Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

Monthly Meeting Agenda File

• Please log in to reply
No replies to this topic

#1 Wasanasan68

Wasanasan68

Posted 26 November 2019 - 04:03 PM

ได้โจทย์จากผู้บริหารว่า ให้หาวาระการประชุมประจำเดือนของแต่ละแผนก เพื่อจัดประชุมประจำเดือน โดยส่วนตัวได้เสนอไปแล้วคือ KPI และ งาน Operation ต่างๆ แต่ก็ยังไม่เพียงพอต่อความต้องการ จะรบกวนขอตัวอย่างหน่อยค่ะ ว่าจะต้องเตรียมหัวข้ออะไรบ้างให้กับแผนกต่างๆนำเข้าประชุมค่ะ Note 1. บริษัทมีประชุม Management Review ทุก 6 เดือน นอกเหนือจาก Monthly meeting ค่ะ จึงไม่ได้นำหัวข้อจาก Management Review มาประชุมทุกหัวข้อ 2. บริษัททำระบบ GMP และ ISO9001:2015, ISO15378 และอยู่ระหว่างการขอ ISO13485 ค่ะ รบกวนหน่อยนะคะ คิดจนปวดหัวหล่ะค่ะ

Email Wasanasan68@yahoo.com

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users