Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอแบบฟอร์มตรวจผลิตภัณฑใหม่

• Please log in to reply
1 reply to this topic

#1 wan_wan

wan_wan

Posted 26 August 2013 - 01:16 PM

รบกวนส่งมาที่ uraiwan_non@hotmail.com ขอบคุณมากค่ะ

#2 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 26 August 2013 - 04:21 PM

มีบางครั้งที่คิดกันกับเพื่อนในไอโซไทยนี้ว่า

คงจะมีบางคน ที่คิดว่าติดขัดเรื่องอะไร ก็มาขอแบบใช้คำสั่ง ในเวปนี้ เดี๋ยวก็จะมีเจ้าหน้าที่ของเวปนี้ส่งไปให้

หรือเค้าอาจจะเข้าใจว่า ที่นี่เป็นมูลนิธิ หรือเป็นสถานที่ให้บริการด้านข้อมูล ที่จะสั่งให้ส่งหรือมอบความรู้ (ทรัพย์สิน)ทางปัญญาให้กับผู้ขอ

ได้ง่ายๆ โดยการใช้คำสั่ง

โดยส่วนตัวคิดว่า หากเพื่อนร่วมอาชีพในวงการมีข้อเดือดร้อนมากจริงๆ (ด้านวิชาการนะ ไม่ใช่เดือดร้อนด้านเงิน (เคยมีคนแบบนี้นะจะบอกให้ครับ จะมาหลอกขอเงิน)

แล้วเขียนอธิบายถึงความจำเป็นและขอความช่วยเหลือแบบสุภาพ) ก็ยินดีที่จะแนะนำให้เพื่อเป็นอาวุธทางปัญญาในการประกอบอาชีพเพื่อให้ผู้ขอได้เลี้ยง

ครอบครัวต่อไปได้

ขอสื่อสารสิ่งที่สัมผัสได้บางอย่างออกมานะครับ หากใครรับไม่ได้ก็ขออภัยด้วย

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users