s_th.php?id=323

ขอขอบคุณอาจารย์ webmaster สำหรับพื้นที่ประชาสัมพันธ์ในครั้งนี้ครับ

Attached Files

#2 PungO Joys Siri

PungO Joys Siri

Premium Member

• Power Members

Posted 25 July 2013 - 10:08 AM

เชิญท่านผู้ประกอบการอุตสาหกรรมเข้าร่วมอบรม หลักสูตรมาตรฐานระบบการจัดการความปลอดภัยของอาหาร (ISO 22000)

"โครงการเตรียมความพร้อมบุคลากรเพื่อเสริมสร้างความมั่นคงทางอาชีพและการจ้างงานด้านมาตรฐานระบบการจัดการของสากล"

ประจำปีงบประมาณ 2556 (ฟรี! ไม่มีค่าใช้จ่ายการในสมัครอบรม และ รับจำนวนจำกัด)

รายละเอียดเพิ่มเติมใน http://www.masci.or....s_th.php?id=323

ขอขอบคุณอาจารย์ webmaster สำหรับพื้นที่ประชาสัมพันธ์ในครั้งนี้ครับ

^^ ขอบคุณมากนะคะ สำหรับข้อมูลการเข้าอบรมดีๆๆ แบบนี้

#3 นุกูล

นุกูล

Super Hornor Member

Posted 25 July 2013 - 12:41 PM

:4228:

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#4 Food Safety

Food Safety

Posted 25 July 2013 - 04:34 PM

สมช ท่านใดสนใจเข้าร่วมฝึกอบรมแบบไม่มีค่าใช้จ่าย รีบสมัครนะครับ

เดี๋ยวจะพลาดโอกาส

#5 Chaninya-Nok

Chaninya-Nok

Posted 25 July 2013 - 11:23 PM

:inlove1:  :inlove1:

ขอบคุณมากค่ะ

ระบบที่ดี เริ่มที่ตัวเรา...

#6 Food Safety

Food Safety

Posted 29 July 2013 - 07:46 PM

ขอ Up หน่อยครับ

#7 Food Safety

Food Safety

Posted 14 August 2013 - 11:04 AM

วันนี้ขอ Up and Share info อีกครั้งนะครับ

โครงการดีๆ ไม่มีค่าใช้จ่าย ภูมิใจนำเสนอเพื่อเป็นการสร้างคน สร้างนักพัฒนาระบบ Food Safety

สถาบันนำเงินภาษีมาใช้จ่ายครั้งนี้ เลยอยากให้พวกเราไปใช้สิทธิกันครับ

#8 sununtha.p

sununtha.p

Super Member

Posted 14 August 2013 - 02:08 PM

ขอบคุณมากค่ะ สำหรับข้อมูลข่าวสารดีๆ

#9 Food Safety

Food Safety

Posted 18 August 2013 - 09:19 AM

ขอจับมาไว้ข้างบนนี้อีกครั้งครับ

เงินภาษีประชาชน นำมาใช้คืนความรู้ให้กับประชาชน

#10 น้องหน้าใส

น้องหน้าใส

• Interests:GFSI, GO

Posted 19 August 2013 - 09:28 AM

น่าสนครับ

沒有人可以做的一切永遠是對的  :lol2: 

#11 peemai_mai

peemai_mai

Posted 20 August 2013 - 03:24 PM

ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

#12 Lime2

Lime2

Posted 26 August 2013 - 09:34 AM

ขอบคุณค่ะ

#13 aeyaeysan

aeyaeysan

Posted 30 August 2013 - 06:51 PM

ขอบคุณมากค่ะ ( จะขอจัดส่งเจ้าหน้าที่เข้ารับการอบรมในครั้งนี้ด้วย ) ไม่ทราบว่าที่นั่งเต็มหรือยังค่ะ

#14 Food Safety

Food Safety

Posted 30 August 2013 - 10:18 PM

ขอบคุณมากค่ะ ( จะขอจัดส่งเจ้าหน้าที่เข้ารับการอบรมในครั้งนี้ด้วย ) ไม่ทราบว่าที่นั่งเต็มหรือยังค่ะ

ลองติดต่อเจ้าหน้าที่สถาบันดูตามรายละเอียดที่เคยให้ไว้ในกระทู้เปิดเรื่องครับ

#15 Food Safety

Food Safety

Posted 13 September 2013 - 11:52 AM

ยังพอมีพื้นที่ว่างครับ

รุ่นแรกเดือนตุลาคม 2556

รุ่นที่ 2 พฤศจิกายน 2556

#16 Food Safety

Food Safety

Posted 24 September 2013 - 01:58 PM

ฟรีเอกสาร  ฟรีอาหาร 

แต่การเดินทางช่วยจัดการตนเองนะครับ

รีบสมัครครับ เหลือที่ว่างอีกไม่มากครับ

#17 kaohom

kaohom

Posted 26 September 2013 - 04:52 PM

เต็มทั้ง2รุ่นแล้วค่ะท่านพี่ น้อง HRD พึ่งโทรไปถามเมื่อกี้ค่ะ มีใครสละสิทธิ์ไหมค๊า จะได้เสียบแทนอิอิ

#18 Food Safety

Food Safety

Posted 26 September 2013 - 07:48 PM

เต็มทั้ง2รุ่นแล้วค่ะท่านพี่ น้อง HRD พึ่งโทรไปถามเมื่อกี้ค่ะ มีใครสละสิทธิ์ไหมค๊า จะได้เสียบแทนอิอิ

เดี๋ยวพรุ่งนี้พี่สอบถามให้น้องข้าวหอมนะครับ

#19 Food Safety

Food Safety

Posted 27 September 2013 - 03:43 PM

เดี๋ยวพรุ่งนี้พี่สอบถามให้น้องข้าวหอมนะครับ

สอบถามให้น้องข้าวหอมแล้วครับ

เนื่องจากมีผู้สนใจเรียนมาก  ตอนนี้มีคิวที่รอการยกเลิกของบางคนอีก ห้าสิบกว่า คิวครับ

#20 huanghu28

huanghu28

Posted 21 November 2013 - 03:37 PM

เสียใจมากเข้ามาไม่ทัน ต้องรอไปอีกทีเดียวนานมากปี 57 แน่ะ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users