Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ห้องระยองไม่มีใครจัด meeting มั่ง หรือครับ??

• This topic is locked This topic is locked
118 replies to this topic

#61 Oil_Chang

Oil_Chang

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 04 September 2009 - 07:54 AM

QUOTE(noonokveedy @ Sep 3 2009, 07:55 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไปไหน ชวนเราไปด้วยนะ หุหุ ...

เราทำงานที่ระยอง แต่พักศรีราชา

ไปจริงง่ะ...อย่าทำให้อยากแล้วจากไปน๊า....(โดนประจำ) smiley-angry017.gif

โอ้ว...พักที่เดียวกับ เจ้เอ เลยอ่ะ...เจ้เอ มีคนหารเพิ่มละเจ้.. smiley-eatdrink004.gif

#62 SL4

SL4

Posted 04 September 2009 - 08:58 AM

QUOTE(noonokveedy @ Sep 3 2009, 07:55 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไปไหน ชวนเราไปด้วยนะ หุหุ ...
เราทำงานที่ระยอง แต่พักศรีราชา

ยินดีรับส่งครับ
--Learning from mistaken--

#63 เอ๋อเหรอ.

เอ๋อเหรอ.

Premium Member

• Power Members

Posted 04 September 2009 - 09:14 AM

QUOTE(SL4 @ Sep 4 2009, 08:58 AM) <{POST_SNAPBACK}>

sexygirl.png sexygirl.png ท่าน SL 4 ผมอยู่ บางปูครับ ช่วยรับส่งผมด้วยยยยยยยยย.คร๊าบบบบบบบ. smiley-eatdrink004.gif

#64 SL4

SL4

Posted 04 September 2009 - 09:26 AM

QUOTE(b.boy @ Sep 4 2009, 09:14 AM) <{POST_SNAPBACK}>
sexygirl.png sexygirl.png ท่าน SL 4 ผมอยู่ บางปูครับ ช่วยรับส่งผมด้วยยยยยยยยย.คร๊าบบบบบบบ. smiley-eatdrink004.gif

คุณ boy รับส่งคนอื่นอยู่หรือเปล่าครับ???? โซนระยองปล่อยไว้ให้ชาวระยองบ้างน้ะคร๊าบบบบ... smiley-eatdrink004.gif

#65 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

Posted 04 September 2009 - 09:50 AM

QUOTE(SL4 @ Sep 4 2009, 09:26 AM) <{POST_SNAPBACK}>
คุณ boy รับส่งคนอื่นอยู่หรือเปล่าครับ???? โซนระยองปล่อยไว้ให้ชาวระยองบ้างน้ะคร๊าบบบบ... smiley-eatdrink004.gif

กำ -*- 55555 lol.gif

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#66 Kreetha

Kreetha

Posted 04 September 2009 - 10:43 AM

QUOTE(SL4 @ Sep 4 2009, 08:58 AM) <{POST_SNAPBACK}>

อ้าว!! ถ้าป๋าไปรับแล้วใครจะเตรียมงานช่วยผมล่ะคร๊าบบบบ rofl.gif rofl.gif

======================================

smiley-computer005.gif ให้เป็นหน้าที่คุณท้อปดีมั้ยครับ อุอุอุ

Oooo

#67 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 04 September 2009 - 10:48 AM

ใครให้คุณ SL4 รับส่ง โปรดระวังสายตาคู่นี้

ลองเทียบกับรูปเล็กล่างขวาดูครับ

โปรดใช้วิจารณญาณในการชม smiley-computer005.gif

#68 SL4

SL4

Posted 04 September 2009 - 10:58 AM

QUOTE(webmaster @ Sep 4 2009, 10:48 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ใครให้คุณ SL4 รับส่ง โปรดระวังสายตาคู่นี้

ลองเทียบกับรูปเล็กล่างขวาดูครับ

โปรดใช้วิจารณญาณในการชม smiley-computer005.gif

จบกัน...
อ.เว็บมาสเต้อ มาปล่อยมุขไว้ หากินต่อไม่ได้เลย....... เผลอมองคุณ o-ple แป๊บเดียวเอง พี่ตู่(ตากล้อง)กด shutter ไวจริงๆ

ล้อเล่นน้ะครับ เอาฮาไปวันๆ คนรับส่งมีเยอะครับ ไม่ต้องกังวล ถ้าเป็นผู้ชายจะหาคนรับส่งยากสักหน่อย....
--------------------
สำหรับเรื่อง meeting ระยอง ก็กำลังหาร้านอยู่เหมือนเดิม....ใจเย็นๆ (สงสัยต้องนัดกินกันร้านจิ้มจุ่ม ซ้ะแล้วมั้ง.....)

