Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ขอความกรุณา อยากได้ตัวอย่างและข้อมูลการวางแผนการทำ MTBF & MTTR เครื่องจักรครับ

• Please log in to reply
2 replies to this topic

#1 jiraphat2015

jiraphat2015

Posted 25 December 2015 - 12:22 PM

พี่ๆท่านใด มีตัวอย่างแผนการทำ MTBF & MTTR ขอความกรุณาด้วยครับ

รูปแบบและแนวทางจะทำแบบไหนครับ เพราะตอนนี้

ทางเจ้านายต้องการให้ทำ ผมก็ยังไม่ชำนาญประสบการณ์และไไม่มีข้อมูลเลยครับ

สามารถส่งได้ที่ chiwatthanai2015@hotmail.com

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆครับ (Maintenance มือไหม่)

#2 vpc

vpc

Super Member

Posted 30 December 2015 - 11:28 AM

ลองเช้าไปดูเฟซของคุณกิตติพงษ์ อรัญวัฒนานนท์ ดูซิค่ะ น่าจะช่วยได้ค่ะ https://www.facebook...&type=3

#3 jiraphat2015

jiraphat2015

Posted 03 January 2016 - 01:40 PM

ขอบคุณมากครับ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users