Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

อยากขอตัวอย่าง Procedure manual เรื่อง partner relationship management ค่ะ

partner relationship manageme

• Please log in to reply
No replies to this topic

#1 AkaneRainbow

AkaneRainbow

Super Member

Posted 15 March 2016 - 02:57 PM

พอดีว่าทางผู้บริหาร อยากให้มี Procedure manual เรื่อง partner relationship management ค่ะ จึงอยากขอคำแนะนำเกี่ยวกับการเขียน flowchart เรื่องนี้หน่อยค่ะ ไม่เข้าใจว่าจะเขียน flowchart ยังไงดี ลองไปหาในเว็บ ก็เจอแต่เนื้อหา เรียบเรียงเป็น Flow ไม่ถูก รบกวนผู้รู้ให้คำแนะนำทีนะคะ บริษัทฯ เป็นธุรกิจประเภท trading ซื้อมาขายไปค่ะ  ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

โพสนี้เป็นโพสแรก หากผิดพลาดอะไร ขอโทษด้วยนะคะ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users