Jump to content

ท่านที่สมัครสมาชิกเข้ามาใหม่ กรุณารอให้ Admin ได้ทำการ Validate การเป็นสมาชิก ภายใน 24 ชม.ของวันทำการ ซึ่งระหว่างที่รอ Validation ท่านอาจจะยังไม่สามารถดาวน์โหลดข้อมูลต่างๆ ได้ หากไม่ได้รับความสะดวก กรุณาอีเมลแจ้ง isothainetwork@hotmail.com

ลงชื่อ Meeting ISO ระยองครับ

• This topic is locked This topic is locked
146 replies to this topic

#61 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Super Hornor Member

• Super Power Members

Posted 21 September 2009 - 08:49 AM

สงสัยเราคงต้อง ติดผัดกระเพราไปคนลพกล่องล่ะ มั้ง เหอๆๆ

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

top741@hotmail.com  :excited: 

#62 Kreetha

Kreetha

Hornor Member

Posted 21 September 2009 - 09:08 AM

QUOTE(Toppy ('o') @ Sep 21 2009, 08:49 AM) <{POST_SNAPBACK}>
สงสัยเราคงต้อง ติดผัดกระเพราไปคนลพกล่องล่ะ มั้ง เหอๆๆ

งั้นก็คงจะเป็นแบบ ใครอยากกินอะไรก็หิ้วไปด้วย ไปสมทบกันที่นั้น
แบบนี้ดีมั้ยครับคุณท้อป
Oooo

#63 raider

raider

Premium Member

• Power Members

Posted 21 September 2009 - 09:21 AM

QUOTE(Kreetha @ Sep 20 2009, 08:00 PM) <{POST_SNAPBACK}>
smiley-computer005.gif งั้นพี่Raider150แบกกีต้าร์มาด้วย ผมก็จะแบกไปสมทบด้วยเหมือนกัน

โอเช คราบคุณ Kreetha เดี๋ยวจาแบกไปด้วย ขอลงชื่อไปด้วยอีกคนนะ

#64 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 21 September 2009 - 09:27 AM

QUOTE(Kreetha @ Sep 21 2009, 09:08 AM) <{POST_SNAPBACK}>
งั้นก็คงจะเป็นแบบ ใครอยากกินอะไรก็หิ้วไปด้วย ไปสมทบกันที่นั้น
แบบนี้ดีมั้ยครับคุณท้อป

ความคิดนี้ดีนะครับ แต่ต้องนัดกันก่อนใครจะเอาอะไรไป เดียว ซ้ำกัน กินเบื่อเลย

ได้ข้อมูลถูกใจแล้ว อย่าลืม ขอบคุณ เจ้าของข้อมูลด้วยนะครับ

#65 Kreetha

Kreetha

Posted 21 September 2009 - 09:37 AM

QUOTE(Toppy ('o') @ Sep 21 2009, 09:27 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ความคิดนี้ดีนะครับ แต่ต้องนัดกันก่อนใครจะเอาอะไรไป เดียว ซ้ำกัน กินเบื่อเลย

งั้นก็ขอเชิญสมาชิกทุกท่านเสนอมาว่าท่านจะหิ้วอะไรติดมือมาด้วย

-เชิญครับ

Oooo

#66 Kreetha

Kreetha

Posted 21 September 2009 - 09:42 AM

Up รายชื่อกันหน่อย

1. DooK (แจมทุกงาน) >>>>> ป๋าดุก
2. Kreeta >>>ป๋ากี
3. SL4 >>>ป๋าเหนาะ
4. Kawaiine ka.... >>>> น้องโอปอ
5. oil_chang (ชั่วคราว...ไม่ค้างคืน)
6. B.boy >>>>ป๋าบอย
7. พี่เอ เดี่ยวชวนก่อน จะลากไปให้ได้
8. คุณZewa
9. Toppy >>>> ???????
10. พีืRaider
Oooo

#67 webmaster

webmaster

• Administrators

Posted 21 September 2009 - 01:38 PM

QUOTE(SL4 @ Sep 20 2009, 10:11 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ด้วยเหตุนี้เอง ผมจึงอยากชวนหนุ่มๆ ISOThai มาพบปะสังสรรที่นี่...... (โป๊เกินไปหรืิอเปล่าครับ อ.เว็บ ถ้าเกินไปลบออกเลยครับ)

ไม่โป๊เกินครับ..กำลังดีเลยครับ dreamer.png

#68 SL4

SL4

Posted 21 September 2009 - 01:44 PM

10 คน กระเพาคนละกล่อง จบข่าว (ผมขอกระเพาหมูกรอบใข่ดาว)..... ที่นั่นมีของขายเยอะครับ ไม่ต้องกลัว ถ้ามีกะตังค์ บันดารของกินได้ทั้งหมดครับ...

