Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ปวช. จบใหม่อยากมีงานทำ

• This topic is locked This topic is locked
6 replies to this topic

#1 catdyeye_1234

catdyeye_1234

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 19 April 2009 - 08:06 AM

รบกวนพี่ ๆ ด้วยนะค่ะ พอดีมีน้อง ๆ จบใหม่ (ปวช.) ยังไม่เคยทำงาน แต่เคยฝึกงานก่อนจบมาบ้าง เขาไม่มีทุนเรียนต่อ
เลยอยากหางานทำ ย่านเคหะบางพลี บางบ่อ กิ่งแก้ว ท่านใดมีข้อมูลส่งข่าวบ้างนะค่ะ
ถือเป็นการกระตุ้นเศรษฐกิจ และช่วยชาติอีกทางค่ะ ได้บุญด้วย biggrin.gif

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

#2 chutter1026 @chonburi city

chutter1026 @chonburi city

Supreme Member

• Power Members

Posted 20 April 2009 - 10:23 AM

QUOTE(catdyeye_1234 @ Apr 19 2009, 08:06 AM) <{POST_SNAPBACK}>
รบกวนพี่ ๆ ด้วยนะค่ะ พอดีมีน้อง ๆ จบใหม่ (ปวช.) ยังไม่เคยทำงาน แต่เคยฝึกงานก่อนจบมาบ้าง เขาไม่มีทุนเรียนต่อ
เลยอยากหางานทำ ย่านเคหะบางพลี บางบ่อ กิ่งแก้ว ท่านใดมีข้อมูลส่งข่าวบ้างนะค่ะ
ถือเป็นการกระตุ้นเศรษฐกิจ และช่วยชาติอีกทางค่ะ ได้บุญด้วย biggrin.gif

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

อยากช่วยนะ แต่ที่โรงงานอยู่แถวเมืองชลนะ สนใจปะ

"Focut to Basic"
By chutter1026
chat1026@gmail.com

#3 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 20 April 2009 - 11:10 AM

น้องเค้าสนใจงานประเภทไหนค่ะคุณแคท
ผู้หญิง หรือ ผู้ชาย or lady boy hehehe

#4 catdyeye_1234

Posted 20 April 2009 - 11:34 AM

QUOTE(tik815 @ Apr 20 2009, 11:10 AM) <{POST_SNAPBACK}>
น้องเค้าสนใจงานประเภทไหนค่ะคุณแคท
ผู้หญิง หรือ ผู้ชาย or lady boy hehehe

เป็นผู้หญิงอะค่ะ จบคอมพิวเตอร์ธุรกิจ น้องเขาไม่เลือกงาน เป็นพนักงานรายวันก่อนยิ่งดีค่ะ
เพราะเขาอยากได้ประสบการณ์ด้วย เพราะเขาอยากเรียนต่อ ปวส. ในช่วงเย็น หลังเลิกงาน
ก็เลยยิ่งอยากจะทำงานมากค่ะ บ้านเขาอยู่แถว ๆ ถ.กิ่งแก้วค่ะ คุณติ๊กแนะนำด้วยนะค่ะ

#5 MR_คนสวย

MR_คนสวย

Premium Member

• Power Members

Posted 16 May 2009 - 04:31 PM

QUOTE(catdyeye_1234 @ Apr 20 2009, 11:34 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เป็นผู้หญิงอะค่ะ จบคอมพิวเตอร์ธุรกิจ น้องเขาไม่เลือกงาน เป็นพนักงานรายวันก่อนยิ่งดีค่ะ
เพราะเขาอยากได้ประสบการณ์ด้วย เพราะเขาอยากเรียนต่อ ปวส. ในช่วงเย็น หลังเลิกงาน
ก็เลยยิ่งอยากจะทำงานมากค่ะ บ้านเขาอยู่แถว ๆ ถ.กิ่งแก้วค่ะ คุณติ๊กแนะนำด้วยนะค่ะ

สนใจทำงานที่มหาชัยมั้ยคะคุณแคท เลิกงาน 17.30 ค่ะ แต่สามารถเรียนเสาร์-อาทิตย์ได้
ถ้าสนใจแจ้งผ่าน web ไว้นะคะ
Best Regards,
MR _

#6 catdyeye_1234

Posted 16 May 2009 - 04:48 PM

QUOTE(MR_คนสวย @ May 16 2009, 04:31 PM) <{POST_SNAPBACK}>
สนใจทำงานที่มหาชัยมั้ยคะคุณแคท เลิกงาน 17.30 ค่ะ แต่สามารถเรียนเสาร์-อาทิตย์ได้
ถ้าสนใจแจ้งผ่าน web ไว้นะคะ

ขอบคุณมากเลยนะค่ะ น้องเขาได้งานแล้วอะค่ะ แต่โอกาสต่อไปคงต้องขอความช่วยเหลือนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ toyou.gif

#7 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 17 May 2009 - 03:57 PM

QUOTE(catdyeye_1234 @ May 16 2009, 04:48 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ขอบคุณมากเลยนะค่ะ น้องเขาได้งานแล้วอะค่ะ แต่โอกาสต่อไปคงต้องขอความช่วยเหลือนะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ toyou.gif

ขอแสดงความยินดีกับน้องเค้าด้วยครับ congratualtions.gif

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users