Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

สวัสดีทุกท่าน ฝากตัวกับสมาชิกใหม่

• This topic is locked This topic is locked
12 replies to this topic

#1 cross

cross

Posted 03 September 2009 - 03:35 PM

ก็เพิ่งจะเข้ามารายงานตัวเป็นครั้งแรก ผ่านมาเก็บข้อมูลไปหลายอย่างแล้ว ฝากตัวด้วยครับ กำลังจะเริ่มทำ ISO 9001:2008 เหมือนกัน

#2 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 03 September 2009 - 03:39 PM

ยินดีต้อนรับครับ ชาวระยองมีสมาชิกเพิ่มแล้วววววววววววว

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#3 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 03 September 2009 - 04:31 PM

ยินดีต้อนรับเข้าบ้าน isothai ค่ะ family1.gif

anigif10.gif anigif10.gif anigif10.gif

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#4 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 03 September 2009 - 04:55 PM

ยินดีต้อนรับครับ

#5 iso_man

iso_man

Posted 03 September 2009 - 05:10 PM

ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านอันอบอุ่น popcorn.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#6 นุกูล

นุกูล

Posted 04 September 2009 - 03:22 AM

กุญแจไขประตูเข้าสู่แหล่งความรู้และความสำเร็จ อยู่ในมือของคุณแล้วน่ะ
จงใช้มันให้คุ้มค่า และอย่าลืมคืนสิ่งดีๆนี้ให้แก่สังคมหรือคนอื่นๆรอบข้างด้วยน่ะจ๊ะ

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#7 Oil_Chang

Oil_Chang

Hornor Member

Posted 04 September 2009 - 07:51 AM

ยินดีต้อนรับ ค่ะ...คิดดี ทำดี สิ่งดีๆจะตอบแทนกลับมาหาคุณค่ะ..

#8 Kreetha

Kreetha

Posted 04 September 2009 - 11:10 AM

QUOTE(cross @ Sep 3 2009, 03:35 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ก็เพิ่งจะเข้ามารายงานตัวเป็นครั้งแรก ผ่านมาเก็บข้อมูลไปหลายอย่างแล้ว ฝากตัวด้วยครับ กำลังจะเริ่มทำ ISO 9001:2008 เหมือนกัน

ยินดีต้อนรับด้วยครับ

==================

ถ้าไม่ลำบากเกินไป รบกวนไปลงชื่อที่http://www.isothai.com/forums/index.php?showtopic=943&st=80&gopid=27894&#entry27894ด้วยนะครับ

Oooo

#9 shiho

shiho

Premium Member

• Power Members

Posted 04 September 2009 - 11:29 AM

มาร่วมยินดีอีกคนครับ

#10 SL4

SL4

Posted 04 September 2009 - 11:40 AM

อ. นุกูลตื่นมา welcome ตอนตี3กว่าๆ เนี่ยน้ะครับ????
--------------------

--Learning from mistaken--

#11 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 04 September 2009 - 11:52 AM

QUOTE(SL4 @ Sep 4 2009, 11:40 AM) <{POST_SNAPBACK}>
อ. นุกูลตื่นมา welcome ตอนตี3กว่าๆ เนี่ยน้ะครับ????
--------------------

ตื่นมาหรือพึ่งกลับเอก็ไม่แน่ใจนะคะ แต่เอว่าน่าจะพึ่งกลับมากกว่าค่ะ excited.gif
จริงไหม๊ค่ะคุณพี่ชาย

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#12 นุกูล

นุกูล

Posted 04 September 2009 - 02:13 PM

hahaha เอากันเข้าไป
เพิ่งตื่นครับ ไม่ใช่เพิ่งกลับ แหม ! ขนาดน้องสาวยังไม่ช่วยพี่ชายเลยน่ะ
ช่วงเช้าๆอากาสมันดีครับ เงียบดีด้วย เหมาะกับการนั่งอ่านหนังสือเงียบๆครับ ไม่ใช่เพิ่งกลับอย่างที่ว่า (เลิกแล้ว)

ไม่เหมือนคุณ SL4 หรอกครับ พี่แกจะตืนเช้าเฉพาะตอนที่จะตื่นมาล้างหน้า ... เท่านั้น ... มั้ง
(เอ๊ก อี เอ๊ก เอ้กกกกก) biggrin.gif

Nukool Thanuanram
Mobile Phone: 097.954.4939

Facebook: Nukool Thanuanram

Fanpage: อาจารย์นุกูล วิทยากรสอนคนโรงงาน
LINE ID: nukool2001
E-Mail: nukool2001@gmail.com

เสือพี่เพราะป่าปก ป่ารกเพราะเสือยัง ดินเย็นเพราะหญ้าบัง และหญ้ายังเพราะดินดี "สรรพสิ่งล้วนเกื้อกูลพึ่งพาอาศัย ซึ่งกันและกัน"

#13 เอ๋อเหรอ.

เอ๋อเหรอ.

Premium Member

• Power Members

Posted 04 September 2009 - 02:24 PM

QUOTE(นุกูล @ Sep 4 2009, 02:13 PM) <{POST_SNAPBACK}>
hahaha เอากันเข้าไป
เพิ่งตื่นครับ ไม่ใช่เพิ่งกลับ แหม ! ขนาดน้องสาวยังไม่ช่วยพี่ชายเลยน่ะ
ช่วงเช้าๆอากาสมันดีครับ เงียบดีด้วย เหมาะกับการนั่งอ่านหนังสือเงียบๆครับ ไม่ใช่เพิ่งกลับอย่างที่ว่า (เลิกแล้ว)

ไม่เหมือนคุณ SL4 หรอกครับ พี่แกจะตืนเช้าเฉพาะตอนที่จะตื่นมาล้างหน้า ... เท่านั้น ... มั้ง
(เอ๊ก อี เอ๊ก เอ้กกกกก) biggrin.gif

rofl.gif rofl.gif bash.gif bash.gif ไม่เอา..ไม่พูด ครับท่าน อ.นุกูล จริงๆแล้วท่าน SL4 เป็นคน ธรรมะธรรมโม ม๊าก.มาก ท่าน Serbaek ยืนยันได้ครับ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users