เรือหลวงจักรีนฤเบศ ขึ้นดูได้ครับ (เพิ่งถามเพื่อนมะตะกี้) ปิดตอนประมาณ 6 โมงเย็น..

--Learning from mistaken--

#69 Kreetha

Kreetha

Posted 21 September 2009 - 02:49 PM

QUOTE(webmaster @ Sep 21 2009, 01:38 PM) <{POST_SNAPBACK}>
ไม่โป๊เกินครับ..กำลังดีเลยครับ dreamer.png

เอ่อ....ไม่ทราบว่าวันนั้นอาจารย์เวปพอจะว่างมั้ยครับ sweat.gif อยากจะขอเชิญร่วมเป็นสักขีพยานด้วยครับ

10 คน กระเพาคนละกล่อง จบข่าว (ผมขอกระเพาหมูกรอบใข่ดาว)..... ที่นั่นมีของขายเยอะครับ ไม่ต้องกลัว ถ้ามีกะตังค์ บันดารของกินได้ทั้งหมดครับ...

เรือหลวงจักรีนฤเบศ ขึ้นดูได้ครับ (เพิ่งถามเพื่อนมะตะกี้) ปิดตอนประมาณ 6 โมงเย็น..

แบบนี้ก็ดีไปอีกอย่างครับ เตรียมแค่กะตังค์ก็พอ สนับสนุนร้านสวัสดิการแม่บ้านทหาร
แต่ว่าราคาของแถวนั้นแพงรึป่าวอันนี้ผมไม่รู้ครับ ยังไม่เคยไปเหมือนกัน เหอเหอ
Oooo

#70 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 21 September 2009 - 03:35 PM

แพงครับ ขอบอก..เคยไปปีที่แล้ว

#71 Kawaiine

Kawaiine

Super Member

Posted 21 September 2009 - 04:08 PM

อาหารแพงคะ........ต้องเตรียมสตังค์ ไปเยอะนะคะเนี่ย....เพิ่งจะไปมาเมื่อเร็วๆๆนี้เองอ่ะ

#72 (( เอ ))

(( เอ ))

Posted 21 September 2009 - 05:15 PM

วางแผนด้านอาหารและเครื่องดื่มให้ดีค่ะ
ลำบากหน่อยหากประหยัดได้เยอะก็น่าจะทำ
ทานไม่แพงและอิ่มมากๆก็หน้าสนค่ะ
เช่นโค๊กหรือน้ำดื่มหรือบีรุก็ซื้อติดท้ายรถไปด้วยค่ะ
หากเจอร้านอาหารไหนอร่อยก็เลือกซื้อไปบางอย่าง
ไปซื้อที่หาดด้วยแต่เลือกที่เราสะดวค่ะ เราจะได้เหลือเงินเที่ยวเยอะๆๆๆ (ออกแนวงงหน่อยๆๆค่ะ)

ไม่มีอะไรสำเร็จรูป แม้แต่บะหมี่ยังต้องกึ่งสำเร็จรูป>เพราะฉะนั้นเราเป็นคน>ก็ต้องรู้จักช่วยเหลือตัวเองก่อน> ก่อนขอความช่วยเหลือจากคนอื่น>dsh_a@hotmail.com

#73 SL4

SL4

Posted 21 September 2009 - 05:38 PM

QUOTE((( เอ )) @ Sep 21 2009, 05:15 PM) <{POST_SNAPBACK}>
วางแผนด้านอาหารและเครื่องดื่มให้ดีค่ะ
ลำบากหน่อยหากประหยัดได้เยอะก็น่าจะทำ
ทานไม่แพงและอิ่มมากๆก็หน้าสนค่ะ
เช่นโค๊กหรือน้ำดื่มหรือบีรุก็ซื้อติดท้ายรถไปด้วยค่ะ
หากเจอร้านอาหารไหนอร่อยก็เลือกซื้อไปบางอย่าง
ไปซื้อที่หาดด้วยแต่เลือกที่เราสะดวค่ะ เราจะได้เหลือเงินเที่ยวเยอะๆๆๆ (ออกแนวงงหน่อยๆๆค่ะ)

เห็นด้วยกับคุณ เอ ครับ.... ยังไม่รู้ว่าใครอยากกินอะไรเลย และตอนนี้เท่าที่รวบรวมรายชื่อก็ 10 คน
ผมว่าปกติถ้า 10 คนกินง่ายครับ แบ่งงานกันคนละอย่างสองอย่าง ก็โอเคครับ ไม่ยาก....
เดี๋ยวใกล้ๆค่อย list อีกทีก็ได้ครับ ถ้า 10 คนจริงๆ ก็ไม่น่ายากครับ...

