Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

หาคนทำงานตำแหน่งเจ้าหน้าที่ประสานงาน

• This topic is locked This topic is locked
3 replies to this topic

#1 QualityPartner

QualityPartner

Supreme Member

• Power Members
  • Interests:ISO

Posted 01 July 2009 - 04:56 PM

มาแจ้งข่าวสารอีกแล้วค่ะ ลูกค้าของกาญจน์ ต้องการคนทำงาน ตำแหน่งเลขา+ประสานงาน คล้ายลูกค้าสัมพันธ์

1. ไม่จำเป็นต้องใช้ภาษาอังกฤษ
2. ทำงาน based office เป็นหลัก
3. ประสานงานกับโรงงานต่างๆ และวิศวกรภายในบริษัท
4. รายได้ประมาณ 10,000-15,000 บาท
5. สวัสดิการดีมากค่ะ เหมือนกับเครือปูนซีเมนต์เลยค่ะ
6. เป็นบริษัทที่วางระบบเกี่ยวกับด้านพลังงาน

ส่งประวัติมาที่กาญจน์เพื่อสัมภาษณ์เบื้องต้นก่อนได้เลยค่ะ ถ้า OK แล้วกาญจน์จะให้คุยกับทางฝ่ายบริหารโดยตรงค่ะ
กาญจน์ 089854616
e-mail hataikarn@qualitypartner.org, training@qualitypartner.org

#2 sicha

sicha

Premium Member

Posted 02 July 2009 - 11:13 AM

งานทำที่จังหวัดไหนค่ะ
อยากได้งานใหม่มากๆค่ะ

#3 DOC

DOC

Premium Member

Posted 02 July 2009 - 01:07 PM

สถานที่ทำงานที่ไหนคะ ในกรุงเทพ หรือต่างจังหวัด

#4 QualityPartner

QualityPartner

Supreme Member

• Interests:ISO

Posted 02 July 2009 - 02:09 PM

[quote name='DOC' date='Jul 2 2009, 01:07 PM' post='20999']
สถานที่ทำงานที่ไหนคะ ในกรุงเทพ หรือต่างจังหวัด
[/q

ตามหัวข้อทีPostเลยค่ะ
กรุงเทพ ใจกลางเมืองค่ะ แถวถนนพระราม4

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users