Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ท่านที่สมัครสมาชิกแล้ว ช่วยเช็คสถานะสมาชิกกันด้วยนะครับ

• This topic is locked This topic is locked
12 replies to this topic

#1 webmaster

webmaster

Super Hornor Member

• Administrators

Posted 14 August 2008 - 06:33 PM

เว็บน่าจะเริ่มเข้าที่เข้าทางแล้วครับ พอดีช่วงสามสี่วันก่อน อาจมีข้อมูลสูญหายบ้าง เนื่องจากการปรับฐานข้อมูล สมาชิกที่สมัครเข้ามาแล้ว รบกวนช่วยเช็คสถานะนิดนึง โดยง่ายที่สุดน่าจะเป็นทดลองล็อคอินครับ ถ้าได้ ไม่มีปัญหา น่าจะผ่านครับ

อ้อ.. สถานะสมาชิกที่แสดงต้องเป็น "member" ครับ ถ้ายังขึ้น "validation" แสดงว่ายังไม่ได้กดลิงค์ ในอีเมลที่แจ้งกลับไปตอนที่สมัครสมาชิก หากใครสมัครแล้วไม่ได้รับอีเมลแจ้งกลับไปให้ลองค้นดูครับ อาจไปตกในถังขยะ แต่ถ้ายังไม่ได้คลิกลิงค์ในเมล แต่สถานะท่านเป็น "member" แล้ว นั่นคือทางผมปรับให้ท่านเองครับ เห็นไม่ตอบกลับมาสักที unsure.gif

#2 Toppy ('o')

Toppy ('o')

• Super Power Members

Posted 20 August 2008 - 09:25 AM

รับทราบครับ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#3 chutter1026 @chonburi city

chutter1026 @chonburi city

Supreme Member

• Power Members

Posted 17 January 2009 - 07:20 PM

พี่เวปมาสเตอร์ครับ คือ ทำไมผมฝากไฟล์ไม่ได้ละครับ มันฟ้องว่า ระบบไม่อนุญาตินะครับ บางทีไฟล์ใหญ๋เกินไปทั้งๆที่มันยังไม่ถึงนะครับ
ช่วยหน่อยนะครับพี่
"Focut to Basic"
By chutter1026
chat1026@gmail.com

#4 จอมโจรจอมใจ

จอมโจรจอมใจ

Posted 17 January 2009 - 07:30 PM

QUOTE(banbung @ Jan 17 2009, 07:20 PM) <{POST_SNAPBACK}>
พี่เวปมาสเตอร์ครับ คือ ทำไมผมฝากไฟล์ไม่ได้ละครับ มันฟ้องว่า ระบบไม่อนุญาตินะครับ บางทีไฟล์ใหญ๋เกินไปทั้งๆที่มันยังไม่ถึงนะครับ
ช่วยหน่อยนะครับพี่

อาการเหมือนกันแป๊ะๆ บางทีก็ต้อง zip ก่อน ทั้งๆ ที่ไฟล์มันมีขนาดจิ๋มนึงเองน่ะครับ
"

#5 UdornThanee

UdornThanee

Posted 24 January 2009 - 09:06 PM

QUOTE(จอมโจรจอมใจ @ Jan 17 2009, 07:30 PM) <{POST_SNAPBACK}>
อาการเหมือนกันแป๊ะๆ บางทีก็ต้อง zip ก่อน ทั้งๆ ที่ไฟล์มันมีขนาดจิ๋มนึงเองน่ะครับ

ผม Download File ไม่ได้เหมือนกันครับ

#6 Tuk

Tuk

Kitti Ampawa

Posted 25 January 2009 - 11:49 AM

Confirm ครับ
Mr. Kitti Ampawa
kampawa@gmail.com

#7 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 26 January 2009 - 08:46 AM

QUOTE(จอมโจรจอมใจ @ Jan 17 2009, 07:30 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ไฟล์พวก Excel ครับที่ตอนนี้เจออ่ะ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

#8 อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

อยากรู้(แต่ไม่อยากถาม)

Hornor Member

Posted 26 January 2009 - 10:33 AM

ผมก็เจอครับ เท่าที่เจอกับตัวเอง คือ จะUP Load ได้เฉพาะ File PDF, และfile ตระกูลZIP
ส่วนFile ตระกูล MS.Office Up ไม่ได้เลยครับ
ยืนยันอีกเสียงหนึ่งครับ
Email: arnutprasitsuksun@yahoo.com

#9 webmaster

webmaster

Posted 26 January 2009 - 01:14 PM

รับทราบปัญหาครับ เดี๋ยวขอเวลางมก่อน unsure.gif

#10 ไก่ทอดหาดใหญ่

ไก่ทอดหาดใหญ่

Hornor Member

• Interests:ISO, Productivity

Posted 26 January 2009 - 09:45 PM

ขอบคุณครับ น่าเห็นใจพี่เค้านะครับทำงานตัวเกรียวหัวเป็นน๊อต 5555
Email:(Mail and Data)
theerawut.thanomdee@gmail.com

#11 webmaster

webmaster

Posted 13 February 2009 - 10:03 AM

ทดสอบโพส excel

Attached File  Analysis_M_G_II.xls   19.5KB   144 downloads

หลังจากที่งมกว่าชั่วโมง excel น่าจะโพสได้แล้วนะครับ แต่โลโก้อาจไม่เหมือนเท่าไหร่ rolleyes.gif

#12 webmaster

webmaster

Posted 13 February 2009 - 10:08 AM

พวก Word, PPT, Pdf, Zip, ล่าสุด exel น่าจะไม่มีปัญหาแล้วนะครับ

ใครที่โหลดไม่ได้ แนะนำให้รอนิดนึง แล้วลองใหม่ บางทีอาจเหมือนการจราจรคับคั่งน่ะครับ รถอาจไปไม่ได้ หรือช้าหน่อย

ปัญหาเรื่องอัพโหลด ดาวน์โหลด ไฟล์ไม่ได้ ก็เหมือนกันครับ รอหน่อย แต่ถ้ายังไงก็ไม่ได้ค่อยโพสบอกอีกที

#13 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 13 February 2009 - 07:23 PM

QUOTE(webmaster @ Feb 13 2009, 10:08 AM) <{POST_SNAPBACK}>
พวก Word, PPT, Pdf, Zip, ล่าสุด exel น่าจะไม่มีปัญหาแล้วนะครับ

ใครที่โหลดไม่ได้ แนะนำให้รอนิดนึง แล้วลองใหม่ บางทีอาจเหมือนการจราจรคับคั่งน่ะครับ รถอาจไปไม่ได้ หรือช้าหน่อย

ปัญหาเรื่องอัพโหลด ดาวน์โหลด ไฟล์ไม่ได้ ก็เหมือนกันครับ รอหน่อย แต่ถ้ายังไงก็ไม่ได้ค่อยโพสบอกอีกที

แล้วผมจะลองดูครับ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users