Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

Aspects 14001

• This topic is locked This topic is locked
2 replies to this topic

#1 abbey

abbey

Posted 31 August 2009 - 05:16 PM

smiley-signs028.gif ขอความช่วยเหลือ ตัวอย่างหรือข้อมูล Aspects
ซึ่ง จป. ได้รับมอบหมายให้ค้นหาในเรื่องทีเกี่ยวข้องกับงานและกฎหมายค่ะ
ขอความช่วยเหลือค่ะ ทำไปแล้ว ครึ่งทางหากมีผู้ใจดี จะขอบพระคุณยิ่งค่ะ
aom_kem@hotmail.com ค่ะ smiley-eatdrink020.gif

#2 shiho

shiho

Premium Member

• Power Members

Posted 31 August 2009 - 06:41 PM

ลองดูครับ เป็นตัวอย่าง ไม่รู้จะใช้ได้หรือเปล่า เพราะรูปแบบการประเมิน Aspect ผมเคยเห็นมาแล้ว 3 แบบ ไม่เหมือนกัน ถ้าจะให้ดีน่าจะลองเอาตัวอย่างที่ทำอยู่ตอนนี้มาโพสแล้วให้ทุกคนช่วยกันดูนะครับ

#3 จอมโจรจอมใจ

จอมโจรจอมใจ

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 31 August 2009 - 09:42 PM

ตาม link นี้ไปนะครับ http://www.isothai.c...p?showtopic=836
อย่างไรก็ตาม ตัวอย่างนี้ อาจไม่ได้ design แบบฟอร์มในรูปแบบของการวิเคราะห์กระบวนการ
เพราะว่า บุคลากรในองค์กรแห่งประเทศสารขัณฑ์ ค่อนข้างเข้าใจวิธีการชี้บ่ง aspect ดีพอสมควรน่ะ

"

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users