Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ห้องระยองไม่มีใครจัด meeting มั่ง หรือครับ??

• This topic is locked This topic is locked
118 replies to this topic

#81 SL4

SL4

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 04 September 2009 - 05:37 PM

คุณ top ใช้ สรรพนามเสด็จเตี่ยผิดครับ!!!!
--Learning from mistaken--

#82 Kreetha

Kreetha

Posted 04 September 2009 - 08:00 PM

QUOTE(Kawaiine @ Sep 4 2009, 04:08 PM) <{POST_SNAPBACK}>
งั้นขอเสนอ.............ตอนเช้าไปเที่ยวไร่องุ่นสุพรรษา ( ไวน์องุ่น เค้ารสชาดดี ละก้อ น้ำองุ่นก้ออร่อย อีกอย่างขนมเค้าก้อน่าทาน )
จากนั้น พอสายๆๆ มุ่งหน้าไป สัตหีบ ไปเที่ยว หาดนางรำ กัน ( น้ำทะเลเค้าสวยมากๆ ไม่เหมือนบางแสนจร้าต่างกันเยอะ )
แล้ว ๆๆๆๆๆๆๆๆ เราก้อไปไหว้ กรมหลวงชุมพรกันดีมั้ยค่ะ (เค้าว่ากันว่า ขอสิ่งใดได้สิ่งนั่น confirm )
คุณกรีฑา ,คุณSL4 . คุณB.Boy และคุณพี่หลายๆๆท่าน
คิดเห็นว่ายังไงค่ะ เพราะว่าที่รู้ๆๆก้อมีแค่นี้ละค่ะ

เป็นข้อเสนอที่ดีมากครับ rolleyes.gif

แต่ว่า ถ้าจะไปให้ครบทั้งสามที่ผมไม่แน่ใจเหมือนกันว่าจะมีอุปสรรค์ทางด้านเวลาหรือเปล่า
อย่าลืมนะครับว่านี่เป็นครั้งแรกที่ชาวเราจะได้พบปะกัน(ไม่นับท่านที่เคยพบกันแล้วนะ
ครับ)
ผมกังวลว่ากว่าจะรวมตัวกันครบ กว่าจะได้เคลื่อนขบวน อาจจะใช้เวลาพอสมควรอยู่

อย่างไรก็ตามสุดท้ายก็ขึ้นอยู่กับสมาชิกทุกท่านครับ เสียงส่วนมากว่าไงก็ว่าไปตามนั้นครับ biggrin.gif
Oooo

#83 Kawaiine

Kawaiine

Super Member

Posted 05 September 2009 - 10:48 AM

ถ้าอย่างนั้น โอปอเสนอวันก่อนละกันดีมั้ยค่ะ
อย่างเร็วที่สุด ก้อ 4 /10 /2009
ถ้าพี่ๆๆ ตกลงวันนี้ เดี๋ยวน้องโอปอจะเสนอต่อไป จะเอารายการ
Itinerary มาให้ดูกัน .....เร็วๆๆนะค่ะคุณพี่ทุกๆๆ ท่าน

#84 เอ๋อเหรอ.

เอ๋อเหรอ.

Premium Member

• Power Members

Posted 05 September 2009 - 12:23 PM

QUOTE(Kawaiine @ Sep 5 2009, 10:48 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้าอย่างนั้น โอปอเสนอวันก่อนละกันดีมั้ยค่ะ
อย่างเร็วที่สุด ก้อ 4 /10 /2009
ถ้าพี่ๆๆ ตกลงวันนี้ เดี๋ยวน้องโอปอจะเสนอต่อไป จะเอารายการ
Itinerary มาให้ดูกัน .....เร็วๆๆนะค่ะคุณพี่ทุกๆๆ ท่าน

inlove1.gif inlove1.gif inlove1.gif เห็นด้วย .. เห็นดี .. เห็นชอบครับ ทุกอย่างแล้วแต่น้อง โอปอ ว่าไงครับคุณ Kreetha

#85 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 05 September 2009 - 05:01 PM

QUOTE(b.boy @ Sep 5 2009, 12:23 PM) <{POST_SNAPBACK}>
inlove1.gif inlove1.gif inlove1.gif เห็นด้วย .. เห็นดี .. เห็นชอบครับ ทุกอย่างแล้วแต่น้อง โอปอ ว่าไงครับคุณ Kreetha

