Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

อยากขอแนวทางProcedureห้องปฎิบัติการทดสอบแรงดึงครับ

• Please log in to reply
3 replies to this topic

#1 มาโนช รื่นเริง

มาโนช รื่นเริง

Posted 02 December 2019 - 04:15 PM

พอดีที่โรงงานกำลังอยู่ในระหว่างขอใบรับรองห้องปฏิบัติการ 17025:2017 ตอนนี้ทางที่ปรึกษาลองให้เขียน Procedure ให้ดู แต่ผมพึ่งเริ่มงานใหม่เลยไม่รู้ขั้นตอน ขอความกรุณาพี่ๆในห้องด้วยนะครับ

#2 Mr.Joe

Mr.Joe

Premium Member

• Power Members

Posted 03 December 2019 - 02:23 PM

ขอตัวอย่างจากที่ปรึกษาเลยครับ เสียตั้งค์จ้างมาแล้ว 

มีใครใช้ Lotus Notes บ้างมั้ย

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

#3 angca

angca

Super Member

Posted 03 December 2019 - 07:42 PM

พอดีที่โรงงานกำลังอยู่ในระหว่างขอใบรับรองห้องปฏิบัติการ 17025:2017 ตอนนี้ทางที่ปรึกษาลองให้เขียน Procedure ให้ดู แต่ผมพึ่งเริ่มงานใหม่เลยไม่รู้ขั้นตอน ขอความกรุณาพี่ๆในห้องด้วยนะครับ

ขอตัวอย่างจากที่ปรึกษาเลยครับ
ให้ไปก็เท่านั้นครับหากไม่รู้ข้อกำหนด
เบื้องต้นขอ​ Procedure​ บังคับ​ 10​ เล่ม​ ก่อนเลย​

#4 มาโนช รื่นเริง

มาโนช รื่นเริง

Posted 04 December 2019 - 11:26 AM

ขอบคุณครับ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users