Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

รบกวนขอ ข้อกำหนด UFAS แบบแปลภาษาไทยค่ะ

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 moomod

moomod

Super Member

Posted 06 July 2015 - 03:48 PM

ทางโรงงานต้องการส่งอาหารสัตว์ให้ลูกค้า แต่ลูกค้ามีการทำข้อกำหนดนี้ เลยอยากทราบว่าทางโรงงานจะส่งอาหารสัตว์ให้ลูกค้าได้หรือป่าวค่ะ

เลยอยากได้ข้อกำหนดภาษาไทยมาศึกษาข้อมูลค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยค่ะ

#2 QADCC

QADCC

Premium Member

• Power Members

Posted 09 July 2015 - 11:00 AM

UFAS น่าจะยังไม่มีแปลไทยเป็นทางการนะครับ เห็นในโรงงานแปลตามการตีความของแต่ละโรงงานน่ะครับผม 

ISO9001, ISO22000, GMP, HACCP, BRC, IFS, ....

#3 moomod

moomod

Super Member

Posted 10 July 2015 - 11:47 AM

UFAS น่าจะยังไม่มีแปลไทยเป็นทางการนะครับ เห็นในโรงงานแปลตามการตีความของแต่ละโรงงานน่ะครับผม 

ขอบคุณนะคะ 

#4 QADCC

QADCC

Premium Member

• Power Members

Posted 12 July 2015 - 01:08 AM

คุณ moomod อยู่ในรง.อาหารสัตว์หรือเปล่าเอ่ย

ISO9001, ISO22000, GMP, HACCP, BRC, IFS, ....

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users