แหม๊ะ...แน่นอนจริงๆเลย พี่เรา 555+

ขนมจีบเยอะ จริง จริ๊งงง... smiley-eatdrink004.gif

#86 SL4

SL4

Posted 07 September 2009 - 09:34 AM

QUOTE(Kawaiine @ Sep 5 2009, 10:48 AM) <{POST_SNAPBACK}>

ผมตงลงคนแรกครับ

QUOTE(b.boy)
เห็นด้วย .. เห็นดี .. เห็นชอบครับ ทุกอย่างแล้วแต่น้อง โอปอ ว่าไงครับคุณ Kreetha

ได้ข่าวว่าคุณ boy จะมาอยู่ห้องระยองหรือครับ.... แหม..เห็นสาวๆเยอะอยากย้ายห้องเลยหรือครับ???.

#87 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

Posted 07 September 2009 - 09:40 AM

QUOTE(SL4 @ Sep 7 2009, 09:34 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ผมตงลงคนแรกครับ

ได้ข่าวว่าคุณ boy จะมาอยู่ห้องระยองหรือครับ.... แหม..เห็นสาวๆเยอะอยากย้ายห้องเลยหรือครับ???.

วันที่ 4 ออกพรรษาพอดีเลย 555

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#88 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Interests:-

Posted 07 September 2009 - 09:41 AM

QUOTE(Toppy ('o') @ Sep 7 2009, 09:40 AM) <{POST_SNAPBACK}>

จะเข้าหรือจะออก พี่ก็เห็นน้องฉลองอยู่เป็นนิจ หุหุ lol.gif

#89 SL4

SL4

Posted 07 September 2009 - 09:42 AM

QUOTE(Toppy ('o') @ Sep 7 2009, 09:40 AM) <{POST_SNAPBACK}>

อ้าว สงสัยจะแห้วซ้ะแล้วครับ... ต้องทำไปทำบุญ ผมคนธรรมะธรรมโมหน่ะครับ

#90 PoOkPoOy

PoOkPoOy

Posted 08 September 2009 - 10:21 AM

ไปด้วยคะ ไปด้วย เพิ่งจะมาทำงานด้านนี้ครั้งแรก อยากพบปะท่านจอมยุทธทั้งหลายเพื่อขอวิชาด้วย จะเข้ามา update ข้อมูลเรื่อย ๆนะคะ

#91 Kreetha

Kreetha

Posted 08 September 2009 - 01:01 PM

QUOTE(PoOkPoOy @ Sep 8 2009, 10:21 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ไปด้วยคะ ไปด้วย เพิ่งจะมาทำงานด้านนี้ครั้งแรก อยากพบปะท่านจอมยุทธทั้งหลายเพื่อขอวิชาด้วย จะเข้ามา update ข้อมูลเรื่อย ๆนะคะ

อยากให้ไปจัดที่ไหนเสนอมาเลยครับ แล้วค่อยมาโหวตกันอีกที

=====================================

ถ้าจัดวันที่4จริงๆ ผมว่าป๋าSL4ต้องยกเลิกการไปทำบุญแง๋มๆ rofl.gif จริงมั้ยป๋า
Oooo

#92 Kawaiine

Kawaiine

Posted 08 September 2009 - 02:13 PM

QUOTE(Kreetha @ Sep 8 2009, 01:01 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อยากให้ไปจัดที่ไหนเสนอมาเลยครับ แล้วค่อยมาโหวตกันอีกที

=====================================

ถ้าจัดวันที่4จริงๆ ผมว่าป๋าSL4ต้องยกเลิกการไปทำบุญแง๋มๆ rofl.gif จริงมั้ยป๋า

แหม๋คุณพี่กรีฑา............ทำบุญเค้าทำเช้าม่ายช่ายหรอค่ะ อย่างนี้
ก้อยกพล ISO ระยอง ทำบุญด้วยกันเลยสิค่ะ......จะได้บุญเยอะๆๆไง
แล้วคุณพี่ SL4 ยินดีให้ไปร่วมทำบุญด้วยมั้ยค่ะ candledinner.gif

#93 SL4

SL4

Posted 08 September 2009 - 03:10 PM

คนอยู่บ้านไกลๆ เขาจะไม่สะดวกหน่ะสิครับ......

ยินดีร่วมทำบุญกับคุณโอปออยู่แล้วครับ.......

#94 เอ๋อเหรอ.

เอ๋อเหรอ.

Premium Member

• Power Members

Posted 08 September 2009 - 04:39 PM

QUOTE(SL4 @ Sep 8 2009, 03:10 PM) <{POST_SNAPBACK}>
คนอยู่บ้านไกลๆ เขาจะไม่สะดวกหน่ะสิครับ......

