Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

อยากให้มีระบบบัญชีความดีของสมาชิกครับ

• This topic is locked This topic is locked
7 replies to this topic

#1 หมอนทอง

หมอนทอง

Premium Member

• Power Members

Posted 10 June 2009 - 11:49 AM

พอดีว่าผมได้เข้ามากอบโกยความรู้จากที่นี่ค่อยข้างจะเยอะ ก็เลยมีความคิดว่าทางผู้ดูแลน่าจะนำเอาระบบการ click Thank You เข้ามาใช้บ้างนะครับ

เพราะเมื่อ click แล้วมันจะบันทึกไว้เป็นประวัติและเป็นกำลังใจแก่ผู้ที่เข้ามาให้ความรู้หรือแชร์ประส
บการณ์กับเพื่อนๆ ครับ

óç

#2 panisa.k

panisa.k

(@_@)

• Super Power Members

Posted 10 June 2009 - 02:15 PM

QUOTE(หมอนทอง @ Jun 10 2009, 11:49 AM) <{POST_SNAPBACK}>
พอดีว่าผมได้เข้ามากอบโกยความรู้จากที่นี่ค่อยข้างจะเยอะ ก็เลยมีความคิดว่าทางผู้ดูแลน่าจะนำเอาระบบการ click Thank You เข้ามาใช้บ้างนะครับ

เพราะเมื่อ click แล้วมันจะบันทึกไว้เป็นประวัติและเป็นกำลังใจแก่ผู้ที่เข้ามาให้ความรู้หรือแชร์ประส
บการณ์กับเพื่อนๆ ครับ

ก็ดีนะคะ ..อันนี้คุ้นๆเหมือนคุณTop เคยเกริ่นไว้ทีนึง laugh.gif

#3 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

Posted 10 June 2009 - 04:35 PM

แบบนี้หละ ครับ ใช่เลย แต่คงต้องใช้เวลา.........

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#4 patchara

patchara

Premium Member

Posted 10 June 2009 - 09:27 PM

ยกมือสนับสนุนอีกคนค่า

#5 จอมโจรจอมใจ

จอมโจรจอมใจ

Posted 10 June 2009 - 09:39 PM

ถ้าเว็บมาสเตอร์แบบที่เสนอมาได้ก็ดีครับ
แต่ถ้ายังติดขัดเรื่องเทคนิคอยู่ก็ไม่น่าจะซีเรียสอะไร
เพราะยังไงแล้ว คนที่ทำความดีก็ย่อมจะรู้สึกดีดี ตั้งแต่ที่ได้ทำความดี
ก่อนที่จะได้รับคำสรรเสริญจากการทำความดีแล้วล่ะ laugh.gif
"

#6 non

non

Supreme Member

Posted 11 June 2009 - 07:17 AM

ดีครับ.....

จาได้เป็นกำลังใจ

#7 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 11 June 2009 - 08:56 AM

เป็นข้อเสนอที่ดีครับ แต่ยังติดเรื่องเทคนิคครับ ยังทำไม่เป็น biggrin.gif

ถ้าพอมีช่องทาง เดี๋ยวจะทำให้นะครับ

#8 ทิ.

ทิ.

Posted 11 June 2009 - 09:01 AM

- เห็นด้วย...ครับ!
จะได้เป็นกำลังใจในการนำ
ความรู้&สิ่งใหม่ๆ มาให้....ครับ!!!

" ʵ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users