Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

โหวต!!! สถานที่จัด M&G III

• This topic is locked This topic is locked
28 replies to this topic

Poll: โหวต!!! สถานที่จัด M&G III (21 member(s) have cast votes)

Vote

#1 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 15 June 2009 - 10:20 AM

ชลพฤกษ์รีสอร์ท คาดว่าจะเก็บตังค์ คนละประมาณ ไม่เกิน 600 บาท

โรสการ์เด้น สวนสามพราน คาดว่าจะเก็บตังค์ คนละประมาณ 1,000 - 1,100 บาท

ไพน์รีสอร์ท คาดว่าจะเก็บตังค์ คนละประมาณ ไม่เกิน 600 บาท

แต่ละสถานที่ เค้ามีค่าใช้จ่ายไม่เท่ากันครับ อันนี้ไม่รวมค่าที่พัก กับค่าเดินทางนะครับ ข้อมูลของแต่ละที่ หาจากกระทู้ก่อนๆ นะครับ

คนที่กดโหวต ขอให้เป็นผู้ที่คาดว่าจะมาร่วมงานนะครับ อย่างน้่อยก็ตัดสินใจแล้วประมาณ 70%

ผลโหวต เป็นเพียงการสอบถามความคิดเห็น ไม่ได้ชี้ขาดครับ อยากดึงเสียงของพลังเงียบออกมา

เปิดให้โหวตประมาณ 1 สัปดาห์นะครับ

#2 tik815

tik815

เหนือฟ้า.....ยังมีฟ้า

• Super Power Members
  • Interests:-

Posted 15 June 2009 - 10:23 AM

โหวตแระ หุหุ

#3 iso_man

iso_man

Posted 15 June 2009 - 10:33 AM

มาแว๊วโหวตให้แหระ โหยายติ๊กมาเร็ววะแก๊งนี้ขอยกไปทั้งก๊วนเลนนะคุณเวปอิอิ
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#4 catdyeye_1234

catdyeye_1234

Hornor Member

Posted 15 June 2009 - 11:18 AM

ตามมาติด ๆ โหวตแล้วนะค่ะ

laugh.gif laugh.gif laugh.gif laugh.gif

#5 Food Safety

Food Safety

จอมยุทธย่อมมีบาดแผล

Posted 15 June 2009 - 11:53 AM

Votted

#6 NooMam

NooMam

Supreme Member

• Power Members

Posted 15 June 2009 - 01:07 PM

เออ ถ้าคิดว่าจะไปประมาณ 90 % ไม่รู้ว่าจะโหวตได้รึเปล่าน้า อิอิ อะล้อเล่นค่ะ เข้ามาโหวตแล้วค่ะ แต่ทั้งนี้ก้จะรอเสียงข้างมากน่ะค่ะ เลือกไม่ถูกเหมือนกันเพราะสวยทั้งหมดเลย ยังไงก้รอท่าน Web สรุปแล้วกันค่ะ ว่าเลือกที่ใหน เพราะจะได้คุยกันต่อเรื่องกิจกรรม ค่ะ

#7 Khongkwan

Khongkwan

Posted 15 June 2009 - 08:04 PM

โหวตให้ไฟน์ รีสอร์ทแล้วกันค่ะ

แต่ขอแจ้งทางคุณเวปค่ะ ว่าอยากไปมากค่ะ

แต่ขอดูวันเวลาก่อนนะค่ะ แต่จะพยามไปให้ได้ค่ะ

#8 DooK

DooK

Posted 15 June 2009 - 08:38 PM

อ่านเยอะ แต่โหวตน้อยแฮะ
ลายเซ็น

#9 catdyeye_1234

catdyeye_1234

Posted 16 June 2009 - 08:09 AM

QUOTE(DooK @ Jun 15 2009, 08:38 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อ่านเยอะ แต่โหวตน้อยแฮะ

น่าจะยังอยู่ในช่วงตัดสินใจ เพราะยังไม่ทารบ เดือน วันที่จะจัดแน่นอน
ลองโหวต เดือนและัวันไปด้วยจาดีหรือไม่ค่ะ จะได้ตัดสินใจง่ายมาอีกนิด
เพราะหลาย ๆ ท่าน น่าจะกำลังรอว่าประมาณวันไหนอะค่ะ laugh.gif

