Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

เอามาอวดครับ สติกเกอร์ ISOTHAI

• This topic is locked This topic is locked
73 replies to this topic

#1 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 28 April 2009 - 09:44 PM

พอดีล้างรถเสร็จ ก็ติดซะเลย

แต่คิดอยู่นานจะติดตรงไหนดี มาลงเอยตรงนี้หละครับ

ท่านใดได้แล้ว ติดแล้วเอารูปมาอวดกันบ้างนะครับ

ปล. เพิ่มรูปรถมาด้วยครับ ตาม Webmaster ขอมา

Attached Images

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#2 นุกูล

นุกูล

Posted 28 April 2009 - 10:13 PM

ไม่ค่อยจะเห่อเลยน่ะครับ Top
ทำเป็นวัยรุ่นใจร้อนเลยน่ะ ตอนนี้รอสติ๊กเกอร์อยู่ครับ ยังไงถ้าติดแล้วจะเอามาอวดโฉมบ้างครับ

พักนี้ผมไปชลบุรีบ่อย ว่างๆเรานัดทานกาแฟกันสักเหยือกสองเหยือกน่ะครับ....

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#3 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 28 April 2009 - 10:46 PM

เดิ้ลมากครับ...

ท็อปเอามาตัดขอบเองใช่ไหมครับ.. มือนิ่งมาก

#4 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 28 April 2009 - 10:56 PM

QUOTE(นุกูล @ Apr 28 2009, 10:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ทำเป็นวัยรุ่นใจร้อนเลยน่ะ ตอนนี้รอสติ๊กเกอร์อยู่ครับ ยังไงถ้าติดแล้วจะเอามาอวดโฉมบ้างครับ

พักนี้ผมไปชลบุรีบ่อย ว่างๆเรานัดทานกาแฟกันสักเหยือกสองเหยือกน่ะครับ....

กาแฟอะไร กินเป็นเหยือก มันเป็นวุ้นๆสีอำพันหรือเปล่า laugh.gif

#5 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 28 April 2009 - 11:03 PM

QUOTE(webmaster @ Apr 28 2009, 10:46 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เดิ้ลมากครับ...

ท็อปเอามาตัดขอบเองใช่ไหมครับ.. มือนิ่งมาก

กำ...อ.ภูเบนทร์ สติกเกอร์เขาไวคัคมาแล้วครับ เส้นสีดำอ่ะ ดูดีๆๆลอกออกมาได้เลย......หุหุ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

#6 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 28 April 2009 - 11:05 PM

QUOTE(นุกูล @ Apr 28 2009, 10:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>

มาเลยครับ อ.นุกูล เมาเป็นเมา...... นั้นดิกาแฟไรเป็นเหยือก....

#7 ไก่ทอดหาดใหญ่

ไก่ทอดหาดใหญ่

Hornor Member

• Interests:ISO, Productivity

Posted 28 April 2009 - 11:09 PM

แจ่มเลยครับ
Email:(Mail and Data)
theerawut.thanomdee@gmail.com

#8 วารีทองคำ

วารีทองคำ

Premium Member

Posted 29 April 2009 - 07:50 AM

สวยดีครับ ผมก็กำลังรออยู่เหมือนกัน

#9 DooK

DooK

Posted 29 April 2009 - 07:50 AM

อุ่นๆ กันเลยทีเดียว

เมื่อไหร่จะเดินทางมาถึงผมบ้างน้อ
ลายเซ็น

#10 MRKAGA

MRKAGA

Supreme Member

• Power Members

Posted 29 April 2009 - 08:16 AM

โหคุณทอป นายแน่มาก ลงมาให้คนอื่นอยากได้เพิ่มไปอีกน่ะ
เดี๋ยวได้ปุ๊บ ก็จะเอาไปติดปั๊บละครับ
Think first print later...save paper save the world.

#11 iso_man

iso_man

Posted 29 April 2009 - 08:20 AM

อ้าวแล้วทำไมเรายังไม่ได้สติกเกอร์บ้างนะครับ ช่วยเอามาให้ด่วนเลยอยากได้นะ ohmy.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#12 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 29 April 2009 - 08:34 AM

ใจเย็นๆๆคงใกล้จะถึงแล้วครับ..........

#13 o-ple

o-ple

Posted 29 April 2009 - 08:44 AM

สวยดีค่ะ .... คุณท้อป

#14 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Posted 29 April 2009 - 08:53 AM

แหล่ม.. เลยครับ คุณTOP
Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

#15 panisa.k

panisa.k

(@_@)

Posted 29 April 2009 - 08:54 AM

สวยค่ะ ...อิจฉาจัง จะล้างรถรอก็กะไรอยู่ เพราะฝนตกบ่อยเหลือเกินพักนี้ biggrin.gif

#16 Yakuza

Yakuza

Supreme Member

• Power Members

Posted 29 April 2009 - 09:22 AM

แหล่มเลยค่ะ
อยากได้ อยากได้
จะรอติดนะคะ
kwongkhamchan@gmail.com
Yakuza

#17 iso_man

iso_man

Posted 29 April 2009 - 11:56 AM

ได้รับสติกเกอร์แล้วคร๊าบ ขอขอบคุณ ISOTHAI มากเลยใจดีเหมือนเราเลยอิอิ จะเอาไปติดรถให้หมดทุกคันที่มี จักรยาน รถเข็น รถมอไซด์ อิอิ
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#18 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Posted 29 April 2009 - 01:21 PM

อ้าวพี่POP ได้แล้วเหรอครับ
แล้วไม ผมยังไม่ได้เลยอ่ะ (แห่ๆๆ แบบว่าใจร้อน)
อุตส่าเตรียมรถไว้เรียบร้อยแล้ว
มีใครได้รับแล้วอีกมั่งเอ่ย

Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

#19 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 29 April 2009 - 07:25 PM

QUOTE(Toppy ('o') @ Apr 28 2009, 11:03 PM) <{POST_SNAPBACK}>
กำ...อ.ภูเบนทร์ สติกเกอร์เขาไวคัคมาแล้วครับ เส้นสีดำอ่ะ ดูดีๆๆลอกออกมาได้เลย......หุหุ

แป่ววววว.... laugh.gif

ตอนได้มาก็ไม่ได้สังเกตุ เห็นมีขอบดำๆ ไม่ได้ดูละเอียดว่าไดคัตมาแล้ว ส่งให้น้องแอดมินรีบส่งให้สมาชิก

ป่านนี้น่าจะได้กันทั่วหน้าแล้วมั๊งครับ คงส่งเป็นล็อตๆ นะครับ ตามที่ขอมา

ได้รับแล้วก็ช่วยถ่ายรูปมาลงในกระทู้นี้กันด้วยนะครับ แต่โชว์รถด้วยก็ได้นะครับ ไม่ใช่โชว์แค่กระจกหลัง rolleyes.gif

#20 นุกูล

นุกูล

Posted 29 April 2009 - 07:42 PM

QUOTE(Toppy ('o') @ Apr 28 2009, 11:05 PM) <{POST_SNAPBACK}>
มาเลยครับ อ.นุกูล เมาเป็นเมา...... นั้นดิกาแฟไรเป็นเหยือก....

ก็ กาแฟคาปูชิโน่ เอสเพรสโซ่ อเมริกาโน่ ไฮเนเกโน่ และก็ สาโทโน่
2 อย่างหลังสรรพนาม อาจเรียกเป็นเหยือกได้เน๊าะ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users