Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ส่งต่องานด้าน ISO ค่ะ (ปิดกระทู้)

• This topic is locked This topic is locked
41 replies to this topic

#21 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 03 September 2009 - 05:07 PM

ลูกน่ารักจัง ขอให้ประสบความสำเร็จ ในการเป็นคุณแม่นะครับ ทุ่มเทมากเลยทีเดียว

เห็นเค้ามีลูกกันแล้วอิจฉา.. มีกันแบบฟรีๆ ด้วย

ผมกระเป๋าแบนไปเยอะแล้ว ยังไม่ได้เลยครับ ตอนนี้ก็กำลังลุ้นต่ออีกหนึ่งยก..

อุ๊ย.. เค้าคุยกันเรื่องรับคนทำงาน มิใช่หรอกเหรอ.. sweat.gif

#22 Toppy ('o')

Toppy ('o')

• Super Power Members

Posted 03 September 2009 - 05:17 PM

QUOTE(webmaster @ Sep 3 2009, 05:07 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ลูกน่ารักจัง ขอให้ประสบความสำเร็จ ในการเป็นคุณแม่นะครับ ทุ่มเทมากเลยทีเดียว

เห็นเค้ามีลูกกันแล้วอิจฉา.. มีกันแบบฟรีๆ ด้วย

ผมกระเป๋าแบนไปเยอะแล้ว ยังไม่ได้เลยครับ ตอนนี้ก็กำลังลุ้นต่ออีกหนึ่งยก..

อุ๊ย.. เค้าคุยกันเรื่องรับคนทำงาน มิใช่หรอกเหรอ.. sweat.gif

เอาใจช่วย อ. ภูเบนทร์ครับ สู้ๆๆๆๆๆๆ 555 lol.gif

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#23 iso_man

iso_man

Posted 03 September 2009 - 09:30 PM

QUOTE(webmaster @ Sep 3 2009, 05:07 PM) <{POST_SNAPBACK}>

55555 สู้ตายมะลายสู้ๆๆ ท่านเวปต้องออกกำลังกายบ้างนะอาจจะสำเร็จเชื่อเตอะ smiley-signs003.gif
การมีความรู้ มาจากการเรียนรู้ และปฏิบัติ หากเรียนอย่างเดียวไม่ปฏิบัีติก็เรียกว่ารุ้ไม่จริง
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ chatriwat@hotmail.com
Facebook: poppithai
Tel:089-6834451

#24 SCi

SCi

Premium Member

• Power Members

Posted 03 September 2009 - 11:40 PM

SCii.jpg smiley-signs028.gif กำลังหางานอยู่ซื้อนมเจ้าตัวเล็ก ขอรายละเอียดด้วยคนคะ e-mail: sai0683@hotmail.com anigif6.gif

#25 shiho

shiho

Posted 04 September 2009 - 08:22 AM

กระทู้แบบนี้ 1**+ คุณพ่อ ทั้งหลายควรให้คำแนะนำหรือเปล่าครับ
สู้ๆ ครับ ออกกำลังกาย+สมุนไพรไทย เช่น กระเทียม ช่วยเพิ่มความแข็งแรงของ ครับ

#26 kungjung

kungjung

Posted 04 September 2009 - 10:14 AM

สนใจเหมือนกันค่ะ แต่เรื่องภาษาเนี่ยสิแต่ยังไงก็ส่งรายละเอียดมาได้ที่
Jakkreerat@ahcl.co.th
ขอบคุณมากค่ะที่มาบอกข่าว

#27 au12

au12

Super Member

Posted 04 September 2009 - 11:04 AM

ขอรายละเอียดด้วยคนค่ะ mahahing@hotmail.com

#28 minnie

minnie

Posted 04 September 2009 - 11:51 AM

ขอขอมูลค่ะ Mail :minne_2526@yahoo.com
ขอบคุณนะค่ะ

#29 kae_Ratree

kae_Ratree

Posted 04 September 2009 - 02:03 PM

อ.ภูเบนทร์ สู้ๆๆ ........ ถ้าอาจารย์มีลูกคงน่ารัก เหมือนคุณพ่อ คุณแม่

ถ้าอาจารย์ จะเปลี่ยนบรรยากาศไปผักผ่อนทะเลภาคใต้ .... ติดต่อเก๋ได้เลยจะรับรองให้อย่างดี

......... เพิ่มเติมนิดนึง .... เรื่องการสมัครงาน หัวหน้าฝากบอกมาว่า ถ้าผ่านการรับรอง Lead Auditor
แล้วจะพิจารณาเป็นกรณีพิเศษค่ะ.........