#69 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 04 September 2009 - 11:08 AM

QUOTE(SL4 @ Sep 4 2009, 10:58 AM) <{POST_SNAPBACK}>
จบกัน...
อ.เว็บมาสเต้อ มาปล่อยมุขไว้ หากินต่อไม่ได้เลย....... เผลอมองคุณ o-ple แป๊บเดียวเอง พี่ตู่(ตากล้อง)กด shutter ไวจริงๆ

ล้อเล่นน้ะครับ เอาฮาไปวันๆ คนรับส่งมีเยอะครับ ไม่ต้องกังวล ถ้าเป็นผู้ชายจะหาคนรับส่งยากสักหน่อย....
--------------------
สำหรับเรื่อง meeting ระยอง ก็กำลังหาร้านอยู่เหมือนเดิม....ใจเย็นๆ (สงสัยต้องนัดกินกันร้านจิ้มจุ่ม ซ้ะแล้วมั้ง.....)

กร๊ากกกกกกกกกกกก.........ฮามากครับ ขอบอก

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

#70 เอ๋อเหรอ.

เอ๋อเหรอ.

Posted 04 September 2009 - 11:44 AM

QUOTE(Toppy ('o') @ Sep 4 2009, 11:08 AM) <{POST_SNAPBACK}>
กร๊ากกกกกกกกกกกก.........ฮามากครับ ขอบอก

rofl.gif rofl.gif rofl.gif สายตาท่าน SL4 ในตอนนี้ บอกได้คำเดียว " อันตรายครับ..พี่น้อง...

#71 Kawaiine

Kawaiine

Super Member

Posted 04 September 2009 - 02:34 PM

แวะมาทักทายคร้า.....ว่าไปแล้ว คุณพี่หลายๆๆท่าน
หาสถานที่ได้รึยังค่ะ ตอนนี้คุณน้องก็รอฟังข่าวดีอยู่

<<<< smile.gif
opor

#72 เอ๋อเหรอ.

เอ๋อเหรอ.

Posted 04 September 2009 - 02:58 PM

QUOTE(Kawaiine @ Sep 4 2009, 02:34 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แวะมาทักทายคร้า.....ว่าไปแล้ว คุณพี่หลายๆๆท่าน
หาสถานที่ได้รึยังค่ะ ตอนนี้คุณน้องก็รอฟังข่าวดีอยู่

opor

drool.gif drool.gif drool.gif เอ้า..ว่าไงท่าน Kreetha ท่าน SL4 ขืนชักช้าเดี๋ยวน้องๆ เค้าเปลี่ยนใจ นา...ท่าน huglove.gif อึอึอึอึอึอึ...

#73 Kreetha

Kreetha

Posted 04 September 2009 - 03:38 PM

QUOTE(Kawaiine @ Sep 4 2009, 02:34 PM) <{POST_SNAPBACK}>

opor

เอ่อ.... smiley-computer005.gif งั้นคุณโอปอก็ลองเสนอสถานที่มาสักที่สองที่ดูสิครับ

แล้วเราค่อยมาโหวตกัน

===========================================

แบบนี้เห็นด้วยมั้ยครับท่าน b.boy
Oooo

#74 Kawaiine

Kawaiine

Posted 04 September 2009 - 04:08 PM

QUOTE(Kreetha @ Sep 4 2009, 03:38 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เอ่อ.... smiley-computer005.gif งั้นคุณโอปอก็ลองเสนอสถานที่มาสักที่สองที่ดูสิครับ

===========================================

แบบนี้เห็นด้วยมั้ยครับท่าน b.boy

งั้นขอเสนอ.............ตอนเช้าไปเที่ยวไร่องุ่นสุพรรษา ( ไวน์องุ่น เค้ารสชาดดี ละก้อ น้ำองุ่นก้ออร่อย อีกอย่างขนมเค้าก้อน่าทาน )
จากนั้น พอสายๆๆ มุ่งหน้าไป สัตหีบ ไปเที่ยว หาดนางรำ กัน ( น้ำทะเลเค้าสวยมากๆ ไม่เหมือนบางแสนจร้าต่างกันเยอะ )
แล้ว ๆๆๆๆๆๆๆๆ เราก้อไปไหว้ กรมหลวงชุมพรกันดีมั้ยค่ะ (เค้าว่ากันว่า ขอสิ่งใดได้สิ่งนั่น confirm )
คุณกรีฑา ,คุณSL4 . คุณB.Boy และคุณพี่หลายๆๆท่าน
คิดเห็นว่ายังไงค่ะ เพราะว่าที่รู้ๆๆก้อมีแค่นี้ละค่ะ

