Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ด่วน!!! หาคนช่วยทำ ISO9001 แถวถนนพระราม 2

• This topic is locked This topic is locked
16 replies to this topic

#1 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 28 May 2009 - 10:25 AM

หาคนช่วยงาน ทำระบบ ISO9001:2008 ชั่วคราวประมาณ 1 เดือนครับ ใครว่างงาน หรือพอมีเวลาสักอาทิตย์ละ 3 วัน (รวมวันเสาร์) อยากรับงานนี้ ติดต่อผมได้เลย

คุณสมบัติ

1. มีความรู้ ความเข้าใจ เกี่ยวกับข้อกำหนด ISO9001:2008 หรือ ISO9001:2000 (ยังไม่ได้อัพเกรด) ค่อนข้างดี
2. มีประสบการณ์ทำงานเกี่ยวกับ ISO9001 รวมถึงการจัดทำเอกสารในระบบ เขียนเอกสารระดับต่างๆ เป็น
3. สามารถเดินทางมาทำงานแถวถนนพระราม 2 ได้เอง
4. ไม่อีโก้สูง รับผิดชอบ มีจิตสำนึกต้องการช่วยให้ลูกค้าประสบผลสำเร็จ

การทำงานจะอยู่ในการควบคุมดูแลของผมโดยตรงครับ

ใครที่สนใจ ส่ง Resume มาให้ผมที่อีเมล isothainetwork@hotmail.com

ด่วนมากครับ

#2 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Hornor Member

• Super Power Members

Posted 28 May 2009 - 10:38 AM

เรียนสอบถามนิดหนึ่ง ครับ
เรื่องช่วงเวลาทำงาน อ่ะครับ
วันไหน ถึงวันไหน ใน 1 สัปดาห์ กี่โมงถึงกี่โมง อ่ะครับ ท่านWEB
ปล. อยากทราบ รายละเอียด ของเวลาทำงานครับ

Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

#3 panisa.k

panisa.k

(@_@)

Posted 28 May 2009 - 10:46 AM

พระราม 2 ช่วงไหนคะ???

อยู่พระราม2 เหมือนกัน กม.7 แถวเซ็นทรัลอ่ะค่ะ

#4 webmaster

webmaster

Posted 28 May 2009 - 10:54 AM

QUOTE(อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม) @ May 28 2009, 10:38 AM) <{POST_SNAPBACK}>
เรียนสอบถามนิดหนึ่ง ครับ
เรื่องช่วงเวลาทำงาน อ่ะครับ
วันไหน ถึงวันไหน ใน 1 สัปดาห์ กี่โมงถึงกี่โมง อ่ะครับ ท่านWEB
ปล. อยากทราบ รายละเอียด ของเวลาทำงานครับ

ต้องคุยกันครับ ว่าจะสามารถมาวันไหนได้บ้าง ยืดหยุ่นได้ครับ

ถ้าสมัครเข้ามาก็ระบุไว้ด้วยว่า สะดวกวันไหนถึงวันไหน หรือไม่แน่ แต่ให้เวลาต่อสัปดาห์ได้แน่นอนก็ระบุมา

ทำงานเต็มเวลาปกติครับ เช่นแปดโมงครึ่งถึงห้าโมงเย็น นั่งทำงานที่บริษัทเค้าเลย

หรือได้แค่ครึ่งวัน ก็ยังจะรับไว้พิจารณาครับ

เวลาพอยืดหยุ่นได้ แต่งานต้องเสร็จครับ

ขอบข่ายงานคือ...ช่วยเขาทำครับ ในส่วนที่เขาทำไม่ไหว Everything ครับ rolleyes.gif

ไม่ใช่งานคอนซัลต์นะครับ แต่เกือบๆ หรือเป็นผู้ช่วยพระเอก ประมาณลักษณ์ อภิชาติ เป็นผู้ช่วยสรพงษ์ นั่นแหละ (ผมเป็นสรพงษ์ cool.gif )

จริงๆ มันเกือบจบโครงการแล้ว แต่ด้วยปัญหาบางประการที่จำเป็นต้องหาคนมาช่วยครับ

#5 webmaster

webmaster

Posted 28 May 2009 - 10:56 AM

QUOTE(panisa.k @ May 28 2009, 10:46 AM) <{POST_SNAPBACK}>
พระราม 2 ช่วงไหนคะ???