#30 Waree

Waree

Supreme Member

Posted 09 September 2009 - 03:33 PM

โอ้โห ลงโมษณาแค่อาทิตย์เดียว คนสนใจเยอะเชียวนะ....
ไงละ พ่อบ้านไม่ไหวแล้วหรอ ต้องให้คุณแม่ลุยเองแล้ว... smiley-signs007.gif
....มีแอบโปรโมท ทะเลใต้อีกด้วย สงสัยกลับไปใต้ ได้อีกคนแน่เลยนะเนี่ย....
รีบเลยนะ น้องเก้าจะได้มีน้องผู้หญิง.. smiley-signs003.gif
อย่าลืม confirm e-mail ใหม่มาให้ด้วยนะจ๊ะ..
คิดถึงจ้า

Be open to learning new lessons even if they contradict the lessons you learned yesterday.

#31 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 09 September 2009 - 05:34 PM

ขอรายละเอียดด้วยคนครับ

jirakorn@efm.co.th

ขอบคุณมากครับ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#32 Suppadej

Suppadej

Posted 09 September 2009 - 08:37 PM

ขอรายละเอียดด้วยครับ
suppadej_s@hotmail.com
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
"ในโลกนี้ไม่มีคนแปลกหน้าสำหรับเรา มีแต่เพื่อนที่เรายังไม่ได้พบกันเท่านั้น" E-mail suppadej@gmail.com

#33 kae_Ratree

kae_Ratree

Posted 10 September 2009 - 10:06 AM

แหม แหม พี่ตู่ ต้องมีแอบแซวกันด้วย

ไว้อย่าลืมพาลูกสาว ไปเที่ยวทะเลใต้บ้างนะคะ ...

คิดถึงเหมือนกัน จุ๊บ จุ๊บ

#34 ArmAirbus

ArmAirbus

Posted 10 September 2009 - 10:18 AM

อ่ะโห อ่ะโห อ่ะโห...
น่าสนจังเลย แต่
เเอบเป็นกำลงัใจให้พี่ๆ ทุกคนนะคับ...
รอ ติดตามผลว่าจะมีเพื่อนๆ เราชาว ISOTHAI คนไหนได้ิติดโพล์ บ้าง
สู้ๆัึัคับ

#35 น้ำชา

น้ำชา

Posted 10 September 2009 - 11:55 AM

ขอข้อมูลด้วยคนค่ะ nutthanicha.pimchan@hotmail.com ลูกพี่น่ารักนะค่ะ อยากมีมั้งแต่ยังไม่ค่อยพร้อมค่ะ...รักเด็ก

#36 kae_Ratree

kae_Ratree

Posted 10 September 2009 - 04:31 PM

เป็นกำลังใจให้กับคนที่ได้ถูกนัดมาสัมภาษณ์ นะคะ

ส่วนใครสมัครเพิ่มก็รีบๆ กันหน่อยจ้า

#37 POL

POL

Posted 12 September 2009 - 02:59 PM

สนใจครับ ขอรายละเอียดเพิ่มเติมหน่อยครับ
navapol_m@hotmail.com

#38 none

none

Posted 14 September 2009 - 01:29 PM

มาตอนนี้ ทันไหมอ่ะคะ
wanit.aya@samsung.com
wanit_aya@hotmail.com

ประสบการณ์งาน ISO 14001 3ปี อยู่บริษัทต่างชาติมาก่อน (ดูจากเมล์ เหอๆๆ)
ใช้ภาษาอังกฤษก้อโอเคอยู่ค่ะ อยากทราบรายละเอียดค่ะ

#39 berseak1

berseak1

Hornor Member

Posted 14 September 2009 - 02:21 PM

ขอทราบ รายละเอียดด้วยคนครับ

t_rasak@hotmail.com

#40 kae_Ratree

kae_Ratree

Posted 18 September 2009 - 09:11 AM

ยินดีกับเพื่อนสมาชิก ที่เพิ่งได้รับข่าวดีด้วยนะคะ

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจ และส่ง resume กันเข้ามาสมัคร

ขอบคุณ Web Master ที่สร้างให้เกิดช่องทางดี ๆ ในการสื่อสารของสังคมคนทำงานด้าน ISO

ปิดกระทู้ค่ะ บริษัทได้รับพนังงานใหม่เรียบร้อยแล้ว

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users