ยินดีร่วมทำบุญกับคุณโอปออยู่แล้วครับ.......

smiley-angry017.gif smiley-angry017.gif smiley-angry017.gif ไปด้วยครับ ........ บ้านใกลแต่ใจอยู่ชลบุรี - ระยองครับ cheekkiss.gif

#95 Kreetha

Kreetha

Posted 11 September 2009 - 01:17 PM

QUOTE(Kawaiine @ Sep 8 2009, 02:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>
แหม๋คุณพี่กรีฑา............ทำบุญเค้าทำเช้าม่ายช่ายหรอค่ะ อย่างนี้
ก้อยกพล ISO ระยอง ทำบุญด้วยกันเลยสิค่ะ......จะได้บุญเยอะๆๆไง
แล้วคุณพี่ SL4 ยินดีให้ไปร่วมทำบุญด้วยมั้ยค่ะ candledinner.gif

ใช่ครับเค้าทำบุญกันตอนเช้า

แต่ผมกะจะชวนป๋าSL4ไปเตรียมตัวรอต้อนรับสมาชิกแต่เช้ามืดเลย drool.gif แล้วบุญก็ค่อยไปทำกันวันหลัง flirt2.gif

Oooo

#96 Kawaiine

Kawaiine

Posted 11 September 2009 - 03:48 PM

QUOTE(Kreetha @ Sep 11 2009, 01:17 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ใช่ครับเค้าทำบุญกันตอนเช้า

แต่ผมกะจะชวนป๋าSL4ไปเตรียมตัวรอต้อนรับสมาชิกแต่เช้ามืดเลย drool.gif แล้วบุญก็ค่อยไปทำกันวันหลัง flirt2.gif

โอ้โห้.............ถูกต้องเลยค่ะคุณพี่ งั้นแสดงว่าตกลงกันแล้วช่ายมั้ยว่าวันที่ 4/10/2009
รบกวน confirm ด้วยนะค่ะ

#97 SL4

SL4

Posted 11 September 2009 - 03:58 PM

QUOTE(Kawaiine @ Sep 11 2009, 03:48 PM) <{POST_SNAPBACK}>
โอ้โห้.............ถูกต้องเลยค่ะคุณพี่ งั้นแสดงว่าตกลงกันแล้วช่ายมั้ยว่าวันที่ 4/10/2009

เรื่องทำบุญจำเป็นจริงๆครับ นานๆจะมีวันพระที่ตรงกับเสาร์อาทิตย์
ส่วนตัวผม วันที่ 4 ได้ครับ แต่อาจจะสายสักหน่อย (11 โมงเป็นตันไป)
แต่ถ้าวันที่ 10 หรือ 11 ไปได้ตั้งแต่ตอน เช้ามืดเลยครับ

#98 Kreetha

Kreetha

Posted 11 September 2009 - 04:01 PM

QUOTE(Kawaiine @ Sep 11 2009, 03:48 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ง่ะ toothgrin.png ยังตกลงไม่ได้หรอกครับ ต้องรอเสียงส่วนใหญ่ก่อน

=========================================

ข้อความข้างบนนั้นผมแซวป๋าSL4เฉยๆอ่ะ ต้องขออภัยที่อาจทำให้เข้าใจผิดนะครับ sweat.gif
แต่อย่างไรก็ตาม การประชุมพบปะแห่งชาวเรานั้นจะมีขึ้นแน่นอนครับ
Oooo

#99 Kreetha

Kreetha

Posted 11 September 2009 - 04:04 PM

QUOTE(SL4 @ Sep 11 2009, 03:58 PM) <{POST_SNAPBACK}>
เรื่องทำบุญจำเป็นจริงๆครับ นานๆจะมีวันพระที่ตรงกับเสาร์อาทิตย์
ส่วนตัวผม วันที่ 4 ได้ครับ แต่อาจจะสายสักหน่อย (11 โมงเป็นตันไป)
แต่ถ้าวันที่ 10 หรือ 11 ไปได้ตั้งแต่ตอน เช้ามืดเลยครับ

อันนี้เห็นด้วยครับ wave.gif
Oooo

#100 Kawaiine

Kawaiine

Posted 11 September 2009 - 04:16 PM

พี่ว่ายังไงน้องก้อว่าอย่างนั้นละค่ะ smiley-eatdrink004.gif

2 user(s) are reading this topic

0 members, 2 guests, 0 anonymous users