อยู่พระราม2 เหมือนกัน กม.7 แถวเซ็นทรัลอ่ะค่ะ

แถวนั้นแหละครับ ใกล้มากๆๆๆ

#6 MR_คนสวย

MR_คนสวย

Premium Member

• Power Members

Posted 28 May 2009 - 11:17 AM

QUOTE(webmaster @ May 28 2009, 10:54 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ต้องคุยกันครับ ว่าจะสามารถมาวันไหนได้บ้าง ยืดหยุ่นได้ครับ

ถ้าสมัครเข้ามาก็ระบุไว้ด้วยว่า สะดวกวันไหนถึงวันไหน หรือไม่แน่ แต่ให้เวลาต่อสัปดาห์ได้แน่นอนก็ระบุมา

ทำงานเต็มเวลาปกติครับ เช่นแปดโมงครึ่งถึงห้าโมงเย็น นั่งทำงานที่บริษัทเค้าเลย

หรือได้แค่ครึ่งวัน ก็ยังจะรับไว้พิจารณาครับ

เวลาพอยืดหยุ่นได้ แต่งานต้องเสร็จครับ

ขอบข่ายงานคือ...ช่วยเขาทำครับ ในส่วนที่เขาทำไม่ไหว Everything ครับ rolleyes.gif

ไม่ใช่งานคอนซัลต์นะครับ แต่เกือบๆ หรือเป็นผู้ช่วยพระเอก ประมาณลักษณ์ อภิชาติ เป็นผู้ช่วยสรพงษ์ นั่นแหละ (ผมเป็นสรพงษ์ cool.gif )

จริงๆ มันเกือบจบโครงการแล้ว แต่ด้วยปัญหาบางประการที่จำเป็นต้องหาคนมาช่วยครับ

สวัสดีค่ะ
สนใจมากเลยค่ะ แต่สะดวกทำในวันอาทิตย์ค่ะเต็มวัน และสามารถเอางานกลับมาทำได้ในวันปกติ ให้กำหนดเสร็จได้ค่ะ มีประสบการณ์มากกว่า 5 ปีค่ะ

Best Regards,
MR _

#7 webmaster

webmaster

Posted 28 May 2009 - 11:20 AM

QUOTE(MR_คนสวย @ May 28 2009, 11:17 AM) <{POST_SNAPBACK}>
สวัสดีค่ะ
สนใจมากเลยค่ะ แต่สะดวกทำในวันอาทิตย์ค่ะเต็มวัน และสามารถเอางานกลับมาทำได้ในวันปกติ ให้กำหนดเสร็จได้ค่ะ มีประสบการณ์มากกว่า 5 ปีค่ะ

วันอาทิตย์ บริษัทเขาหยุด จะไม่เจอใครนะสิครับ

ขอเป็น จันทร์ ถึงเสาร์นะครับ

#8 เอ๋อเหรอ.

เอ๋อเหรอ.

Posted 28 May 2009 - 11:40 AM

อยากทำครับ แต่ทำงานจันทร์ถึงเสาร์ เสียดายจัง

#9 MR_คนสวย

MR_คนสวย

Posted 28 May 2009 - 11:57 AM

QUOTE(webmaster @ May 28 2009, 11:20 AM) <{POST_SNAPBACK}>
วันอาทิตย์ บริษัทเขาหยุด จะไม่เจอใครนะสิครับ

ขอบคุณมากค่ะ
คงไม่มีโอกาสค่ะเพราะวันปกติทำงานประจำค่ะ blink.gif
MR _

#10 DooK

DooK

Posted 28 May 2009 - 09:42 PM

QUOTE(webmaster @ May 28 2009, 10:25 AM) <{POST_SNAPBACK}>
หาคนช่วยงาน ทำระบบ ISO9001:2008 ชั่วคราวประมาณ 1 เดือนครับ ใครว่างงาน หรือพอมีเวลาสักอาทิตย์ละ 3 วัน (รวมวันเสาร์) อยากรับงานนี้ ติดต่อผมได้เลย

คุณสมบัติ

1. มีความรู้ ความเข้าใจ เกี่ยวกับข้อกำหนด ISO9001:2008 หรือ ISO9001:2000 (ยังไม่ได้อัพเกรด) ค่อนข้างดี
2. มีประสบการณ์ทำงานเกี่ยวกับ ISO9001 รวมถึงการจัดทำเอกสารในระบบ เขียนเอกสารระดับต่างๆ เป็น
3. สามารถเดินทางมาทำงานแถวถนนพระราม 2 ได้เอง
4. ไม่อีโก้สูง รับผิดชอบ มีจิตสำนึกต้องการช่วยให้ลูกค้าประสบผลสำเร็จ