#75 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 04 September 2009 - 04:32 PM

QUOTE(Kawaiine @ Sep 4 2009, 04:08 PM) <{POST_SNAPBACK}>
งั้นขอเสนอ.............ตอนเช้าไปเที่ยวไร่องุ่นสุพรรษา ( ไวน์องุ่น เค้ารสชาดดี ละก้อ น้ำองุ่นก้ออร่อย อีกอย่างขนมเค้าก้อน่าทาน )
จากนั้น พอสายๆๆ มุ่งหน้าไป สัตหีบ ไปเที่ยว หาดนางรำ กัน ( น้ำทะเลเค้าสวยมากๆ ไม่เหมือนบางแสนจร้าต่างกันเยอะ )
แล้ว ๆๆๆๆๆๆๆๆ เราก้อไปไหว้ กรมหลวงชุมพรกันดีมั้ยค่ะ (เค้าว่ากันว่า ขอสิ่งใดได้สิ่งนั่น confirm )
คุณกรีฑา ,คุณSL4 . คุณB.Boy และคุณพี่หลายๆๆท่าน
คิดเห็นว่ายังไงค่ะ เพราะว่าที่รู้ๆๆก้อมีแค่นี้ละค่ะ

กรมหลวงชุมพร รูปตรงลายเซ้นต์ผมไง ที่ยืนอ้าแขนหลับตาอยู่เนีย

#76 Kawaiine

Kawaiine

Posted 04 September 2009 - 04:36 PM

อ๋อ..............เห็นละค่ะ ม่ายได้สังเกตุ
แต่ไม่ทราบว่าคุณพี่ อธิฐาน ประทัด กี่ดอกค่ะ อิอิๆๆๆ

#77 เอ๋อเหรอ.

เอ๋อเหรอ.

Posted 04 September 2009 - 04:50 PM

QUOTE(Kreetha @ Sep 4 2009, 03:38 PM) <{POST_SNAPBACK}>

bash.gif bash.gif bash.gif ผมคนใจง่ายครับ น้องเค้าว่ายังไง ผมก็ว่าอย่างนั้นครับ ( เออ ออ ห่อ หมก ) เพื่อความไม่ขัดแย้งครับ lol.gif lol.gif

#78 SL4

SL4

Posted 04 September 2009 - 05:03 PM

QUOTE(Toppy ('o') @ Sep 4 2009, 04:32 PM) <{POST_SNAPBACK}>
กรมหลวงชุมพร รูปตรงลายเซ้นต์ผมไง ที่ยืนอ้าแขนหลับตาอยู่เนีย

เอ่อ...คุณ top ครับ
เสด็จเตี่ย ท่านประทับอยู่หลายที่หน่ะครับ ตามที่ผมเข้าใจ น่าจะเป็นตรงที่ แยก นย. ก่อนถึงวัดสัตหับ(วัดหลวงพ่ออี๋)หรือเปล่าครับ...
ตรงคุณ top ยืนคือ บนเขา สทร.หรือเปล่าครับ....

QUOTE(Kawaiine)

เห็นด้วยครับ แล้วเราจะกินอะไรกันดีครับ.... ปิ้งย่างตรงหาดนางรำได้ป่าว ......

#79 Kawaiine

Kawaiine

Posted 04 September 2009 - 05:18 PM

QUOTE(SL4 @ Sep 4 2009, 05:03 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เสด็จเตี่ย ท่านประทับอยู่หลายที่หน่ะครับ ตามที่ผมเข้าใจ น่าจะเป็นตรงที่ แยก นย. ก่อนถึงวัดสัตหับ(วัดหลวงพ่ออี๋)หรือเปล่าครับ...
ตรงคุณ top ยืนคือ บนเขา สทร.หรือเปล่าครับ....

เห็นด้วยครับ แล้วเราจะกินอะไรกันดีครับ.... ปิ้งย่างตรงหาดนางรำได้ป่าว ......

อันนี้ไม่แน่จัยค่ะ เค้ามีร้านอาหารข้างในนะค่ะ
แต่เป็นพื้นที่ของทหาร แต่ถ้าอยากได้ข้อมูลเดี๋ยวจัดให้ค่ะ
เพราะว่าครั้งที่เคยไป เตรียมอาหารไปเอง และก้ออุดหนุนที่นั่นด้วยค่ะ

#80 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 04 September 2009 - 05:21 PM

QUOTE(SL4 @ Sep 4 2009, 05:03 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ใช่แล้ว เขา สทร5 เสร็จเตี๋ย น่าจะที่เดียวกันนะครับ

แก้ไขแล้วจ้า จริงหมายถึง สถานที่น่ะครับ smiley-angry017.gif

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users