#10 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 16 June 2009 - 10:45 AM

laugh.gif โหวต....แว้วววว นะคร๊ะ laugh.gif

thankyou.gif thankyou.gif

#11 webmaster

webmaster

Posted 18 June 2009 - 08:33 AM

ขอดันหน่อยนะครับ rolleyes.gif

ปิดโหวตวันจันทร์ที่จะถึงนี้นะครับ

#12 Kreetha

Kreetha

Posted 18 June 2009 - 10:19 AM

โหวตแล้วครับ
Oooo

#13 Yakuza

Yakuza

Posted 18 June 2009 - 11:54 AM

โหวตเรียบร้อยค่ะ
แต่ถ้าทราบวันก็จะสามารถตัดสินใจได้มากขึ้นค่ะ
kwongkhamchan@gmail.com
Yakuza

#14 iso_man

iso_man

Posted 19 June 2009 - 08:33 AM

คุณเวปช่วยกำหนดหัวข้อสัมมนาคราวให้สมาชิกทราบได้ไหมครับ และช่วงเวลาที่จะสัมมนาด้วยเผื่อทำให้การติดสันใจง่ายและเร็วกว่านี้ครับอิอิ tongue.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com

#15 o-ple

o-ple

Posted 19 June 2009 - 09:23 AM

ดีค่ะ ...อยากทราบวันที่คาดว่าจะจัดเหมือนกันค่ะ คร่าว ๆ ก็ได้ค่ะ ..... toyou.gif

#16 นุกูล

นุกูล

Posted 19 June 2009 - 12:30 PM

นุกูล โหวดแล้วน่ะ
ขอไปด้วยคนน่ะครับ
เปิ้ล ฟันธงไปเลยสิ ไม่ต้องรอดูวันที่หรอก หรือว่ามีนัดที่ไหนเหยอ....

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#17 webmaster

webmaster

Posted 19 June 2009 - 12:52 PM

กำหนดการเดี๋ยววันจันทร์แจ้งครับ และน่าจะสรุปเรื่องสถานที่ด้วย

คร่าวๆ ก็ต้นๆ ถึงกลางสิงหาครับ

#18 o-ple

o-ple

Posted 19 June 2009 - 01:11 PM

ถ้าวันเสาร์ช่วงเวลาที่web master แจ้งมาก็ยังไม่ติดอะไรค่ะ อ.นุกูล .....
ว่าแต่....จะมีใครใจดีให้เปิ้นติดรถไปด้วยมั๊ยน๊า ... เด๋วพาไปกิน'เตี๋ยวเรือรังสิต .. อิอิ laugh.gif laugh.gif

#19 iso_man

iso_man

Posted 19 June 2009 - 01:24 PM

QUOTE(o-ple @ Jun 19 2009, 01:11 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้าวันเสาร์ช่วงเวลาที่web master แจ้งมาก็ยังไม่ติดอะไรค่ะ อ.นุกูล .....
ว่าแต่....จะมีใครใจดีให้เปิ้นติดรถไปด้วยมั๊ยน๊า ... เด๋วพาไปกิน'เตี๋ยวเรือรังสิต .. อิอิ laugh.gif laugh.gif

อิอิเปิ้น คนละทางนะถ้าทางเดียวกันจะไปรับหรอกนะ เดี๋ยวพี่ฝากท่านรองเลขาไปรับให้นะ มาพร้อมเลขาเลยไปรอที่เดิมจ้าหุหุ

#20 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 19 June 2009 - 01:45 PM

หากเป็นวันเสาร์ที่ 1 สิงหาได้ไปด้วยแน่ๆเลยค่ะ เวลาดี เพราะว่ามีสตังค์จากเงินเดือนค่ะ และเป็นเสาร์หยุดพอดี
หากจะหยุดอีกทีก็เสาร์ที่ 29 สิงหาค่ะ

แต่ยังไงก็แล้วแต่ความพร้อมของส่วนร่วมนะคะ ประมาณว่าแอบอยากไปก็เลยกระซิบวันหยุด เผื่อว่าจะตรงกับเพื่อนๆหลายๆท่านค่ะ

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users