การทำงานจะอยู่ในการควบคุมดูแลของผมโดยตรงครับ

ใครที่สนใจ ส่ง Resume มาให้ผมที่อีเมล isothainetwork@hotmail.com

ด่วนมากครับ

มายกมือ ยังทันมั้ยครับพี่?
ลายเซ็น

#11 MR_คนสวย

MR_คนสวย

Posted 29 May 2009 - 11:09 AM

QUOTE(webmaster @ May 28 2009, 11:20 AM) <{POST_SNAPBACK}>

สวัสดีค่ะ
ตอนนี้สามารถหยุดวันจันทร์ได้แล้วค่ะ ไม่ทราบว่าได้คนไปรึยังค่ะ

MR _

#12 iso_man

iso_man

Posted 29 May 2009 - 12:08 PM

โอโหคนเก่งทั้งน้านเลยคุนเวปเลือกยากแล้วดิ ทำไงดีละ ส่งสัยต้องเชิญมา Present ตัวซะแย๊ว ลำบากๆๆ รู้จักกันทั้งน้าน แต่ผมไม่ขอแจมนะครับบาย งานตัวเองยังเพียบเลยอิอิ ขอให้ทุกคนโชคดี
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#13 webmaster

webmaster

Posted 29 May 2009 - 12:37 PM

QUOTE(MR_คนสวย @ May 29 2009, 11:09 AM) <{POST_SNAPBACK}>
สวัสดีค่ะ
ตอนนี้สามารถหยุดวันจันทร์ได้แล้วค่ะ ไม่ทราบว่าได้คนไปรึยังค่ะ

กำลังพิจารณาที่สมัครเข้ามาอยู่ครับ ของคุณ MR คนสวย ว่างวันเดียวคงยังไม่เหมาะครับ ขอโทษด้วยจริงๆ เพราะต้องการเวลามากกว่านี้ โปรเจคนี้เร่งด่วนครับ เดี๋ยวถ้ามีจ๊อบอะไรที่เหมาะสม จะทาบทามอีกทีนะครับ

QUOTE(iso_man @ May 29 2009, 12:08 PM) <{POST_SNAPBACK}>
โอโหคนเก่งทั้งน้านเลยคุนเวปเลือกยากแล้วดิ ทำไงดีละ ส่งสัยต้องเชิญมา Present ตัวซะแย๊ว ลำบากๆๆ รู้จักกันทั้งน้าน แต่ผมไม่ขอแจมนะครับบาย งานตัวเองยังเพียบเลยอิอิ ขอให้ทุกคนโชคดี

ถ้าคุณ ISO_Man มา ผมก็คงมิกล้ากดขี่ ใช้งานท่านหรอกครับ biggrin.gif

#14 yuyaiyoo

yuyaiyoo

Posted 29 May 2009 - 12:51 PM

ว่างสองวันค่ะคือ ศุกร์กะเสาร์ ประสบการณ์ 5 ปีค่ะ พอได้ป่าวคะอาจารย์

พอดีอยากทำแบบเพิ่มพูนประสบการณ์น่ะค่ะ

เคยทำระบบมาทุกระบบค่ะ

#15 iso_man

iso_man

Posted 29 May 2009 - 01:16 PM

กดนะพอรับได้นะครับท่าน Web แต่ถ้าจะขี่กันเลยคงต้องขอละครับอย่ทำผมเลยผมกลัวแย๊ว tongue.gif (อะย้อเย่ง)
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#16 na007

na007

Posted 29 May 2009 - 01:30 PM

อยากทำด้วย เป็นผู้ช่วยเค้าอยู่เหมือนกัน อยากเพิ่มประสบการณ์ค่ะ
สามารถทำงานวันศุกร์-อาทิตย์ ไม่รู้รับพิจารณามั๊ย ทำได้ทุกอย่างนะ
เพราะทำเป็นหมดตั้งแต่ DCC จนถึง QMR ล่ะ

#17 webmaster

webmaster

Posted 29 May 2009 - 03:31 PM

โอ้ว..ล้นหลามครับ ขอบคุณมากๆ ที่ให้ความสนใจ

เอาเป็นว่าช่วยส่ง Resume มาให้ผมหน่อย แล้วช่วยระบุมาเลยครับว่า ทำได้วันไหนบ้าง ต้องการค่าตอบแทนวันละเท่าไหร่ (รวมประมาณ 10 วัน ตลอดทั้งเดือนมิถุนายนครับ)

ผมต้องส่งให้บริษัทเขาพิจารณาเรื่องค่าตอบแทน เพราะเขาเป็นคนจ่าย แต่ผมเป็นคนดูแลเรื่องงานครับ

พอดีต้องการแค่คนเดียวครับ หากยังไม่ได้ร่วมงานกัน Job นี้ ก็ไม่เป็นไรครับ ผมจะเก็บ Resume ไว้ เดี๋ยวงานต่อๆ ไป ถ้าถูกสเปค ก็อาจจะมีการทาบทามมาร่วมงานครับ

ปิดรับวันนี้เย็น ถ้าไม่ทันก็เสาร์ อาทิตย์พอได้ อาทิตย์หน้าคงต้องเริ่มงานแล้วครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users