#74 noonokveedy

noonokveedy

Posted 21 September 2009 - 09:04 PM

อยาก ไป อะ ....

แต่ยังไม่รู้จัก ครัย เลย

นอกจากคุง TOP ....555+

ถ้าว่าง จะไปน๊า

#75 SL4

SL4

Posted 21 September 2009 - 09:29 PM

QUOTE(noonokveedy @ Sep 21 2009, 09:04 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ตอนแรกก็ไม่มีใครรู้จักใครหรอกครับ ลองไปสักครั้งครับ แล้วก็จะรู้จักครับ

#76 Toppy ('o')

Toppy ('o')

Posted 21 September 2009 - 09:50 PM

QUOTE(noonokveedy @ Sep 21 2009, 09:04 PM) <{POST_SNAPBACK}>

ไปเถอะ หนุกดี เคลียร์งานเลย ครับ

#77 Kreetha

Kreetha

Posted 22 September 2009 - 08:50 AM

ถ้ายังไม่รู้จัก ก็ต้องไปทำความรู้จักกันสิครับ ถ้าไม่ไปแล้วเมื่อไหร่จะได้รู้จักกันล่ะ
จริงมั้ย

========================================

เอ่อ....ว่าแต่ว่าไปแอบรู้จักกับคุณท้อปตอนไหน เหอเหอ(แซว laugh.gif )

Oooo

#78 Pruk

Pruk

Posted 23 September 2009 - 08:45 AM

QUOTE(Kreetha @ Sep 22 2009, 08:50 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ถ้ายังไม่รู้จัก ก็ต้องไปทำความรู้จักกันสิครับ ถ้าไม่ไปแล้วเมื่อไหร่จะได้รู้จักกันล่ะ
จริงมั้ย

========================================

เอ่อ....ว่าแต่ว่าไปแอบรู้จักกับคุณท้อปตอนไหน เหอเหอ(แซว laugh.gif )

ขอโทษทีนะคะ เพิ่งเข้าเยือน

ขอแจมด้วยคน นะคะ 11/10/09 โรงเรียน ปิดพอดี ไปด้วย ๆๆๆๆๆๆ

Pruk คับผม

Ayutthya smiley-eatdrink004.gif smiley-eatdrink004.gif smiley-eatdrink004.gif

#79 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 23 September 2009 - 08:54 AM

QUOTE(b.boy @ Sep 18 2009, 05:25 PM) <{POST_SNAPBACK}>
excited.gif excited.gif เอาตะใคร้ไปด้วยสัก 3 กำมือเผื่อไม่มีแผน 2 ( ป้องกันไว้ก่อน ) เชื่อใจออย นะเนี๊ย. flirt2.gif flirt2.gif

นึกไว้แล้วเชียวต้องมีคนนินนทา toothgrin.png

ไม่สบาย เป็นหวัด 2009 หยุดตั้ง 1อาทิตย์ คันจมูกจริงๆ

โดนพวกเดียวกันนินทาซะแล้ว.. smiley-angry017.gif

ไม่เป็นไร วันที่ 11 จะเอาหวัดไปแจกทุกคนเลยค่ะ... stretcher.gif

#80 Oil_Chang

Oil_Chang

Posted 23 September 2009 - 08:56 AM

QUOTE((( เอ )) @ Sep 19 2009, 10:25 AM) <{POST_SNAPBACK}>
ไปค่ะ ไปไหนไปกัน
มีอะไรให้ช่วยก็บอกได้เลยนะคะ เจ้าภาพ คนน่ารักยินดีช่วยเป็นอย่างยิ่ง

พี่บอยตะไคร้คราวที่แล้วไม่รู้ว่าฟลุ๊คหรือเปล่าพี่ คราวนี้อาจท่วมเลยพี่ หากให้คุณออยล์ปรักอีกครั้ง55+

ยังคงรักษาความบริสุทธิ์ไว้ได้อย่างเหนียวแน่น ค่ะหยิงเอ.. smiley-signs001.gif

3 user(s) are reading this topic

0 members, 3 guests, 0 anonymous users