Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

หางาน ISO Officer / Document Control แถวรังสิต, ปทุมธานี, อยุธยา

• This topic is locked This topic is locked
1 reply to this topic

#1 Kanoknuy

Kanoknuy

Supreme Member

• Power Members

Posted 11 May 2009 - 10:46 AM

สวัสดีค่ะ เพื่อนสมาชิก Isothai.com

ต้องการหางานทำหน้าที่ ISO officer / Document Control แถวรังสิต
ปทุมธานี, อยุธยา, นครราชสีมา และขอนแก่นค่ะ ปัจจุบันโรงงานกำลังจะปิดตัว เนื่องจากขาดสภาพคล่อง
จึงหางานใหม่ค่ะ สามารถเริ่มงานได้ประมาณเดือนกรกฏาคม 2552

คุณสมบัติ เพศหญิง, โสด, อายุ 27 ปี จบปริญญาตรี ม.รามคำแหง
ประสบการณ์
1. มีประสบการณ์ทำงานระบบ ISO 9001 มาประมาณ 4 ปี
2. มีประสบกาณ์สนับสนุนระบบ ISO 14001 ในเรื่อง EMP, Aspect, Wast Management
3. เป็นเลขากลุ่มกิจกรรม 5ส. ของโรงงาน
4. รองหัวหน้าทีมดำเนินกิจกรรมวรสารเพื่อเพื่อนพนักงานโรงงาน
5. เป็น Auditor ISO 9001:2008 & ISO 14001:2004
6. สามารถเดินทางไปทำงานต่างจังหวัดได้ค่ะ

ถ้าท่านใดสนใจ หรือมีเพื่อนสมาชิกแนะนำบริษัท สามารถติดต่อได้ที่ nuynananuy@hotmail.com
ขอบคุณมากค่ะที่ช่วยบอกต่อ

#2 panisa.k

panisa.k

(@_@)

• Super Power Members

Posted 11 May 2009 - 11:45 AM

QUOTE(Kanoknuy @ May 11 2009, 10:46 AM) <{POST_SNAPBACK}>
สวัสดีค่ะ เพื่อนสมาชิก Isothai.com

ต้องการหางานทำหน้าที่ ISO officer / Document Control แถวรังสิต
ปทุมธานี, อยุธยา, นครราชสีมา และขอนแก่นค่ะ ปัจจุบันโรงงานกำลังจะปิดตัว เนื่องจากขาดสภาพคล่อง
จึงหางานใหม่ค่ะ สามารถเริ่มงานได้ประมาณเดือนกรกฏาคม 2552

คุณสมบัติ เพศหญิง, โสด, อายุ 27 ปี จบปริญญาตรี ม.รามคำแหง
ประสบการณ์
1. มีประสบการณ์ทำงานระบบ ISO 9001 มาประมาณ 4 ปี
2. มีประสบกาณ์สนับสนุนระบบ ISO 14001 ในเรื่อง EMP, Aspect, Wast Management
3. เป็นเลขากลุ่มกิจกรรม 5ส. ของโรงงาน
4. รองหัวหน้าทีมดำเนินกิจกรรมวรสารเพื่อเพื่อนพนักงานโรงงาน
5. เป็น Auditor ISO 9001:2008 & ISO 14001:2004
6. สามารถเดินทางไปทำงานต่างจังหวัดได้ค่ะ

ถ้าท่านใดสนใจ หรือมีเพื่อนสมาชิกแนะนำบริษัท สามารถติดต่อได้ที่ nuynananuy@hotmail.com
ขอบคุณมากค่ะที่ช่วยบอกต่อ

เป็นกำลังใจ..ขอให้ได้งานเร็วๆนะคะ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users