Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

การทำระบบ ISO 9001 กับโชว์รูมรถยนต์

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 worawan_nee

worawan_nee

Premium Member

• Power Members

Posted 21 October 2015 - 03:46 PM

ท่านใดเคยทำระบบให้โชว์รูมรถยนต์บ้างคะ

อยากสอบถามค่ะว่า รูปแบบการทำเหมือนกับที่ทำระบบตามบริษัทหรือเปล่าคะ?

รบกวนช่วยแชร์ด้วยนะคะ :sweat:

#2 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 21 October 2015 - 03:55 PM

มีกิจกรรมซ่อมบำรุงหลังการขายด้วยหรือไม่ครับ

แต่จะมีหรือไม่มีกิจกรรมดังกล่าว  ก็จัดทำระบบเหมือนระบบปกติ

#3 worawan_nee

worawan_nee

Premium Member

• Power Members

Posted 21 October 2015 - 04:09 PM

คือทำเหมือนระบบตามบริษัทเลยเหรอคะ เช่น

เขียน QM , Procedure , WI ,Form 

ตามด้วย Training พนักงาน 

Internal audit / CAR/PAR System 

Management review  

อะไรประมาณนี้เหรอคะ

พอดีอยากศึกษาเผื่ออนาคตจะเปลี่ยนไปทำระบบตามโชว์รูมค่ะ 5555

#4 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

• Super Power Members

Posted 21 October 2015 - 05:22 PM

คือทำเหมือนระบบตามบริษัทเลยเหรอคะ เช่น

เขียน QM , Procedure , WI ,Form 

ตามด้วย Training พนักงาน 

Internal audit / CAR/PAR System 

Management review  

อะไรประมาณนี้เหรอคะ

พอดีอยากศึกษาเผื่ออนาคตจะเปลี่ยนไปทำระบบตามโชว์รูมค่ะ 5555

ถูกต้องครับ  ตามนั้นเลยครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users