Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

รบกวนขอ VDA 6.3 Manual ฉบับภาษาอังกฤษ หรือ ภาษาไทย

• Please log in to reply
2 replies to this topic

#1 ไตรโชค

ไตรโชค

Posted 18 August 2016 - 02:05 PM

ท่านใดพอมีคู่มือ หรือเคยตอบ แบบฟอร์ม ของ VDA 6.3  บ้างครับ พอดีลูกค้าให้กรอก แต่พอส่งกลับเขาบอกผมตอบไม่ถูก เลยส่งคู่มือมาให้ศีกษา แต่มันเป็นภาษาจีนครับ ให้ล่ามช่วยแปล ล่ามบอกอ่านแล้วงง ไม่ค่อยตรงกับคำถามที่เป็นภาษาอังกฤษ  ใครพอมีรบกวนด้วยครับ  ส่งมาที่เมลก็ได้ครับ

qmr@hongbo.co.th

#2 Barachem

Barachem

Premium Member

• Power Members

Posted 19 August 2016 - 11:18 AM

เข้าเว๊ปนี้ค่ะ http://nimonik.com/2...pad-and-iphone/

#3 ไตรโชค

ไตรโชค

Posted 22 August 2016 - 08:06 AM

ขอบคุณครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users