Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ต้องการที่ปรึกษา ISO ISO 9001 / ISO 14001 / OHSAS 18001

• This topic is locked This topic is locked
1 reply to this topic

#1 Nainoom

Nainoom

Posted 18 April 2009 - 10:40 AM

ต้องการที่ปรึกษาเพื่อ ISO ISO 9001 / ISO 14001 / OHSAS 18001 เพื่อจัดทำระบบให้กับโรงงานผลิต
และ ในบางครั้งจำเป็นต้องเดินทางไปที่ Site งานที่ต่างจังหวัด

รายละเอียดติดต่อที่ mcnong@hotmail.com

#2 Oil_Chang

Oil_Chang

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 30 April 2009 - 02:16 PM

อยากมีรายได้เสริมเหมือนกันค่ะ ประสบการณ์ 11 ปี(ในวงการiso)

พอจะช่วยงานได้มั๊ยคะ แต่คงจะช่วยได้เป็น part time ค่ะ(เพราะมีงานประจำ)

เผื่อไว้น่ะค่ะ เผื่อไม่ต้องการจ้างประจำ เพราะถ้าจบโปรเจคแล้ว

ผู้ที่เป็นเจ้าบ้านจะต้องเป็นคนดูแลให้ระบบเดินหน้าต่อไป

1 อาทิตย์ เข้าออฟฟิศได้ 1-2 ครั้ง(ช่วยจัดทำระบบและเป็นที่ปรึกษา)

สำหรับวงการเดียวกัน เต็มที่อยู่แล้วค่ะ..เข้ามาคุยกันได้นะคะ...

2 user(s) are reading this topic

0 members, 2 guests, 0 anonymous users